[Tổng hợp] Ảnh Girl xinh.

Thảo luận trong 'Hải Dương' bắt đầu bởi anhatnhoa, 27/5/12.

1. anhatnhoa

anhatnhoa New Member

Đã được cảm ơn:
    390
    Tiền:
    77 CR
    Anh em xem chùa nhiều quá[​IMG]. Vào topic em xem ảnh các girl xinh, girl yêu, girl dễ thương, girl sẹc xy giúp bổ mắt anh em chỉ mong anh em đáp lại bằng cách bớt chút thời gian ấn nút Thanks tại #1 và các # khác có Album ảnh mà em post với nhé!(nút Thanks ở góc phía dưới bên trái mỗi replay)[​IMG] Hãy thể hiện mình là người lịch sự khi lướt 1 topic HAY trong ngôi nhà chung HDVietNam. Và topic của em là 1topic hay[​IMG]. Không like em tặng cho xe gạch về xây biệt thự [​IMG][​IMG][​IMG]
    Lưu ý: Album nào ảnh die các bác rp lại cho em nhé để em còn post lại ạ!
    Và... anh em còn chờ gì nữa mà không Thanks, cùng trao đổi thảo luận và đắm chìm vào thế giới ảnh... xem ngay đi thôi... Xin cảm ơn![​IMG]
    Sau khi họp nghị quyết TW4 cùng các bác Sơn, bác Huyên, bác Hưng, bác Thu... nay em cũng mạnh dạn mở 1 topic mới trong ngôi nhà HD Việt Nam nói chung và HD Hải Dương nói riêng.[​IMG]
    Nội dung topic thì cũng rất đơn giản thôi, đúng như với tên gọi của title: Đây là nơi em sẽ post ảnh của các girl xinh, girl yêu, girl dễ thương, girl sexy (quyến rũ chứ không phải gì gì nhé các bác)... Đều là các Girl ở Hải Dương và số ít các girl tỉnh ngoài mà em sưu tầm (sẽ nói cụ thể từng ảnh)[​IMG]
    Vì đây là ảnh em post nên có thể sẽ có bác comment "em này bình thường, làm gì mà xinh", "em này nhìn ngoài rồi, Lacoste đấy"...v.v Do ảnh em post mang tính chất chủ quan, em thấy xinh, ảnh đẹp em post cho mọi người cùng thưởng thức. Không hợp mắt các bác mong các bác thông cảm ạ chứ đừng gạch em tội nghiệp [​IMG]
    Không dài dòng thêm nữa, em sẽ vào vấn đề chính ngay