Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 17/01/2013

Ðề: Tổng hợp thông tin điện ảnh ngày 17/01/2013

Các thông tin hôm nay thì mình chọn Jack Reacher. Cái series The Expendables nhạc như cháo chả có gì hay. Còn G.I. Joe thì tạm dc. Coi đánh đấm cháy nổ cũng nhàm... T.T

mình thích vi phim trí tuệ pha hành động, coi phim chung với vợ là chán nhất cứ thích phim hành động, đã thế vợ vừa xem phim vừa chơi game đến lúc gay cấn thì lạ hỏi: ủa sao lại vậy, thằng đó là thằng nào, sao thằng đó bị vậy, xem mất cả hứng^:)^
Xin chia buồn vì Anh Em mình cùng cảnh ngộ :)|

Hai Scm

Active Member
Expendable và G.I:..... toàn những cảnh bắn, đánh nhau và nổ bom kinh hoàng.....

huanpham

Member

Die Hard ( đương đầu với thử thách ) không biết có phần 5 không nhề

Bác lên youtube mà tìm, kỳ này cha con nhà McClane qua bên Nga và quậy nát bét Moscow luôn nhé!

Phim khởi chiếu ngày 14/02/2013, Việt Nam chiếu cùng ngày với Mỹ luôn bác.

kail0963

Member
đúng là mức độ coi phim chủ yếu = nội dung thì ở mình chả đc bao nhiêu đâu,hành động máu lửa + nội dung hay thì khỏi phải nói rồi,phim mà ít hành động ,chủ yếu là nội dung thì từ trước đến giờ thì chỉ gặp 2 thằng bạn của mình là thích xem giống mình thôi.Còn lại người thì thích coi đánh đấm cho đã mắt,người thì thích coi tình cảm sướt mướt...

Còn về gấu cửa mình thì ôi thôi bó tay... coi phim vừa đẹp vừa lãng mạng... tầm Avatar thì thích lắm,nhưng để cỡ như nó thì có đc mấy phim :)) còn những phim nội dung hấp dẫn thì vừa coi vừa hỏi + đc giải thích mà ko hiểu là ko hiểu=))Cỡ Batman kia mà coi xong còn ko thấy hay thì chịu =)) 1 bộ phim có thể coi cả chục lần nhưng tên nhân vật chính chả nhớ nổi =)) phim coi xong thì lại quên.. dẫn đi coi phim thấy phí thật:(

trochoivui

Bao giờ G.I.Joe: Retaliation mới ra rạp đây...mong chờ...

meamthanh11

Active Member

xem vài bộ rồi vẫn còn thấy đã,muốn xem lại

yugireven

Active Member

The Expendables tốt nhất không nên ra nữa xem nhãm vãi

Nguyen Robin

Active Member
Jack Reacher hay mà, có điều coi phải tập trung hơi cao độ. Bữa đi coi rạp ko dám ăn bắp, sợ nhìn xuống lấy tay bốc là bỏ mất lun lời thoại ko hỉu :))

Bên trên