Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

renhat

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Anh Thanh Còn 42LB631T không? miễn phí Chuyển cho em đến KM40 thị Trấn Sóc Sơn nhé.

ối giời bác chịu khó qua kho e lấy rùi chở về đi. chứ e bán lãi có 50k thui bác ạ!

dienmaytoanlinh

Active Member
Ngày mai, 11/07/2014, bên em sẽ có cập nhật lại giá LG tháng 7 nha các và sẽ sắp xếp deal 1 em giá tốt, có gì các bác chuẩn bị nha ^_______^

trluc

Member
Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Bác dienmaytoanlinh báo giá dùm nhé:
- 1 TV Sony 48W600 hay Samsung 48H6400
- 1 TV LG 32 in
- 1 TV LG 42 M5800

minepin_8x

Bác nào có nhu cầu em 55LB631 không ạ? Em vừa được tặng 2 chiếc mà không dùng nên bán lại. PM inbox giúp em nhé. Giá: 21.5 triệu ạ.

renhat

Well-Known Member

bac nay..................

huy09091991

Bác dienmaytoanlinh cho e xin cái giá của samsung 32inch H4100 nhá, mà bác có nhận ship về An Giang dùm e ko ạ?

renhat

Well-Known Member

lg mới xuống giá bác nào có nhu cầu alo e!

Lam anh

Chào các bác.
Mấy hôm trước em cũng đã tham khảo giá tv của các bác trên đây. Nhưng em vẫn đang phân vân nên mua em nào. Ở phòng khách em cũng có em 55la6200 rồi. Giờ em mua 1 em cho phòng ngủ, khoảng cách xem tầm 3m. Em xin các bác tư vấn cho em nên mua tv cỡ nào thì vừa? Có cần 3D không (vì em 55 inch em có cũng có 3D). Kinh phí thì em có tầm 20tr. Em đang ngắm em 47lb631 nhưng cũng phân vân với em 47lb650, hay cố gom lúa để lên em 4k lg 49ub850 (khả năng này khó vì vợ em nó không cho mua mất :(, các bác đều hiểu tính các bà vợ mà :D). Các bác cho em lời khuyên.
Em cảm ơn.

DigiCity Group

Well-Known Member

Chào các bác.
Mấy hôm trước em cũng đã tham khảo giá tv của các bác trên đây. Nhưng em vẫn đang phân vân nên mua em nào. Ở phòng khách em cũng có em 55la6200 rồi. Giờ em mua 1 em cho phòng ngủ, khoảng cách xem tầm 3m. Em xin các bác tư vấn cho em nên mua tv cỡ nào thì vừa? Có cần 3D không (vì em 55 inch em có cũng có 3D). Kinh phí thì em có tầm 20tr. Em đang ngắm em 47lb631 nhưng cũng phân vân với em 47lb650, hay cố gom lúa để lên em 4k lg 49ub850 (khả năng này khó vì vợ em nó không cho mua mất :(, các bác đều hiểu tính các bà vợ mà :D). Các bác cho em lời khuyên.
Em cảm ơn.

Nếu k cố được 4k thì theo e bác chọn 47LB631T vì 3D tv kia ngoài phòng khách nhà bác cũng có rồi ;))

huy09091991

Các bác đánh giá dùm e con samsung led 32h5500 với ạ? tv này có xài được bàn phím hay chuột ko dây ko? và remote kèm theo máy là loại nào remote bình thường hay cái smart remote tròn tròn ấy ạ? thich cái smart remote nếu ko có kèm máy thì có bán rời ko vậy các bác?

renhat

Well-Known Member

Các bác đánh giá dùm e con samsung led 32h5500 với ạ? tv này có xài được bàn phím hay chuột ko dây ko? và remote kèm theo máy là loại nào remote bình thường hay cái smart remote tròn tròn ấy ạ? thich cái smart remote nếu ko có kèm máy thì có bán rời ko vậy các bác?

hãng samsung và lg dùng dc bp bác nhé. e này chỉ co dk thuong thui. bác muốn rõ hơn bác gọi 1800588889

Vendetta™

Tầm xèng 6tr, có thể mua được em nào các thương gia ah?

heomap211289

e ở TP.HCM. inbox giùm e 2e LG 42LB631T với Sony 40w600B. kết nối PC thì em nào đẹp hơn vậy mấy bác

thiennamauto

Em nhờ các bác giúp với!
Em muốn mua tặng bố mẹ em tivi xem ở phòng khách. Các cụ thì chỉ xem truyền hình cáp, VTV. Hết
Em đang lăn tăn 2 dòng này: samsung48H5100 và sony 48R470B.
Các bác tư vấn giúp em nên lấy cái nào với ah! Mật cho em luôn nhé, em lấy luôn! Em cám ơn nhiều nhiều!

ndchieu22

Well-Known Member

Em nhờ các bác giúp với!
Em muốn mua tặng bố mẹ em tivi xem ở phòng khách. Các cụ thì chỉ xem truyền hình cáp, VTV. Hết
Em đang lăn tăn 2 dòng này: samsung48H5100 và sony 48R470B.
Các bác tư vấn giúp em nên lấy cái nào với ah! Mật cho em luôn nhé, em lấy luôn! Em cám ơn nhiều nhiều!
hi bác!

em đã gửi bác giá tốt, bác có nhu cầu alo em theo chứ ký!

theo em bác mua tặng các cụ con sony 48R470 chắc các cụ thích chứ sony hơn

thanks!

renhat

Well-Known Member

bảo các cụ thích màu của hãng nào thi lấy cho các cụ thôi.

huy09091991

Mấy bác cho mình xin cái giá SS 32H5500 nha mình ở HCM các bác inbox mình nha

Bên trên