Topic chém gió HD Dalat.

muabuondl

Ðề: Topic chém gió HD Dalat.

bạn muốn mua khoảng bao nhiêu tiền nhu cầu là gì
mua hàng ở ĐL được ưu đãi mà cần gì phải xuống SG mua
ở ĐL mua hàng chỉ cần call sếp mình thì hàng gửi lên nhận hàng mới gửi tiền xuông'

Vậy à ? Cho mình xin cái địa chỉ ở Dalat đi :D
Nếu giá tốt thì mình sẽ làm đại lý luôn :D

anan

Member

Vậy à ? Cho mình xin cái địa chỉ ở Dalat đi :D
Nếu giá tốt thì mình sẽ làm đại lý luôn :D

giá thì bro coi trong topic dưới sign mình
ok thì call thôi
còn kg có đại lý ở đà lạt chỉ có nhân viên ở đà lạt thôi :D
//mình nè :p

muabuondl

giá thì bro coi trong topic dưới sign mình
ok thì call thôi
còn kg có đại lý ở đà lạt chỉ có nhân viên ở đà lạt thôi :D
//mình nè :p

Ok ! Tối nay khoảng 7h30 nếu bạn rãnh thì mình lên trên Dalat rùi đi uống cf để 888 lun hen.
Hông bít tối nay anh Dương có rãnh không ta?

mrchubby

Chuyên viên tin tức

mấy hum nay thi lại dzữ quá, giờ mới có thời gian mò vào đây "chém gió", lên tiếng phát cho anh em vào chém ;))

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

mấy hum nay thi lại dzữ quá, giờ mới có thời gian mò vào đây "chém gió", lên tiếng phát cho anh em vào chém ;))

Học sao mà để thầy cô "chém" giữ vậy e !?!
Rồi - chắc chỉ vì 2 chữ HD :))

"mấy cái" "lưỡi không xương nhiều đường lắt léo" dạo này bị gió lạnh ĐÀ LẠT làm cho tê cứng ko nói được í mừ, anh TUẤN đi VŨNG TÀU nhớ mang cái nắng cái gió dưới ấy về cho em ít sưởi ấm lại nhá .....( bí mật: ko biết là ANH TUẤN nào ạ)

Phù Du

Active Member

Biết chắc là không phải Tuấn Boss lun =))

anbinhdo

Well-Known Member

Hay quá , đi miết cũng có cái để vào trú chân.
Chào các Bác cho em chém gió với nhé...Gió Đà Lạt rì rào ngọn Thông Xanh nghe rất du dương như bài ca thở nào...........

Phù Du

Active Member

Còn tớ thì thích đứng trên cầu Sông Hàn lúc 12h trưa nhìn xuống dòng sông với những chiếc thuyền neo đậu ngoài cảng :D

mrchubby

Chuyên viên tin tức

ko hẹn mà gặp, các anh em cùng đến xem Iron man 2 ở Boss café. Có vẻ như bản film này thực sự ko xứng đáng với màn hình LG 50" thì phải. ;))

MaDaFGG

He, do chất lượng rip còn kém chứ đâu phải tại màn hình :))

Phù Du

Active Member

Tối hôm qua chém em Iron Man 2 xong về ngủ không được luôn :p

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

ko hẹn mà gặp, các anh em cùng đến xem Iron man 2 ở Boss café. Có vẻ như bản film này thực sự ko xứng đáng với màn hình LG 50" thì phải. ;))

Đúng vậy, thưởng thức Film cùng với những thành viên trong Hội thật vui và ý nghĩa, những thông tin đều được chia sẻ và trao đổi.

He, do chất lượng rip còn kém chứ đâu phải tại màn hình :))

Bản 720p này OK đó ea, LCD Plassma sáng và đẹp hơn các LCD gia đình nhiều...Tuy nhiên, không biết ACE có nhận thấy phần âm thanh có vẻ bị sai lệnh kênh FL >< SR...các luồng âm chưa được tách bạch rõ.
Nhìn chung, chú Tuấn cần Setup lại để xứng với những gì mà Phòng Film mình có.

Tối hôm qua chém em Iron Man 2 xong về ngủ không được luôn :p

Ghe ghê quá - theo mình biết là nồng độ còn trong máu của Phù Du hơi cao [-X chứ ko phải xem Iron Man xong không ngủ được. Có lẽ nhìn cảnh Iron Man :x kiss CEO xinh đẹp và Ngộ ta luôn ao ước mình trở thành Iron Man 3 nên Ngộ ta đã trắng đêm thao thức... kakaka (ko bít có nói đúng tâm trạng chú Ngộ nhà ta không? )

mrchubby

Chuyên viên tin tức

Bản 720p này OK đó ea, LCD Plassma sáng và đẹp hơn các LCD gia đình nhiều...Tuy nhiên, không biết ACE có nhận thấy phần âm thanh có vẻ bị sai lệnh kênh FL >< SR...các luồng âm chưa được tách bạch rõ.
Nhìn chung, chú Tuấn cần Setup lại để xứng với những gì mà Phòng Film mình có.

Em thì gà về vấn đề âm thanh vòm nên chưa thực sự hiểu rõ lắm về luồng âm thanh, tuy nhiên trình độ thẩm âm của em khá tốt ;)

Bên trên