Tổng hợp đánh giá các tính năng nổi bật trên Samsung Galaxy S III

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Tổng hợp đánh giá các tính năng nổi bật trên Samsung Galaxy S III

Đã cập nhật bài đánh giá mới, anh em vào chia sẻ cho mình biết nào :D

hungtrinhnam

Theo mình thì mỗi thiết bị đảm nhiệm đúng chức năng của nó thì tốt hơn. thiết bị giờ lỗi thời nhanh quá, chạy đua công nghệ làm người ta không biết lựa chọn thế nào cho phù hợp vì có quá nhiều lựa chọn.

gvttrinh

the best mobile, but hope the next vesion has 3D screen

allway

Well-Known Member

Samsung Galaxy S III quả thật tạo được ấn tượng ban đầu. Còn chuyện thành công trong thương mại lại là chuyện khác.

anhtuan_pda

mình xem Pico dang ban S3 là 14,868tr mà lại khuyến mại hấp dẫn. phải ra ủng hộ 1 em thôi.

hieuhoa823

các cụ toàn chém!màn hình s3 thật bất ngờ! đẹp và mượt kinh hồn

MCdieuluyen

Tôi thấy nó cũng bình thôi không biết sao nhiều người thích nó như vậy nhất là hình dáng của nó không được ấn tượng cho lắm .Đối với tôi cái này chưa được xếp vào khủng .

LG-HS102G

Banned

Ấn tượng lớn nhất của Galaxy III đối với em cho đến nay là trong các test về độ bền đều bị nát te tua, hỏng hoàn toàn, trong khi Xperia của Sony, Lumia 900 của Nokia, One X của HTC ... đều có thể chịu được các màn "tra tấn" khủng khiếp nhất mà không hề hấn gì, hoặc ngay đến iPhone 4S cũng không đến nỗi chịu cảnh "hết xí quách". Hình như siêu phẩm Galaxy III cũng là smartphone có độ bền yếu nhất hiện nay trong các nhãn hiệu nổi tiếng thì phải :(

Ví dụ trong bản tin gần nhất: http://www.hdvietnam.com/diendan/203-samsung-galaxy-s-iii/395773-galaxy-iii-dau-do-ben-voi.html

(không biết những sự thật này có bị xóa đi không nhỉ ? Hay mod báo trước cho em biết để em vào edit nói tốt cho Samsung thì mới đúng tinh thần PR :)) )

Minhsur

Banned
Tính năng của SIII thì có gì nổi bật nhỉ. Mấy tính năng chỉ để biểu diễn chứ đâu dùng thường xuyên được. Màn hình to thì sẽ nhanh hết pin và đôi khi bất tiện.
Mình không thích Samsung. Sam sung có chính sách PR rất tốt, vì PR tốt nên tốn tiền => giá thành cao. Độ bền của SS quá bình thường từ TV cho đến ĐT.

Lâm Gia HD

Re: Ðề: Tổng hợp đánh giá các tính năng nổi bật trên Samsung Galaxy S III

Ấn tượng lớn nhất của Galaxy III đối với em cho đến nay là trong các test về độ bền đều bị nát te tua, hỏng hoàn toàn, trong khi Xperia của Sony, Lumia 900 của Nokia, One X của HTC ... đều có thể chịu được các màn "tra tấn" khủng khiếp nhất mà không hề hấn gì, hoặc ngay đến iPhone 4S cũng không đến nỗi chịu cảnh "hết xí quách". Hình như siêu phẩm Galaxy III cũng là smartphone có độ bền yếu nhất hiện nay trong các nhãn hiệu nổi tiếng thì phải :(

Ví dụ trong bản tin gần nhất: http://www.hdvietnam.com/diendan/203-samsung-galaxy-s-iii/395773-galaxy-iii-dau-do-ben-voi.html

(không biết những sự thật này có bị xóa đi không nhỉ ? Hay mod báo trước cho em biết để em vào edit nói tốt cho Samsung thì mới đúng tinh thần PR :)) )

Nói như bác MInhsur là đúng rồi. Khi bạn mua SS, bạn có biết bao nhiêu % trong giá thành đó là dành cho PR không ? Chính vì bị "rút ruột" như vậy nên độ bền kém hơn là phải.

anhgoldaudio

Rất thích em nì nhưng hôm giảm giá lại đi ctác hix...khi nào có ctrình giảm giá mấy bác hú em nha :)

hienluong

Re: Ðề: Tổng hợp đánh giá các tính năng nổi bật trên Samsung Galaxy S III

đẹp quá k biết bjo mình có tiền mua nữa

tencom

Member

Mới dùng thử đang chờ note 2 :D

Quocduytu

Member

mình vừa phát hiện ra một ứng dụng rất hay trên google play.hình như nó chỉ tương thích với androi 4... trở lên thì phải,đây là ứng dụng tải những game mới rất hay và nhiều tính năng hay khác nữa,nó cập nhật nhưng game mới phát hành đưa lên dùng thử,và tính năng xem youtube rất tiện.download ơ đây.
https://www.box.com/shared/4r4gh8aia4wkbqusbi3s
nếu khi mở ứng dụng lên mà bắt nhập code thì các bạn nhập code này:TAPNV1862
vì ứng dụng này chỉ cho phép truy cập ở mỹ nên ở việt nam chúng ta phải đổi địa chỉ ip của việt nam thành là nước mỹ,lúc đó ứng dụng này mới sử dụng đc hết tính năng của nó.Một điều đặc biệt là ứng dụng này có thể kiếm thêm tiền...
mình đã cài cho máy mình chạy android 4.0.3 rất tốt,những androi thấp hơn mình ko biết cài đc ko!
Khi mở ứng dụng lên các bạn phải đăng nhập bằng tài khoản facebook của mình nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

Quocduytu

Member

Chỉ cần bạn mở ứng dụng lên,đăng nhập bằng facebook thành công,xong bạn nhập code,xong bạn nhấn like đến facebook bạn nhấn vào chử Thích vậy là bạn đã có trong tài khoản của mình 0,45 usd rồi đó.
bắt đầu tải pm hay game sẻ có thêm tiền,xem video quảng cáo hay xem youtube cũng nhận thêm tiền....đến 5 usd thì tapporo cho bạn chuyển vào paypal và từ paypal bạn có thể chuyển về việt nam bằng thẻ Visa hoặc master.
code:TAPNV1862
truy cập vào đây để cài đặt VPN và lấy pass truy cập:
http://www.superfreevpn.com
lúc đó bạn sẻ đổi thành ip của mỹ và tải đc nhiều game và ứng dụng hơn

Chỉnh sửa lần cuối:

tieuthu_nho58

Em đinh mua 1 con này hàng xách tay mà đang phân vân về vấn đề bảo hành, chỉ sợ mua về nó hay hỏng là chết

Bên trên