Thớt Nhạc Karaoke của Thong_the

nghung4f

Active Member
Ðề: Thớt Nhạc Karaoke của Thong_the

Bác thong_the có bài :
1 -Timber_Ke$ha ft Pitbull
2- Can't Remember to Forget you_ Shakina ft Rihanna
3- She Wolf _Shakira
4- When You're Gone_Avril Lavigne
Share cho minh với nhé ! Cám ơn Bác nhiều .

ngocvan

Member

ban oi,cho minh xin bai gian long cua dong nhi va chot thay em khoc cua noo phuoc thinh nha cam on ban nhieu nhieu nha

thong_the

Well-Known Member

Độ rày hàng nhiều nên lu bu không mần được gì hết mấy bác ơi
gửi tạm mỗi bác 1 bài hàng YS

When You're Gone - Avril Lavigne.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/2QEYO1K90I/[/hide]

Chot Thay Em Khoc - Noo Phuoc Thinh.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/DIV0IMGH1T/[/hide]

lequynhan

Well-Known Member

Hôm trước vào Nhật Tảo thấy trong TP của bác họ bán hàng xách tay từ USA về giá rẻ thế nhỉ, nhất là CPU, Main, VGA, RAM. :D
Ước gì em được ở trong đấy!

thong_the

Well-Known Member

Hôm trước vào Nhật Tảo thấy trong TP của bác họ bán hàng xách tay từ USA về giá rẻ thế nhỉ, nhất là CPU, Main, VGA, RAM. :D
Ước gì em được ở trong đấy!

Em chuyên laptop nên ít để ý desktop
giá lap secondhand cũng rẽ rề à bác, cor2 5400 ram 1g hdd80g 15.6 wide giá lái trên dưới 2 triệu à

phuanh004

Active Member

Em chuyên laptop nên ít để ý desktop
giá lap secondhand cũng rẽ rề à bác, cor2 5400 ram 1g hdd80g 15.6 wide giá lái trên dưới 2 triệu à

bác thong_the chuyên lap ạ thế e xin lạc đề tý rồi xóa ngay tránh loãng topic :p. Bác thấy con nào trên dưới 20tr mà tốt nhất về hiệu năng ạ :D. E thường chơi game off như COD, dota 2 + có cổng ra HDMI 1.4 để xem 3D nữa :D

thong_the

Well-Known Member

bác thong_the chuyên lap ạ thế e xin lạc đề tý rồi xóa ngay tránh loãng topic :p. Bác thấy con nào trên dưới 20tr mà tốt nhất về hiệu năng ạ :D. E thường chơi game off như COD, dota 2 + có cổng ra HDMI 1.4 để xem 3D nữa :D

Em không dám đơn cử máy nào hết, chỉ đưa ra một số ý kiến thôi.
Chơi game ngon chủ yếu dựa vào vga, vga amd ati ít được cárd nhà viết game hổ trợ hơn nên dù hiệu năng tốt hơn cũng chỉ để làm đồ họa thì ok chứ chơi game thì không bằng nvidia, và ati ít hư hơn nhưng hư thì khó sửa hơn nvidia (nhiều khi sửa không được luôn)
Nvida thì nên để ý con số thứ 2 tốt nhất là từ 5 trớ lên vd: 630 và 460 thì lấy 460 ngon hơn
Và cuối cùng là phần tản nhiệt phải thiệt là OK, vì vậy thường máy laptop dòng chơi game rất nặng nên khó mà vác đi nhiều được

Thong_the ơi giúp tôi làm dùm bài Đường chúng ta đi của Doãn Tần với bài Ngày Hạnh Phúc của Đan Trường với nhen , tôi tìm khắp nơi rồi mà ko có bí quá nên đành phiền bác vậy . Xin cảm ơn trước nhen

ngocvan

Member

Voulez Vous - Abba.mkv
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat
ban oi up lai bai nay nha,bai nay link fshare die roi

lequynhan

Well-Known Member

Em thấy bác ChanoiKhanh bảo là bài "Vì Yêu Em - Anh Tú" bác có bản đẹp :D
Bác làm ơn post sang bên Mỗi ngày 1 bài Kara cho anh em ké cẩm tí, xin cảm ơn bác!

Bác lequynhan ơi thật ra bài vì yêu em của bác thong_the cũng giống bài của tôi thôi à (giống bên topic bác tuantroc á) tại có bài tuyết rơi đẹp nên tôi nói vậy . Chắc phải chỉnh sữa âm thanh lại chút mới đc còn chạy chữ thì chịu tôi ko biết làm

headjc

Active Member

Các bác có bài Hoa Dại của Mai Khôi và bài phượng yêu của Lưu Bích cho em xin với. Thanks

Cylci

Bạn ơi cho mình xin bài Cho vừa lòng em của Mạnh Đình - Hoàng Lan với

thong61uk

Well-Known Member

Bác Thông cho mình xin 2 bài nắm trong PBN 109 nhé bác
1- Hai người bạn - Diễm sương
2- Tình yêu đánh rơi - Luu Bích
thanks bác nhiệt tình giúp đở cho AE >:D<

Bên trên