Thư mời họp mặt HD BIÊN HÒA CLUB Lần 1 Tại SUN Coffee

khoi@

Ðề: Thư mời họp mặt HD BIÊN HÒA CLUB Lần 1 Tại SUN Coffee

em mới join hdvn. muốn đi nhưng chưa biét có rãnh kg. cũng hơi bị xa và khuất.
Mong sau này các ae chỉ giáo thêm.

Vấn đề là Bác có nhiệt tình gia nhập hay không thôi . Đầu tiên Bác hãy đăng kí vào thành viên HDBH , sau đó đăng kí tham dự offline , nếu có khó khăn gì thì AE sẽ cùng nhau hổ trợ để tâm nguyện của Bác được hoàn thành . >:)

dogiabao

Member

ngày mai em sẽ đem máy chiếu.sắp đến ngày họp rồi vui quáa kakkakakakakak.

tuanaiai

Active Member

ngày mai em sẽ đem máy chiếu.sắp đến ngày họp rồi vui quáa kakkakakakakak.

Tối nay bác rảnh thì mời bác qua cafe Sun cùng anh em tọa đàm và dọn dẹp dây nhợ vào lúc 19h00, hẹn gặp lại bác.

dogiabao

Member

Tối nay bác rảnh thì mời bác qua cafe Sun cùng anh em tọa đàm và dọn dẹp dây nhợ vào lúc 19h00, hẹn gặp lại bác.

ok,hy vọng trời ko mưa,em đang cảm nhưng mai có ốm cũng vẫn sẽ có mặt:-j.còn tối nay thì cho em từ từ chiều em sẽ báo lại các bác xem em có đi được ko?:)>-

tuanaiai

Active Member

ok,hy vọng trời ko mưa,em đang cảm nhưng mai có ốm cũng vẫn sẽ có mặt:-j.còn tối nay thì cho em từ từ chiều em sẽ báo lại các bác xem em có đi được ko?:)>-

Không sao bác, không mưa,khỏe rồi qua, còn em thì mưa cũng qua :). G day.

TamNhinSo.Net

Active Member

Anh em nào có hình up lên cho em xem với

dogiabao

Member

Anh em nào có hình up lên cho em xem với

cám ơn TẦM NHÌN SỐ đã hỗ trợ nhiệt tình cho anh em HD biên hòa.hôm nay sau ngày đầu tiên gặp mặt đông vui và phong trào HD của anh em diễn đàn nói chung và anh em BH nói riêng đang lên và sẽ lên rất nhanh và sẽ lớn mạnh,cùng góp chung với HD toàn quốc.MỘT LẦN NỮA XIN CÁM ƠN CTY TẦM NHÌN SỐ ĐÃ ỦNG HỘ ANH EM HD BIÊN HÒA.ngày mai sẽ là ngày anh em chúng tôi có những tấm hình đầu tiên của buổi sơ khai HDBH với phong trào HD toàn quốc.với tiêu chí:TUY MUỘN MÀ KHÔNG TRỄ,LỚN MẠNH KỂ TỪ ĐÂY"

CÁM ƠN TẤT CẢ NHÀ TÀI TRỢ VÀ TẤT CẢ THÀNH VIÊN ĐÃ LÀM LÊN NIỀM VUI CỦA BIÊN HÒA CHÚNG TA

dogiabao

Member

ANH EM ĐÂU RỒI.CHẮC HÔM QUA VỀ XEM PHIM HD GIỜ NGỦ CHƯA DẬY

ngủ dây đầu nhức như búa bổ...chờ hình bác Tuấn post lên anh em ném đá thôi...

hoangtq

Well-Known Member

hihi, mấy bác dậy ném đá sớm thế .... Hình ảnh và bài review về lễ off thì bác Tuấn sẽ post, còn Hoàng sẽ post 1 bài chi tiết về tài chính và các dự định gây quỹ, xây dựng nguồn tài nguyên chung của anh em Biên Hòa ở 1 topic mới, topic này sẽ dành riêng để cập nhật thông tin tài chính, quỹ và các ý kiến đóng góp liên quan. Chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ.

quanbhvn

Active Member

Chào các bạn. Hôm nay mình đọc topic này thì đã là 5/9. Tiếc quá. Mình cũng xin gia nhập HD Biên Hòa có được không các bạn?

khoi@

Chào các bạn. Hôm nay mình đọc topic này thì đã là 5/9. Tiếc quá. Mình cũng xin gia nhập HD Biên Hòa có được không các bạn?

Chào mừng bạn đến với HDBH , tiếc quá nếu hôm qua mà bạn tham gia Off thì rất là vui , hẹn lần sau vậy . Bạn vui lòng cập nhật danh sách theo http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=78259

uida83

Member

Ko nhậu được với các bác tăng 2 bùn ghê lun, lên xem hình mà cung chưa thấy, Bac Tuan khẩn truong nha?
Hôm qua bác Bảo show hàng máy chiếu optoma 720, mà nét kinh, thèm quá, về nhà tối nằm mơ lun.

hoangtq

Well-Known Member

Ko nhậu được với các bác tăng 2 bùn ghê lun, lên xem hình mà cung chưa thấy, Bac Tuan khẩn truong nha?
Hôm qua bác Bảo show hàng máy chiếu optoma 720, mà nét kinh, thèm quá, về nhà tối nằm mơ lun.

Tối qua bác bận về gấp à? Lần gặp nhau sau mời bác uống bù vài ly do hôm qua chưa uống nha :-j

Ui da! bác Tuấn sao giờ nay vẫn chưa thấy tin tức nhỉ,chắc hôm qua đi nhậu về trể quá hôm nay vợ quản lý rùi :D

Lucky&Luke

đang phô tô shóp.

dogiabao

Member

ném đá đi các bác ui,hôm qua đi chơi vui và bổ ích quá.anh em HD BH ơi nhanh chân đang kí đi sẽ còn vui dài dài

bác tuấn đưa qua đây tôi photoshop cho ...mắt lé , ,mắt đỏ hay nhắm mắt đưa qua đây tôi chỉnh hết.......hehe

Bên trên