Topic chém gió HD Dalat.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Topic chém gió HD Dalat.

Ohm... em so bài với so ngày để phấn đấu thôi mà :)>-
Phấn đấu làm j, chú nhìn anh hay hơn. Ngày 10/4/2011 thì A = chú bi giừ! Nhưng thanked nhiều hơn! =))
DaLat vốn trầm lặng, trước đây như thế nào thì không biết nhưng tui cũng thấy nó bình thường mà, chỉ có điều tui chưa gặp ai bên HD DaLat cả, tìm người có cái tag HD DaLat trên diễn đàn cũng hiếm.
Làm j có ai có Tag HD Đà Lạt. Chỉ duy nhất HD Hà Nội có thôi bác ạ! :D

conghieu1978

Moderator

Phấn đấu làm j, chú nhìn anh hay hơn. Ngày 10/4/2011 thì A = chú bi giừ! Nhưng thanked nhiều hơn! =))

Làm j có ai có Tag HD Đà Lạt. Chỉ duy nhất HD Hà Nội có thôi bác ạ! :D

Thế à, chả trách gì sài gòn, da nẵng, ... cũng chả thấy. Chắc phải chuyển hộ khẩu ra Hà Nội thôi. Nhập hộ khẩu có cần chạy chọt gì không nhỉ? :)):)):))

tusontay

Huyền Thoại

Chắc phải chuyển hộ khẩu ra Hà Nội thôi. Nhập hộ khẩu có cần chạy chọt gì không nhỉ? :)):)):))
Bác cứ chuyển hết cR cho em, xong nói ch tiếp! =))
mình lên được 1080i cũng là nhờ Mụ Tú và lão quỳnh chung tay giúp đỡ đấy, trước đây ít chém lắm! =))=))=))
Bác cứ nói quá, chủ yếu vẫn phải tự thân vận động! :D

Tại em vẫn đang trong quá trình học hỏi tiếp thu kiến thức về HD đấy bác :">
Thế thì kinhthong tham gia trươc1 mình rồi, mình lên được 1080i cũng là nhờ Mụ Tú và lão quỳnh chung tay giúp đỡ đấy, trước đây ít chém lắm! =))=))=))
Em cũng không còn xa bác là bao đâu :)>- nội đêm nay và ngày mai thôi :))

conghieu1978

Moderator

Tại em vẫn đang trong quá trình học hỏi tiếp thu kiến thức về HD đấy bác :">

Em cũng không còn xa bác là bao đâu :)>- nội đêm nay và ngày mai thôi :))
Tốc độ chém như vậy thì 2 ngày nữa cũng chưa thể lột được đâu. Phải học mụ tú ấy, Từ ngày 30/6 đến giờ đã được gần 900 post rồi. Chú ấy nhanh mắt, nhanh tay, nhanh chân, nhanh mồm nhanh mép, ... nên lên vù vù! =))=))=))

tusontay

Huyền Thoại

Tốc độ chém như vậy thì 2 ngày nữa cũng chưa thể lột được đâu. Phải học mụ tú ấy, Từ ngày 30/6 đến giờ đã được gần 900 post rồi. Chú ấy nhanh mắt, nhanh tay, nhanh chân, nhanh mồm nhanh mép, ... nên lên vù vù! =))=))=))
A đề cao em quá, E cố đến mùng 10 lấy cho tròn 1k post thui! :D

conghieu1978

Moderator

A đề cao em quá, E cố đến mùng 10 lấy cho tròn 1k post thui! :D

Chú kinhthong nghe câu này thì chỉ có choáng và choáng mà thôi. trung bình mỗi ngày khoảng 100 post, chuyện đâu mà mụ nói lắm thế? Chắc tán gái thì phê lắm nhỉ?

Thì cũng phải chém bài nào cho chất, học hỏi từ bác :>

Chú kinhthong nghe câu này thì chỉ có choáng và choáng mà thôi. trung bình mỗi ngày khoảng 100 post, chuyện đâu mà mụ nói lắm thế? Chắc tán gái thì phê lắm nhỉ?
Vâng... :-S không biết các bác sao chứ em ngồi đau cả mắt @-) được vài chục post

tusontay

Huyền Thoại

E chỉ có tám với các anh. làm thơ, Up lossless thôi. Có hôm HDCP làm 250 post ấy bác Hiếu! :D

conghieu1978

Moderator

E chỉ có tám với các anh. làm thơ, Up lossless thôi. Có hôm HDCP làm 250 post ấy bác Hiếu! :D

Vừa rồi đọc được 1 post trong toppic có 1 thành viên xin đầu thu kĩ thuật số cũ có bài của Tú hay ghê. Mà hoàn cảnh của anh em Tú như thế à, đã từng là cộng tác viên của bào thiếu niên à? Giờ còn viết bài nữa không vậy. Làm bạn với trẻ nhỏ thú lắm đấy, mình thì không thể nào viết cho trẻ con được mới khổ chứ. Tâm hồn nó không trẻ được hay sao nhỉ?

Vừa rồi đọc được 1 post trong toppic có 1 thành viên xin đầu thu kĩ thuật số cũ có bài của Tú hay ghê. Mà hoàn cảnh của anh em Tú như thế à, đã từng là cộng tác viên của bào thiếu niên à? Giờ còn viết bài nữa không vậy. Làm bạn với trẻ nhỏ thú lắm đấy, mình thì không thể nào viết cho trẻ con được mới khổ chứ. Tâm hồn nó không trẻ được hay sao nhỉ?
Nghe thế em cũng vừa lọ mọ qua box Trò chuyện, đọc xong chắc phải nể bác Tú thêm tẹo nữa thôi 8->

Tớ thì post chậm lắm! Nhưng cứ đà này thì ngày mai chú sẽ lột chắc chắn. Hôm trước tớ được Lão Quềnh và mụ Tú giúp nên ngày cao điểm cũng kiếm được 100 post.=))=))=))=))
Em thì chỉ đơn phương độc hành thôi bác ạ :( nhịn thơ vào chém, qua nhà bác Tú còn bị nhắc nhở đấy chứ :((

tusontay

Huyền Thoại

Em thì chỉ đơn phương độc hành thôi bác ạ :( nhịn thơ vào chém, qua nhà bác Tú còn bị nhắc nhở đấy chứ :((
Nhắc là phải rùi, mấy chú Spam nhạt quá. Nhỡ Mod đóng mất Topic Sơn Tây của A thì sao? :D
Tớ thì post chậm lắm! Nhưng cứ đà này thì ngày mai chú sẽ lột chắc chắn. Hôm trước tớ được Lão Quềnh và mụ Tú giúp nên ngày cao điểm cũng kiếm được 100 post.=))=))=))=))
A nói vậy ko đúng, cũng nhờ anh nữa mà! :D
Nghe thế em cũng vừa lọ mọ qua box Trò chuyện, đọc xong chắc phải nể bác Tú thêm tẹo nữa thôi 8->
Em nói thật 100% chứ ko bịa, năm đó E đã biết thâu băng casette cho ng ta rùi! Từ cái đài 2 cửa JVC lâu lắm ko nhớ Model nữa!
E cũng đã làm Phim hoạt hình cho Nhật! Làm truyện tranh cho Hàn Quốc. Có vẽ khá nhiều tranh cho báo! Viết thì cũng tập tọng những bài nhỏ thôi anh! Dạo này bận cũng ko làm đc j nhiều! :D

Bên trên