Tổ chức xem World Cup

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: TỔ CHỨC XEM WORLD CUP!

Áh chà, ai buồn thì cứ ngủ..mình chờ xem 2 đội đá nhau đã...khoái quá

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: ĐĂNG KÝ ÁO HD CHO ANH EM ĐÀ NẴNG

em có cái tất xấu là suy nghĩ được cái thiên hạ đang suy nghĩ. hêhhe=D>

--------------------------------------------
Ối kìa! giỏi nhỉ cái gì cũng suy nghĩ ra.Đúng là

Đàn Ông nông nổi giếng khơi
Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu

cachuaxanh_133

Ðề: ĐĂNG KÝ ÁO HD CHO ANH EM ĐÀ NẴNG

--------------------------------------------
Ối kìa! giỏi nhỉ cái gì cũng suy nghĩ ra.Đúng là

Đàn Ông nông nổi giếng khơi
Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu
lại ném đá em rồi.
3 đồng 1 cụ đàn ông
đem về mà trải chiếu hoa cho ngồi.

anbinhdo

Well-Known Member

Mai Bác cachuaxanh nhớ góp ý cho Bản nội quy của Hội nhé...Bác chuẩn bị làm MC cho Hội đấy.....!

nlsinh

Active Member

Em làm MC lúc bế mạc được ko bác, em sợ em không đến kịp khai mạc.

:-j MC là phải toàn bộ chương trình từ đầu đến cuối, khi khách khứa về hết thì MC vẫn còn ở lại nữa mà. :-c Sáng mai MC không đi sớm kịp lúc mặc đồ là anh em tới tấp khủng bố cái "Nokia chuông" của MC đó.

cachuaxanh_133

:-j MC là phải toàn bộ chương trình từ đầu đến cuối, khi khách khứa về hết thì MC vẫn còn ở lại nữa mà. :-c Sáng mai MC không đi sớm kịp lúc mặc đồ là anh em tới tấp khủng bố cái "Nokia chuông" của MC đó.

Kịp lúc mặc đồ là sao? áo của em 1 tuần nữa mới có bác à. mọi người ko có em vẫn cứ mặc tự nhiên mà=P~=P~=P~

crazy

Em làm MC lúc bế mạc được ko bác, em sợ em không đến kịp khai mạc.

Em cà Chua ơi - Anh chồ Em hì hì nghe mấy Bác cứ ca về em mãi mà A chưa có dịp tiếp kiến E và cũng chưa có ném Em phát nào bây giờ ném cái :::: Em đợi đén cuối giờ em đến thì Bế mấy Bác về chứ không phải bế mạc nữa - giờ đó mấy Bác say xin cả rồi

cachuaxanh_133

Em cà Chua ơi - Anh chồ Em hì hì nghe mấy Bác cứ ca về em mãi mà A chưa có dịp tiếp kiến E và cũng chưa có ném Em phát nào bây giờ ném cái :::: Em đợi đén cuối giờ em đến thì Bế mấy Bác về chứ không phải bế mạc nữa - giờ đó mấy Bác say xin cả rồi

em thành thật xin lỗi các bác, bây giờ các bác con trên đó nữa ko ạ. em giờ em rảnh rang được đây.

nlsinh

Active Member

em thành thật xin lỗi các bác, bây giờ các bác con trên đó nữa ko ạ. em giờ em rảnh rang được đây.

Hic, vậy là bạn cà chua lỡ buổi hẹn offline sáng ni rồi. Giờ các bác ý tan sở về với gia đình rồi :-?? Chả hiểu sao vì sao mà sáng ni ai buổi trưa cũng có việc bận hết nhỉ? :-/

trongtv86

bác Bình ơi, sao hình ảnh của chú/chị/em cachua này vẫn chưa cập nhật vậy, anh có tấm nào kô post lên cho mọi người xem tí, thấy bình luận sôi nỗi quá, mà vẫn chưa biết mặt, hjc.

cachuaxanh_133

Hic, vậy là bạn cà chua lỡ buổi hẹn offline sáng ni rồi. Giờ các bác ý tan sở về với gia đình rồi :-?? Chả hiểu sao vì sao mà sáng ni ai buổi trưa cũng có việc bận hết nhỉ? :-/

uhm, tiếc lắm. rảnh lúc 3h, nhắn tin cho bác mà nghe nói mọi người về hết cả rồi. híc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên