Tố nick change_guy lừa đảo ở Sàn giao dịch cR

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

luat001

Hôm qua t có tham gia đấu giá cR ở topics Đấu giá: 20.000 point Fshare. Kết thúc 05/10/2012..
T đã thắng với 890cR đổi lấy 20k point, nhưng khi giao dịch nick change_guy yêu cầu t gởi cR cho nick BQT (Ban quản trị) để quên góp rồi sẽ send point cho t mà send rồi không thấy tăm hơi đâu luôn.
Mong các bác quản trị xử dùm t vụ này với (mong pác BQT có thể trả lại 800cR cho t tính luôn thuế để khỏi ảnh hưởng đến pác).

Thanks all.

buihung

Administrator
Mình đã đề nghị nick change_guy vào đây giải thích, bác đợi lần login kế tiếp của nick này nhé.

VThanhgtvt

Well-Known Member
Để coi bác change_guy vô giải thích sao
@ Bác chủ cũng có uy ghê đấy nhỉ?

tusontay

Huyền Thoại
Sợ rằng bác change_guy lại là một biến thể khác của con mọt vnbao! :(

loiduongmat

Well-Known Member
Em đoán là 1 trong những thằng chuyên ăn cắp cR sử dụng nick change_guy giở trò bỡn cợt các bác và cả BQT.

ProSkyR

Well-Known Member
Mình mở topic trung gian rồi đó.
Cả 2 bên 1 đưa pass 1 đưa fshare point là an toàn, mất thêm vài phút là cùng :yaoming:
Vụ này là nó troll rồi. Troll từ cái lúc mình bóc mẽ chiêu spam 50 bài chuyển cR của nó :))

T&T™

Dạo này vấn đề của cR nóng quá ah. Trước đã gặp một ông như rứa rùi mà vẫn chưa bị xử lý thì phải!

Hôm qua t có tham gia đấu giá cR ở topics Đấu giá: 20.000 point Fshare. Kết thúc 05/10/2012..
T đã thắng với 890cR đổi lấy 20k point, nhưng khi giao dịch nick change_guy yêu cầu t gởi cR cho nick BQT (Ban quản trị) để quên góp rồi sẽ send point cho t mà send rồi không thấy tăm hơi đâu luôn.
Mong các bác quản trị xử dùm t vụ này với (mong pác BQT có thể trả lại 800cR cho t tính luôn thuế để khỏi ảnh hưởng đến pác).

Thanks all.

Chào bác ! bác xem lại giúp em xem có ghi nhầm nick ko ạ vì e chưa từng tham gia đấu giá CR nào cả ??? và cũng chưa từng vào topic như bác nói. mong bác xem rõ lại nick đã rồi hãy lên đây ý kiến. Và bác xem lại cR của em còn chưa đến 60 nói gì đấu giá. em chắc chắn 1 điều rằng bác đang nhầm. Mong BQT xử lý gấp để làm trong sạch diễn đàn hdvietnam cũng như chỉ trích sai thành viên trong diễn đàn gây tai tiếng.

loiduongmat

Well-Known Member
Em vừa vào topic như bác chủ nói và ko hiểu sao nick em lại rao bán 20.000 point Fshare. trong khi em chưa bao giờ tham gia vào
[h=2][/h]

mong BQT xem xét rõ lại giúp em việc này. Trong khi em còn chưa hiểu cR có tác dụng gi. Nếu e thật sự là người lừa đảo ở sàn giao dịch thì e đã delete nick luôn chứ ko lên đây phân trần với bác. quả thực e rất ngạc nhiên khi thấy nick mình lại có mặt ở sàn giao dịch

Em đặt pass là tên em. em vừa vào đỗi lại pass. Em chắc chắn nick e bị hack chứ nếu em lừa thì e bỏ nick luôn chứ ko vào đây giải thích với các bác. Em chưa từng tham gia vào bất cứ sàn giao dịch cR nào và e cũng ko hiểu cR là cái gì nữa. mong BQT xem xét giúp e việc này

VThanhgtvt

Well-Known Member
Chào bác ! bác xem lại giúp em xem có ghi nhầm nick ko ạ vì e chưa từng tham gia đấu giá CR nào cả ??? và cũng chưa từng vào topic như bác nói. mong bác xem rõ lại nick đã rồi hãy lên đây ý kiến. Và bác xem lại cR của em còn chưa đến 60 nói gì đấu giá. em chắc chắn 1 điều rằng bác đang nhầm. Mong BQT xử lý gấp để làm trong sạch diễn đàn hdvietnam cũng như chỉ trích sai thành viên trong diễn đàn gây tai tiếng.

Rốt cuộc bác chủ top cũng vô giải thích...

buzzone

Member
Ðề: Tố nick change_guy lừa đảo ở Sàn giao dịch cR

e là e có linh cảm bác change_guy là người tốt ;))

Stormhdvn

Well-Known Member

Chắc bị hack rồi , công nhận ai hack troll BQT giỏi thiệt ^^

Re: Ðề: Tố nick change_guy lừa đảo ở Sàn giao dịch cR

e là e có linh cảm bác change_guy là người tốt ;))
Cám ơn bác ! Em cũng mong BQT vào xử lý giúp em việc này. Vì nếu em thật sự là người lừa bác chủ topic thì em đã delete nick luôn chứ ko phải giải thích. và nếu em là người lừa bác chủ sao lại phải gửi cR sang 1 nick BQT nào đó. Mong BQT vào xem xét giải quyết sự việc và lấy lại số cR từ nick BQT nào đó được nhận và trả lại cho bác chủ. Em xin cảm ơn

luat001

Như thế này thì pó tay rồi, bây giờ chỉ chờ bác có nick BQT vào chuyển lại cho t rồi kết thúc vụ này cho rồi :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên