Tin bùn cho những ai yêu mến 3D ?

pro661

Hôm wa mình tính rủ thằng bạn đi chơi nhưng nó từ chối bảo là đi Parson với chị chợn mới nhớ là ngày thứ 6 tuần này có Avatar 3D , tiện thể nhờ nó coi dùm giá vé , sau một thời gian im hơi lặng tiếng thì nó phán 1 câu ghê nản ghê : khỏi coi 2 người 500k , nghe xong là giấc mơ tnah bành rùi , vậy mà hồi đó báo chí la là giá cả tất phải chăng hợp lí , chán ghê , giá hàng ghế vip cũng 80k rùi , mình nghĩ cùng lắm cũng khoảng 160k là cùng , vậy mà , thật là dã man ở nước ngoài cô tui nó vé chỉ có 9 đô sin thui

Ðề: Tin bùn cho những ai yêu mến 3D ?

Hôm wa mình tính rủ thằng bạn đi chơi nhưng nó từ chối bảo là đi Parson với chị chợn mới nhớ là ngày thứ 6 tuần này có Avatar 3D , tiện thể nhờ nó coi dùm giá vé , sau một thời gian im hơi lặng tiếng thì nó phán 1 câu ghê nản ghê : khỏi coi 2 người 500k , nghe xong là giấc mơ tnah bành rùi , vậy mà hồi đó báo chí la là giá cả tất phải chăng hợp lí , chán ghê , giá hàng ghế vip cũng 80k rùi , mình nghĩ cùng lắm cũng khoảng 160k là cùng , vậy mà , thật là dã man ở nước ngoài cô tui nó vé chỉ có 9 đô sin thui

sao mắc quá vậy 8-X

centaurus

Tui đi mua vé hàng C, tối thứ 6, 18-12, mua tại rạp có 120k/1 thôi, giá 500k 2 người là ở đâu ra? chợ đen à?

Hàng C xem đau mắt lắm đó bác, chọn hàng thuộc nhóm VIp mà xem , hoặc là từ từ xem để đc ghế tốt chứ xem hơn 2 h mà ngồi hàng C có lẽ hiệu ứng rõ nhưng hại mắt lắm !!!

poly

Banned

1- quăng bom
2-bị thằng bạn thuốc

tuan99kti

mình cũng mới mua vé cách đây 3 ngày nè, 80k buổi sáng ngày 19 thôi. Làm gì có chuyện 500k bị thuốc chắc rồi. Bạn nên lên tận nơi mà mua nhé! Giá vẫn như quy định thoai

Hic nhưng mình cũng mua ghế hàng C luôn nè, kỳ này bị lòi mắt chắc 8-}
Bác @Poly ơi cho em hỏi... Bác đi xem trailer rồi, cho em biết ko biết hàng C có đến mức như vậy không hả Bác ??! - cảm ơn Bác trước

santuary

Member

hình như hết vé từ đây tới cuối năm òi
Bác lấy thông tin này ở đâu ra thế.Không có nguồn chính xác đừng tung tin vịt vậy chứ.Em không rõ thế nào chứ chả bao giờ có chuyện hết vé từ đây đến cuối năm cả.

poly

Banned

Bác lấy thông tin này ở đâu ra thế.Không có nguồn chính xác đừng tung tin vịt vậy chứ.Em không rõ thế nào chứ chả bao giờ có chuyện hết vé từ đây đến cuối năm cả.

cũng có thể vì còn có 12 ngày là qua 2010

Hic nhưng mình cũng mua ghế hàng C luôn nè, kỳ này bị lòi mắt chắc 8-}
Bác @Poly ơi cho em hỏi... Bác đi xem trailer rồi, cho em biết ko biết hàng C có đến mức như vậy không hả Bác ??! - cảm ơn Bác trước

màn hình to quá khó mà nhìn bao quát hết
còn nhức mắt hay ko còn tuỳ mắt mỗi người thôi

Gambit

2 vé 500k là hơi mắc đó, đừng bị dụ @-)

đây Gambit bán cho 2 vé lấy 400k thôi O:)

hehe>:)

intel

Hàng C xem đau mắt lắm đó bác, chọn hàng thuộc nhóm VIp mà xem , hoặc là từ từ xem để đc ghế tốt chứ xem hơn 2 h mà ngồi hàng C có lẽ hiệu ứng rõ nhưng hại mắt lắm !!!

ghế vip là ghế chỗ nào thế hả bác ghế có ghi chữ "VIP" ah :)) không biết ghế vip đặc biệt hơn gì không

Bên trên