Thống nhất công cụ nén/split film trước khi upload - một thao tác nhỏ cứu cả núi dữ liệu & công sức

Ðề: Thống nhất công cụ nén/split film trước khi upload - một thao tác nhỏ cứu cả núi dữ liệu & công sức !!!

Thật tốt nếu các uploader post luôn thể mấy cái md5 checksum của cả file film lẫn của từng part

chiphu

Ðề: Thống nhất công cụ nén/split film trước khi upload - một thao tác nhỏ cứu cả núi dữ liệu & công sức !!!

Ôi, nhớ lại hàng mình up hồi nào đó toàn add tỉ lệ Recovery record đến... 10% :|

O9xx19xx29

Tớ hay dùng HJ vì nó cut và giải nén cực nhanh - từ trước tới nay download trên mạng mà là file chẻ từ HJ thì Chưa Bao Giờ Bị Lỗi - còn của winrar thì thi thoảng hay gặp nên bực mình ghê.
Trung bình mỗi ngày tớ down ko nhiều nhưng mà cũng vài GB ( hay xem m-HD thôi )

seven7_ct

Tớ hay dùng HJ vì nó cut và giải nén cực nhanh - từ trước tới nay download trên mạng mà là file chẻ từ HJ thì Chưa Bao Giờ Bị Lỗi - còn của winrar thì thi thoảng hay gặp nên bực mình ghê.
Trung bình mỗi ngày tớ down ko nhiều nhưng mà cũng vài GB ( hay xem m-HD thôi )

SR ai chi cho voi sao luc join file lai no ko join dc ma noi chu " can't write to a file stream" la bi gi the.Ai giup em voi.SR vai unicode bi dien ko danh tieng viet dc.

izzi0279

Member

Dùng Winrar chọn chế độ Store chia file rất nhanh, khi chia cũng như khi nối file ít tốn tài nguyên hơn HJS.

Bên trên