Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Bác kiukiu cũng chuẩn bị đi là vừa.

E rất ưng ý với cái chức Bình loạn gia này ^^ Bảo e đâm bị thóc chọc bị gạo thì được chứ bảo em cấy cày chăn heo trồng trọt chăm chút cho các bác hay chống phá cách mạng thì e chịu :))

Dư lày nó thoải mái và dễ thở hơn bác ạ :D

kiukiu

Well-Known Member

Sinh viên nghèo gì mà sướng thế.

Nghèo nhưng cậu này biết tiêu tiền đúng ... cửa sếp ạh =))

Chân rung quan nhớn ngủ ngày ;;)

Đợt rồi chăm chỉ đi lễ chùa chiền có khác, thăng quan tiến chức ngay =))

HDCP

Super Moderators

Giờ Nhảm quyền cao chức trọng rồi. Thích thế;))

Nhok

Lạ một điều sao dạo này CP hiền thế :| chả thấy nói bậy nói bạ như ngày trc nhỉ ;))

hieuhadong

Active Member

Mới vắng bóng mấy hôm mà thằng bé đã vươn tới quan lộ rồi, không biết vắng bóng mấy tháng thì còn dư lào nữa chẹp chẹp ;;). Bỏ tiền ra rửa chức thôi ku Nhảm nhỉ :))

HDCP

Super Moderators

Lạ một điều sao dạo này CP hiền thế :| chả thấy nói bậy nói bạ như ngày trc nhỉ ;))

Ơ cái cô Nhok này, CP nói bậy nói bạ khi nào, cho xem cái bằng chứng cái. Thằng này là người ăn nói lịch sự nhất trong đám người ăn nói không lịch sự đấy nhá:))

kiukiu

Well-Known Member

xẹt xẹt, em vào chém giớ vài phát rồi đi ra :D :D
Ái chà, lâu lắm mới thấy bạn nino xuất hiện bên này, dạo này khỏe không mà gió máy chém dữ thế ;;)

Rửa.......... chức............ đê :-?:-?:-?

Rửa ddeeeeeeeeeeeeeeee, thứ 7 này " quan nhớn " ra HN bắt rửa đê lão Nú Vồ ơi \:D/

kiukiu

Well-Known Member

Em thích chữ tím của bác kiukiu hơn :D

Ừ nhỉ, kiukiu cũng rửa chữ đi.

Giật hết cả cửa .... =))

BKG đồng nghiệp có khác, tinh mắt thế, 2 lão này không nói mình cũng chả hiểu nó đổi lúc nào =))
Lần này chuẩn bị bút nghiên làm 1 nhát bình loạn tổng kết dậy sóng chứ nhỉ ;;) Phệt hẳn vào phòng truyền thống ý ;;)

Bên trên