Tin mừng cho ai khoái pana 32 inch LX800

vumiis

Member
Còn 4 con mới không phải hàng trưng bày 32 inch LX800 tại điện máy ideas CMT8 bác nào cần lên lấy.Riêng em thì nhất quyết đợi 37 LZ800
Thân

vietrung

Active Member
Ðề: Tin mừng cho ai khoái pana 32 inch LX800

Còn 4 con mới không phải hàng trưng bày 32 inch LX800 tại điện máy ideas CMT8 bác nào cần lên lấy.Riêng em thì nhất quyết đợi 37 LZ800
Thân

Ideas thì nó rao mấy tuần nay rồi, LX800V giá 9,9t nhưng lên mua thì lại nói giá 10,45tr ^:)^

hunghugo

Member

Các Pác ráng Cố lên 42 Inch Đi Chứ Xem Fim HD Mà LCD 32 inch giảm Mất 50 % Cái Hay Của Nó Rồi Hêhê

vietrung

Active Member

Các Pác ráng Cố lên 42 Inch Đi Chứ Xem Fim HD Mà LCD 32 inch giảm Mất 50 % Cái Hay Của Nó Rồi Hêhê

Đâu phải nói cố là là được đâu bác,tùy khả năng của mọi người chứ,mình dùng 26" thấy vẫn đã như thường, khi nào có đk lên mấy hồi!!!

doiquanho

các bác cho hỏi con Pana này có full HD ko ạ ?

vu nguyen

các bác cho hỏi con Pana này có full HD ko ạ ?

Với Panasonic thì dòng LX hoàn toàn kô có Full HD , chỉ có HD ready thôi Pak. dòng LZ mới có Full HD

@vumiis: Mình cũng như Bạn => quyết chờ con 37LZ800..hi..hi.^:)^^:)^^:)^(mặc dù đã có lúc định cố lấy con 42PY800H rồi..)

Thân.

vumiis

Member

@vu_nguyen : bác cho số điện thoại di động đi nếu có hàng mình sẽ gọi cho bác.nguồn hàng mình cũng dặn từ nhiều nguồn nếu có sẽ gọi cho bác trước.Nhiều lúc muốn mua đại con SS40a650 nhưng ra coi thấy không đẹp như LZ800 lúc mà coi thật gần với lại SS cũng đang cháy hàng.Thà tốn tiền tốn tg một lần cho đáng nếu không có qua Tết mua cũng được bực rùi kekeke.
Thân

phongtran

Member

Đang cháy hàng, sao rớt giá được. ko lên thì thôi chứ

Tình hình là các LCD <= 10tr thì chỉ còn mỗi con LX800 này thôi (chắc là mọi người chê đắt), còn lại là hết sạch. Trong siêu thị điện máy chỉ tòan 37" trở lên & TV Sony =))

suns

Sony 32" còn hàng do chất lượng dạo này kém quá , vào nguyễn kim kêu cắm thử cáp vào tưởng như gặp bão táp sa mạc vậy nó bị hột bay phất phơ trên màn hình nên mình quyết định lấy pana 32LX800 xem cáp đẹp hơn hẳn so với sony.

GENERALS

Ban Quản Trị

Điện máy Ideas vừa mới khai trương thêm 1 siêu thị mới tại building mới xay ngay góc Nguyễn Tri Phương - Nguyễn Trãi - Trần Phú, Q5 đó. Bác nào có nhu cầu mua LCD, hàng điện tử tiêu dùng dịp Tết thì tạt qua xem thế nào ^^

Yuury

Member

Điện máy Ideas vừa mới khai trương thêm 1 siêu thị mới tại building mới xay ngay góc Nguyễn Tri Phương - Nguyễn Trãi - Trần Phú, Q5 đó. Bác nào có nhu cầu mua LCD, hàng điện tử tiêu dùng dịp Tết thì tạt qua xem thế nào ^^

Em nghĩ chắc hết tuần này mới xong quá, ngày nào đi làm về e cũng đi ngang mà thấy nó còn dang dở lắm.Có điều cái trung tâm này nhìn hoành tráng hơn chổ CMT8 anh nhỉ? Chổ CMT8 nhìn hẻo quá #:-s.

luonchinguoc

Các bác nên mua 37LZ800 luôn cho nhanh các Bác, đỡ tiếc. Xem phim cũng okie mà TH cáp cũng happy.

Thanks.

vumiis

Member

Được quá đi chứ pak.Khỏi suy nghĩ nữa

Bên trên