Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 14/08/2013

hunterval

Active Member
Ðề: Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 14/08/2013

khi nào vn mới có đc 1 series hay = phân nữa BB thui nhỉ, nghĩ mà chán

vyhuynh

Member
Ðề: Re: Ðề: Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 14/08/2013

Thể loại tâm lý xã hội chắc chắn sẽ kén người xem rồi L-) ( đặc biệt là người việt ) . Bác nên xem thể loại hành động , tình cảm thì có thể dễ hiểu hơn :))

BB thật sự là hot từ lúc chiếu SS5 rồi :)) .Hơn nữa phim hoàn toàn đi trái ngược với phim bộ khác như là nhịp phim diễn biến chậm , khó đoán đặc biệt là về sau càng ngày càng hay ( xem rating từng tập từ SS4 ~SS5 là biết ) .

Bác nói chí phải, chưa thấy có series nào hay như series này. Mấy ông nào khoái phim hành động hồi hộp thì kiếm mấy cái series vượt ngục gì đó mà coi.

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Breaking Bad sao thấy xem ko được hấp dẫn lắm
Đơn giản là chúng ta đã xem những film hành động, gay cấn, giật gân quá nhiều rồi --> một film đòi hỏi thời gian và trí não để xem thì :D
Film này đúng chất tâm lý, xem mà như mình là người trong cuộc, nhận thấy sự Biến Chất trong con người nhân vật chính nhưng biết làm sao đc, nếu như là ta thì liệu ta có làm thế ko ;))
Cố gắng xem chậm đúng như diễn biến của film nhé các bạn, đừng có mà cứ tua tua là ko hay đâu :D

culacvang

Well-Known Member
BB mà đem chiếu ở truyền hình VN thì đảm bảo rất ít ng` xem...khác hẳn so với bên Mỹ...:))

sexyca

Well-Known Member

Đang down Breaking Bad xem thử thế nào mà các bác khen dữ thế :D

hdradio

Member

Breaking Bad bao giờ mới có phần tiếp theo nhỉ

hdradio

Member

Đang down Breaking Bad xem thử thế nào mà các bác khen dữ thế :D

xem rồi sẽ hiểu bác nhé hì hì., xem tập 1 lại muốn xem tập 2 tập 3............. =))~ bác ở HN thì qua em copy free cho bác nhé

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nhìn số rate của Breaking Bad mà hoảng...

Mới coi tới ss04 thôi. Phim này đúng chất tâm lý Mỹ, nếu ai coi không quen thì rất mau chán.

Bên trên