Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 13/04/2013

hunterval

Active Member
Ðề: Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 13/04/2013

mấy hình cuối của Dawn of the Planet of the Apes có mấy bác mặc áo dùng cho tạo hình 3D, bảo đảm là mấy con khỉ chắc luôn :))

lemboo

Active Member

chả thấy hunger game hay cái mế gì cả

Stormhdvn

Well-Known Member

Ko bik hangover 3 có còn hay ko nữa

dia

Well-Known Member

Nhiều phim hay quá, ngóng đợi thôi. Phim Hunger games thì cốt truyện Ok nhưng diễn viên thì đóng gượng gạo quá làm mất hay

alicuibap

hunger games có gì đâu mà cấm chả qua là côt truyện nói lên việc nỗi dậy lật đổ chính phủ capital, chắc mây bác cục điện ảnh sợ có ai có ý tưởng y chang nhu vậy ây mà

sagitagi

Active Member

tôi thấy phần đầu cũng bình thường thôi ko khác gì các phim giải trí khác. so với các bom tấn giải trí còn kém về mặt hành động, kĩ xảo. phim cho teen nên cũng chỉ vậy thôi dc cái em jennifer lawrence diễn hay. xét tổng thể hunger game còn lâu bì dc battle royale(2000) của nhật

mtu111

Nhiều người cho là Hunger Game hay. Riêng mình thì đông tình với nhà chức trách nước ta là không cho phát hành phim này. Nội dung phim rất dễ gây ảnh hưởng xấu cho giới trẻ. Bạo lực quá, hành động dã man, mạng người quá rẻ mạt và quan trọng là những người chiến đấu để sinh tồn lại còn rất trẻ.

wanderer122

Member

Nhiều người cho là Hunger Game hay. Riêng mình thì đông tình với nhà chức trách nước ta là không cho phát hành phim này. Nội dung phim rất dễ gây ảnh hưởng xấu cho giới trẻ. Bạo lực quá, hành động dã man, mạng người quá rẻ mạt và quan trọng là những người chiến đấu để sinh tồn lại còn rất trẻ.

mình nghĩ bạn nên xin vào làm tại cục điện ảnh bên kiểm duyệt phim ấy, bạn rất là có tương lai :))

Bên trên