[Thư mời] Tham dự buổi tiệc họp mặt các thành viên HDBH nhân dịp ngày GPMN 30-4 & Quốc tế LĐ 1-5

Chọn ngày họp mặt

• Số lượng người bầu chọn
    14
  • Poll closed .

tuanaiai

Active Member
Ðề: [Thư mời] Tham dự buổi tiệc họp mặt các thành viên HDBH nhân dịp ngày GPMN 30-4 & Quốc tế LĐ 1-5

các bác comment ý kiến và nhớ bỏ phiếu bình chọn luôn để tổng hợp cho nó nhanh, k bác Mod nhà ta ngồi đọc comment, ghi chép ý kiến bị tẩu hỏa thì chít ....:-B

Bác hoangtq hiểu mod quá :D. Tks

ANH EM CLICK VÀO BÌNH CHỌN SỚM NHÉ, ĐỂ MÌNH CÒN KỊP SOẠN THÔNG BÁO CHÍNH THỨC. TKS

littleKFC

Member
Ðề: [Thư mời] Tham dự buổi tiệc họp mặt các thành viên HDBH nhân dịp ngày GPMN 30-4 & Quốc tế LĐ 1-5

25 rồi mod ơi.. ngày 29 chiếm ưu thế quá... hehe.. khi nào đi nhớ thông báo anh em nhé... Nôn quá nôn quá.. hehe

lenamtrung76

Well-Known Member

25 rồi mod ơi.. ngày 29 chiếm ưu thế quá... hehe.. khi nào đi nhớ thông báo anh em nhé... Nôn quá nôn quá.. hehe

29 nhiều thật đấy, đến ... 6 người !

Hôm đấy mà có 6 người thì chắc ... nhậu say chít !?

dogiabao

Member

SAY CHÍT LÀ THẾ NÀO

cuctruong

Member

1 vé tối 29/4, hôm đó xin cty về sớm chạy về chơi với ae

littleKFC

Member

ủa.. mà 29/4 mấy giờ vậy các bác ? @_@. Không thấy để time cụ thể @_@

tuanaiai

Active Member

ủa.. mà 29/4 mấy giờ vậy các bác ? @_@. Không thấy để time cụ thể @_@

Có để cụ thể mà bác, Ngày A - Vào lúc 18h00 - 22h00 (Sau giờ làm việc) . Mai nhớ tham gia nhé.

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác ngày mai vào Đà Nẵng xem bắn Pháo Hoa nhé >:D<

cuctruong

Member

Em tham gia cho vui thui, các bác đừng giết em. Em chừng 2 - 3 chai là lăn quay rùi. :">

optoma-hd

Em tham gia cho vui thui, các bác đừng giết em. Em chừng 2 - 3 chai là lăn quay rùi. :">

Trời...bác cuctruong quốc tới chai thư 3 lận,em thua bác rồi.Ngồi từ 18h đến 22h mà uống 3chai thì say chết mất(say mồi đó he he...he).

tommyvu

Vậy là gút lại chiều mai ngày 29-4. Chỗ nào off là tranh thủ đi chép tí film luôn đó ... các AE nhớ mang theo dồ nghề nhé !!!!
Sorry Dogiabao nhé, hôm qua không thể ghé chơi thịt rừng được, để bụng mai trả thù nghe ...
CHUẨN BỊ OFF ..............................................

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

phu/c1

Member

hay quá ngày mai mang theo đồ nghề trao đổi phim luôn :-bd

cuctruong

Member

Trời...bác cuctruong quốc tới chai thư 3 lận,em thua bác rồi.Ngồi từ 18h đến 22h mà uống 3chai thì say chết mất(say mồi đó he he...he)
@optoma: em yếu lắm, chỉ ăn là được thui :)
@andrian: e đã chuẩn bị bộ Nikita cho bác rùi, mang bác mang đồ theo chép

TamNhinSo.Net

Active Member

Chúc anh em HD Biên Hòa offline & nghĩ lễ vui vẻ nhé!

lenamtrung76

Well-Known Member

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ:

1. tuanaiai
2. optoma-hd
3. hoangtq
4. trieuson
5. dogiabao
6. lenamtrung76
7. andrian
8. tumi
9. daiyou
10. khoi@
11. phanvietchan
12. Bác Thùy (Cafe Sun)
13. minhthong1981
14. phu/c1
15. hht_0305
16. bao0102
17. littleKFC
18. the_matrix
19. cuctruong
20. Bác Khải.

Chúc Mừng,

Danh sách hoành tráng quá, hy vọng là sẽ đến đông vui !

Chỉnh sửa lần cuối:

s2krazyellow

Well-Known Member

21. S2KrazYellow

s2krazyellow

Well-Known Member

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ:

1. tuanaiai
2. optoma-hd
3. hoangtq
4. trieuson
5. dogiabao
6. lenamtrung76
7. andrian
8. tumi
9. daiyou
10. khoi@
11. phanvietchan
12. Bác Thùy (Cafe Sun)
13. minhthong1981
14. phu/c1
15. hht_0305
16. bao0102
17. littleKFC
18. the_matrix
19. cuctruong
20. Bác Khải.
21. S2KrazYellow

Chử Đỏ = Vắng Mặt.

Cám ơn Các ACE HDBienHoa về buổi off chai thành công tốt đẹp.

tommyvu

Đi một vòng khắp cả nước mới thấy HDBH ăn mừng 30-4 to nhất .... hình ảnh sẽ post sau, sẽ có cả pictures nhạc sống nữa ...

cuctruong

Member

ho ho, bác post lẹ lẹ để ae còn chiêm ngưỡng tài chụp ảnh của bác...

Bên trên