Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

siboney

Well-Known Member
Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

E đã lường đến phương án phát sinh rồi nên các bác cứ yên tâm và thoải mái "lôi kéo, gạ gẫm" :D càng đông thì càng khó trúng thưởng thôi :))

P/s: Hôm offline có nữ ca sỹ từ Hải ngoại về VN đến giao lưu và biểu diễn cùng với ban nhạc Lê Như Cương (tên ca sỹ em xin phép đc giữ kín :D ) nên các bác đem "Gấu, Thỏ, ó èo" đi dự cùng là khá thú vị đấy ạ :D

Em thích bác rồi đấy =)) Ứ chịu được nữa =))

TR0JAN

Ðề: Thư mời OFFLINE CUỐI NĂM 2011 của HD Hà Nội đến các thành viên diễn đàn HDVN

Lão nói nhỏ thôi, bọn xxx mà nó nghe thấy hơi "hải ngoại" đến kiểm tra giấy phép là tèo đấy :D

Hải ngoại của em là người của xxx cơ :))

@Si: E thích anh thì Nhok nó lại ... anh :D Thôi! :)

HanoiDVD

Member

HanoiDVD hân hạnh được góp 1 phần quà nhỏ chia vui với các bác HD Hà Nội nhân dịp tất niên.

Chúc các bác có nhiều sức khỏe để online và xem phim 3D!

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Đông quá nhỉ, nhìn cuối danh sách mà sợ quá.
Lần này có khi phải khất với các bác HDHN rồi, cuối năm bân quá, chưa chắc bên HDQN em đã đi được
Vẫn mong các bác thu xếp tới chung vui. Dòng cuối danh sách chỉ dành cho thành viên HD Hà Nội, bác hem phải HDHN có gì phải sợ:-?:-??.:))

hoabantrang

Well-Known Member

Update cho anh/chị em là có thêm 100 xuất giảm giá 20% làm tóc tại Hair Salon - Long D.G số 8 Hàng Tre nhé, tham khảo về Long D.G, anh chị em xem ở đây :

Hot - Khai trương Hair Salon Long D.G - Welcome everybody - Giảm giá 20% cho mọi người ! - Muare.vn

Bác nào ghé qua lại up giúp tin này lên Post #1 giúp nhé, tks

Đầu em trọc không có tý tóc nào nên không hiểu em sẽ làm gì với cái phiếu giảm giá này nếu đc tặng :D
Ngồi gãi da đầu từ nãy đến giờ mà chưa nghĩ đc, bác có ý kiến gì không ạ :)

Em gợi ý bác đi cấy tóc đi. :))

bubi

Member

Ơ. ơ...

Mấy hôm trước có thấy tên mình (bubi - đã nộp tiền). Hôm nay rẽ qua xem có gì mới không thì... không thấy, số thứ tự 06 bị ẩn.

Giao ơi, xem lại giùm anh với. Không có tên thì làm sao tham dự (để trúng thưởng đầu TizzBird) đây???

SORRY, SORRY: Vừa bấm F5 thì lại thấy hiện tên. Kiểu này chắc mai rút thăm trúng ngay quả đầu HD mất thôi, hì hì hì....

Chỉnh sửa lần cuối:

Tình hình là sau khi em nói buổi off tổng kết năm của HDHN rất hoành tráng (để xin phép) thì gấu đòi đi theo. Vậy kính mong BTC chiếu cố cho gấu nhà em đc đi cùng em. Mọi phát sinh xấu, em xin lãnh hậu quả ạ :))

linhnguyen5187

Tình hình là sau khi em nói buổi off tổng kết năm của HDHN rất hoành tráng (để xin phép) thì gấu đòi đi theo. Vậy kính mong BTC chiếu cố cho gấu nhà em đc đi cùng em. Mọi phát sinh xấu, em xin lãnh hậu quả ạ :))

Giới thiệu hoành tráng quá nên bị kèm đây mà bác! Ha ha!

dangnhuquynh

Ok, sẽ bố trí ngay bác ạ, nhưng chương chương trình là báo muộn bị phạt gấp 3 lần ........ Hehe ........:))

linhnguyen5187

Bác ấy đã nói là mọi phát sinh xấu đều chịu mà! A ko phải nhấn mạnh thêm đâu! :))

tusontay

Huyền Thoại

Em thêm một suất cho đứa em:
Mai Văn Thọ
0983919980

Chưa phải thành viên HD nhưng bị dụ dỗ!
Mong các anh chị chỉ bảo!
PS: Sáng mai đóng xèng luôn ạ!

dh201hy

Well-Known Member

Mấy lão cho vài quả ảnh demo xem thế nào cái

lkcuong

Em xin cáo lỗi với các bác là nhà em có việc gấp phải về quê trong hôm nay, mai mới lên nhưng chưa biết lúc nào. Việc này gấp và bất ngờ quá nên em cũng trở tay kô kịp. Em xin phép vắng mặt ngày mai, lúc nào lên mà còn kịp tăng 3 thì em phi qụa làm tí cho nó đỡ vật. Chứ có dịp hoành tráng thế này mà lỡ thì em cũng tiếc lắm.

Mà xuất của em thì em có nhờ bạn em là đệ tử cụ ngodzung đi để tháp tùng cụ rồi. Các bác dẫn bạn em vào con đường HD đau khổ đc thì càng tốt, hehe. Người đi thay bác cứ cho bốc số đt của em cũng đc ạ :))

vnposh

Active Member

Chúc ACE HDHN liên hoan vui vẻ, mạnh khỏe.

Liên hoan thì cứ "Hát Dê"
Nhớ lúc trở về phải nhớ phần... CƠM
.:))

ngodzung

Well-Known Member

Em xin cáo lỗi với các bác là nhà em có việc gấp phải về quê trong hôm nay, mai mới lên nhưng chưa biết lúc nào. Việc này gấp và bất ngờ quá nên em cũng trở tay kô kịp. Em xin phép vắng mặt ngày mai, lúc nào lên mà còn kịp tăng 3 thì em phi qụa làm tí cho nó đỡ vật. Chứ có dịp hoành tráng thế này mà lỡ thì em cũng tiếc lắm.

Mà xuất của em thì em có nhờ bạn em là đệ tử cụ ngodzung đi để tháp tùng cụ rồi. Các bác dẫn bạn em vào con đường HD đau khổ đc thì càng tốt, hehe. Người đi thay bác cứ cho bốc số đt của em cũng đc ạ :))

Hôm nào cháu ở quê lên nhớ qua cụ tạ tội nghe chưa, yên tâm rồi cụ tường thuật lại cho mà tiếc :)

BKG

Cáo lỗi là em đi một mình thôi ạ, no-en thảm thương quá phải ở nhà 1 mình, huhu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên