Tổng hợp cách sử dụng Winrar để chia cắt file một cách hiệu quả nhất. [ sử dụng thêm recovery volume

baolam1905

Member
Ðề: Tổng hợp cách sử dụng Winrar để chia cắt file một cách hiệu quả nhất. [ sử dụng thêm recovery vo

vậy các bác cho em hỏi nếu 1 file bị lỗi và để sử lý nó bằng dùng file rev thì mình phải download toàn bộ file rev về hay sao?:-? và lúc mở thì mình nhấp mở 1 file rev là nó tự động chạy mấy file rev kia hả?!!! ~:>
Phải down hết các file rev bác àh, sau đó chỉ cần mở file số 1 là WinRAR tự động tìm và nhận ra các file rev còn lại. Tuy có hơi cực vì phải down thêm mấy file rev nhưng nếu gặp tình trạng chỉ thiếu 1,2 part mà không có link thay thế, uploader đã xóa source, lại không add RR hoặc repair không được thì đây là cách tốt nhất mà bác có rồi, nếu mạng yếu mà đi kiếm link khác rồi hì hụi down lại còn mệt hơn, chưa kể không biết chắc là không bị lỗi nữa không.
Em thì thường down file rar trước, chỉ khi nào giải nén lỗi mới down file rev chứ nhiều khi down ngay từ đầu mà không dùng tới thì phí mất thời gian công sức.

Bên trên