Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

abcxyz123456

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em có mua cái sony 42 inch bên bác manhuy8x. đợt em mua có khuyến mại bộ đựng mứt tết sứ xương của hãng Sony nhưng hôm em nhận hàng, nhân viên kinh doanh bên đó nói bên Sony chưa giao hàng nên chưa có để giao cho em, hẹn bao giờ có sẽ liên lạc lại. Em đợi hơn 1 tháng, gọi điện đến mấy lần đều nói bên Sony chưa giao hàng nên chưa có để giao. sắp tết nên có nhu cầu dùng. Mà em cũng vẫn chưa nhận được tin nhắn đăng ký bảo hành của bên Sony cho cái tivi em mua. chẳng biết thế nào. bác manhhuy8X lên confirm hộ em cái.

sokita

Member

Em có mua cái sony 42 inch bên bác manhuy8x. đợt em mua có khuyến mại bộ đựng mứt tết sứ xương của hãng Sony nhưng hôm em nhận hàng, nhân viên kinh doanh bên đó nói bên Sony chưa giao hàng nên chưa có để giao cho em, hẹn bao giờ có sẽ liên lạc lại. Em đợi hơn 1 tháng, gọi điện đến mấy lần đều nói bên Sony chưa giao hàng nên chưa có để giao. sắp tết nên có nhu cầu dùng. Mà em cũng vẫn chưa nhận được tin nhắn đăng ký bảo hành của bên Sony cho cái tivi em mua. chẳng biết thế nào. bác manhhuy8X lên confirm hộ em cái.
cái này e nghĩ là do giá trị nhỏ nên thôi luôn. chứ giờ vận chuyển cho bác thì cũng chết.
Hôm trước e hỏi mấy chỗ vẫn có quà KM đó chứ ko phải là sony ko có bác ạ

ndchieu22

Well-Known Member

cái này e nghĩ là do giá trị nhỏ nên thôi luôn. chứ giờ vận chuyển cho bác thì cũng chết.
Hôm trước e hỏi mấy chỗ vẫn có quà KM đó chứ ko phải là sony ko có bác ạ

hi bác!

đúng là có lúc hãng nợ hàng KM đó bác nhé, hãng ghi nợ trả sau

manhhuy8x

Active Member

Chào bác !
Vấn đề này mình đã pm bác để xin thông tin hóa đơn mua hàng của bác để gửi cho bộ phận CSKH bên Thắng , cho nên là bác yên tâm bác nhé , hiện nay hãng vẫn còn đang nợ bên Thắng mà vẫn chưa trả quà KM
Thân !

abcxyz123456

Chào bác !
Vấn đề này mình đã pm bác để xin thông tin hóa đơn mua hàng của bác để gửi cho bộ phận CSKH bên Thắng , cho nên là bác yên tâm bác nhé , hiện nay hãng vẫn còn đang nợ bên Thắng mà vẫn chưa trả quà KM
Thân !
còn vụ chưa nhận được tin nhắn đăng ký bảo hành của bên Sony thì sao bác ơi? lần trước em mua cái samsung cũng của bên bác chỉ khoảng một tuần sau là nhận được tin nhắn bảo hành luôn, lần này không hiểu sao lâu thế, em mua hôm 12/12/2013

manhhuy8x

Active Member

còn vụ chưa nhận được tin nhắn đăng ký bảo hành của bên Sony thì sao bác ơi? lần trước em mua cái samsung cũng của bên bác chỉ khoảng một tuần sau là nhận được tin nhắn bảo hành luôn, lần này không hiểu sao lâu thế, em mua hôm 12/12/2013
Chào bác !
Bác yên tâm bác nhé , bên Thắng bao giờ đủ 1 lô thì sẽ kích hoạt bảo hành điện tử cho bác. Còn nếu có vấn đề gì thì bên Thắng vẫn bảo hành đầy đủ cho bác 2 năm trong hóa đơn bán hàng
Hộp quà của bác Thắng đã xử lí xong và có gọi điện cho bác nhưng không thấy nhấc máy , có gì bác qua 221 Thanh Nhàn để nhận quà KM
Thân !

:-$ Bác nào cho cái giá tốt 42LA6200 đi!!! Có KM gì không?? Mình ở HCM....Cho hỏi nếu ship về VT con này khoảng nhiêu luôn nhá!!!

dautomatnho

Các bác thương gia cho mình xin giá 2 em sony 46w904 & lg 47la6910 mua 1 trong 2 em này về tặng các cụ ở nhà xem tết.

abcxyz123456

em là ngay nguyễn trãi qua 277 nguyễn trãi thì có lấy được quà không bác hay bắt buộc phải qua 221 thanh nhàn ạ? cảm ơn bác nhiều.
Chào bác !
Bác yên tâm bác nhé , bên Thắng bao giờ đủ 1 lô thì sẽ kích hoạt bảo hành điện tử cho bác. Còn nếu có vấn đề gì thì bên Thắng vẫn bảo hành đầy đủ cho bác 2 năm trong hóa đơn bán hàng
Hộp quà của bác Thắng đã xử lí xong và có gọi điện cho bác nhưng không thấy nhấc máy , có gì bác qua 221 Thanh Nhàn để nhận quà KM
Thân !

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác thương gia cho mình xin giá 2 em sony 46w904 & lg 47la6910 mua 1 trong 2 em này về tặng các cụ ở nhà xem tết.

hi bác!
hiện tại model này đang hết hàng rồi bác nhé, bác xem chuyển sang mua 47w804 có được không?

nguyenthienqui

Active Member

Samsung 32F4100 giá tốt nhất giờ nhiêu các bác, tính làm 1 con về xem tết :D
PS: mình ở SG nhé
thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:

kudo1908

Active Member

Công Ty TNHH MTV TM Khang An Phát
80 Pasteur, P.Bến Nghé, Q.1 (Hồ Chí Minh)
ĐT : 0937720798 Mr.Quang

dautomatnho

:) thank bác renhat báo giá. giá đó thì e ko đủ đạn rồi, không ngờ thằng này lên giá ác thiệt chứ tầm giá tháng chước là mình quất rồi. Bác nào còn 47 LG LA 6910 hoặc 42 LG LA 6910 thì cho e xin báo giá nhé.

BLt2611

Em đang phân vân giữa 2 con Sony 42W674A và LG 42LA6200. Bác nào có thể tư vấn cho em thêm được không ạ. Với cả inbox cho em cái giá tham khảo với. Em cám ơn! :D

Justice Soul

Ðề: Re: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Em đang phân vân giữa 2 con Sony 42W674A và LG 42LA6200. Bác nào có thể tư vấn cho em thêm được không ạ. Với cả inbox cho em cái giá tham khảo với. Em cám ơn! :D

Y hệt bro trên, nhờ các thương gia inbox hoặc nhắn tin giá Sony 42W674A nhé. Mình chỉ rảnh được ngày mai để xem và rinh TV về nhà luôn nên có giá trước mình lấy trước nhé. Cám ơn.
ĐT: 093 2627 041

Bên trên