Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Tổng hợp địa chỉ bán hàng giá tốt - Dịch vụ hậu mãi tốt

Cho website để tham khảo giá luôn các Bác nhé.

dienmayquamitek

Cảm ơn bác chủ đã lập topic này. Thứ nhất là giúp cho các bác chưa biết nhiều về các địa chỉ bán hàng uy tín, dịch vụ tốt. Thứ hai là giúp các cửa hàng điện máy như chúng em nâng cao chất lượng dịch vụ để làm vừa lòng khách hàng. Tất nhiên tivi bị lỗi là điều không ai mong muốn, nhưng nếu được nhân viên chăm sóc tận tình và chu đáo hơn thì em nghĩ các bác mua hàng cũng sẽ thông cảm, phải không ạ? :)

E cũng may một lần vào đây xem và tìm mua tivi qua a bạn giới thiệu . Lần đó gặp được bác manhhuy8x hỏi mua , lúc đầu e cứ lo hàng hoá vì thấy giá rẻ quá . Nhưng sau khi nhận hàng và được chăm sóc thì cảm thấy khá yên tâm lúc đó chưa biết hở sáng là gì nhưng may sao mua được e tivi ngon lành :D .
Các bác bán hàng giá rất tốt nhưng khâu phục vụ trước và sau mua mới quan trọng . Mong rằng các bác ngày càng phục vụ tốt hơn để a e có được nhiều niềm tin hơn . ( Cái này các bác sẽ được lợi nhiều đó ;)) ).

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Tổng hợp địa chỉ bán hàng giá tốt - Dịch vụ hậu mãi tốt

Cho website để tham khảo giá luôn các Bác nhé.
em nghĩ chắc theo tên các bác bán hàng trên đây thêm số đuôi .com, .vn hoặc .com.vn sẽ ra ^^ thui bác hoặc search trên mạng là ra :D
em tưởng tung web nên là k được mà bác :D
chắc cài hàng đó bác hehe

P/S: mà em cũng cảm ơn bác chủ topic, vì xui xui hên hên em được bác bình chọn 1 địa điểm bán hàng uy tín trên thị trường ^^ 1 lần nữa cảm ơn bác nhiều ^^

Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp địa chỉ bán hàng giá tốt - Dịch vụ hậu mãi tốt

em nghĩ chắc theo tên các bác bán hàng trên đây thêm số đuôi .com, .vn hoặc .com.vn sẽ ra ^^ thui bác hoặc search trên mạng là ra :D

chắc cài hàng đó bác hehe

P/S: mà em cũng cảm ơn bác chủ topic, vì xui xui hên hên em được bác bình chọn 1 địa điểm bán hàng uy tín trên thị trường ^^ 1 lần nữa cảm ơn bác nhiều ^^

Bác bán hàng cứ luôn giữ GIÁ TỐT - DỊCH VỤ HẬU MÃI TỐT thì anh em HD cảm ơn bác còn không hết đó, hi.

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp địa chỉ bán hàng giá tốt - Dịch vụ hậu mãi tốt

Bác bán hàng cứ luôn giữ GIÁ TỐT - DỊCH VỤ HẬU MÃI TỐT thì anh em HD cảm ơn bác còn không hết đó, hi.
Điều đó là hiển nhiên rùi bác, em sẽ ráng giữ phong độ như vậy ^^, cảm ơn bác

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: Re: Tổng hợp địa chỉ bán hàng giá tốt - Dịch vụ hậu mãi tốt

Bác qua chủ đề "Tivi LG 55LB650 vào mạng Wifi chập chờn" mình có report lại kết quả rồi, bác có cao kiến gì không?

bên LG thay thử card wifi khác cho bác chưa? nó chỉ là cái card cắm vào thôi ah xem có đúng lỗi card không?

kyrinos1987

Ðề: Tổng hợp những địa chỉ bán hàng online giá tốt cho các bác

Có bác nào bán hàng ở HN cho em xin giá con sony 48R470 được không ạ. Nếu ok cuối tuần em lắp luôn ạ.

pr0lap0

Bác nào có điều khiển one flick của sony 700b hok ạ

bác nào ở HN cho em xin cái giá 55LB650 tốt nhất để em về thanh lý cái 42 cuar em cái nào, nghĩ thong roài ;))

Bên trên