Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

topivip

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Bác nào inbox em cái giá tốt con 42LA6200. Em ở Quảng Ngãi, muốn ship tận nơi thì chi phí phụ thêm + thanh toán như thế nào ạ. Em cảm ơn nhiều!

renhat

Well-Known Member

Sáng nay mình đi đón tầu. 5h sáng buồn ngủ quá. mà lắp xong rồi. hàng đẹp bác ah. Cám ơn bác nhé. giá thơm.

thế mà hôm qua bác ko bảo e chở ra ga hn luôn. tàu lào cai e quen hết mà!

lần sau bác lấy cứ bảo e mang ra tàu cho.
e tưởng bác đi oto về

e tưởng bác đi oto về
Tính em hơi cẩn thận bác ah. nếu có bạn bè, người quen mua em sẽ giới thiệu cho chỗ bác. bác cứ bán hàng uy tín thế này là dễ dàng cho ae bác ah.

e tưởng bác đi oto về
Tính em hơi cẩn thận bác ah. nếu có bạn bè, người quen mua em sẽ giới thiệu cho chỗ bác. bác cứ bán hàng uy tín thế này là dễ dàng cho ae bác ah.

manhhuy8x

Active Member

Đang chờ lấy con 47LA6200 bên bác Thắng Digi. ko biết lô hàng sau này còn bị lỗi wifi và hở sáng ko biết :))
Cảm ơn bác đã quan tâm và ủng hộ Digicity , Thắng sẽ check kĩ càng cho bác :)>-

do_long_khach

Well-Known Member

Đồng chí Thắng làm ơn để ý vụ đăng ký bảo hành điện tử cho TV Sony 32 inch của tôi nhé. Mua cũng khá lâu rồi. Tks

manhhuy8x

Active Member

Đồng chí Thắng làm ơn để ý vụ đăng ký bảo hành điện tử cho TV Sony 32 inch của tôi nhé. Mua cũng khá lâu rồi. Tks
Chào bác do_long_khach
Bên Digicity của Thắng sẽ cam kết bảo hành trên hóa đơn mua hàng của bác tính từ thời gian bác mua là 2 năm , còn nếu bác check seri trên trang bảo hành điện tử của Sony thì đó chính là thời gian xuất xưởng của lô hàng đó
Và nếu bác muốn yên tâm hơn thì cho Thắng xin thông tin để Thắng viết hóa đơn đỏ cho TV Sony 32" của bác , nếu có vấn đề gì thì hãng Sony sẽ bảo hành cho bác 2 năm tính từ lúc bác mua hàng bác nhé
Chúc bác cùng gia đình 1 năm mới AN KHANG - THỊNH VƯỢNG
Thân !

Anhvu941986

Các bác chỉ giúp em chỗ nào bán con tivi LG 42LA6200 với..Em đang cần gấp ..thank các bác đã đọc tin

nhamvt

Member

Các bác cho em xin giá con lg 47LA6200 với. Kiếm con tv mới xem tết :)

jetblesslee

Các bác thương gia ở HCM báo giá em con Sony 50W704 và Sony 46W704 nhé. Mà sao con 50inch mấy nay lên giá kinh thể nhẩy. Ah, các bác báo giá luôn chi phí vận chuyển nội thành luôn nhé. Nói chung càng cụ tỉ càng tốt, em chốt trong tuần này ăn tết luôn ạ.

ndchieu22

Well-Known Member

Các bác thương gia ở HCM báo giá em con Sony 50W704 và Sony 46W704 nhé. Mà sao con 50inch mấy nay lên giá kinh thể nhẩy. Ah, các bác báo giá luôn chi phí vận chuyển nội thành luôn nhé. Nói chung càng cụ tỉ càng tốt, em chốt trong tuần này ăn tết luôn ạ.
2 model này đều khan hàng nên giá tăng là đương nhiên thôi bác ah? bác tìm hiểu chốt mua được em nào có hàng thì mua luông bác ah

nnt25251325

Mọi người cho em hỏi, mai em định mua 1 con TV 32inch, em đang phân vân 2 con Samsung32F4500 và Samsung32F5501. Mọi người tư vấn em với, Cho em biết giá luôn với, được mai em đi mua luôn

heroloc89

ai cho mình giá tốt con Sony KLV-32R402A với, đang tính mua tặng 2 ông bà già coi tết :)

Các anh các bạn em đang cần mua cái tivi 32 inches có hổ trợ DVB-T2/MPEG-4, xin nhờ tư vấn mua rẻ nhất có thể và hãng nào cũng được, mua cho ba mẹ ờ nhà đi làm về có mà coi mấy kênh fee, tivi giờ chỉ còn 3 đài Vũng Tàu, Vtv3, VTV1.

Bên trên