Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Nhok

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Nhưng mà chả biết viết gì nữa cả :( chém BSB đi =))

Tối T7 sắp đến rồi , e đã hủy cả ăn uống vs ny ,hủy tất , chỉ dành ty cho BSB các bác ợ :x

HDCP

Super Moderators

Nhưng mà chả biết viết gì nữa cả :( chém BSB đi =))

Tối T7 sắp đến rồi , e đã hủy cả ăn uống vs ny ,hủy tất , chỉ dành ty cho BSB các bác ợ :x

Thế tối thứ bảy này không ở Côn Sơn à... Hay là tối chủ nhật mọi người về hết anh với Nhok ở lại đó nhỉ;))

Nhok

Lại chả , em còn có cả chữ kí của ảnh cơ , đẹp zai thôi rồi , chuyện là thế này

Năm em học cấp 3 ( ko nhớ rõ năm lớp mấy , có khi 11 :D ) Kang Ta đến VN , vâng , Thần tượng của e là H.O.T mà :x thế là bọn em vật vờ ( cả cái FC to đùng gần 200 mem ) chào đón , làm đủ thể loại ( đến mức DTH ( fancafe chính thức của H.O.T trên toàn TG ) phải dành 1 bài hẳn hoi viết về bọn ẹm , từ chào đón từ sân bay cho đến Daewoo hotel :"> ( vâng , điên loạn lắm )

Ngoài KT còn có Im Tae Kung và Jewelry ( 4 chị này từ hồi sang VN về HQ nổi như điên ,kể cả V.O.S :D ) vé phải mua mà lúc đó bọn em chả có tiền , thế nên năn nỉ ỉ ôi mấy ông bảo vệ cho mang băng rôn với cả cái áp pích to đùng để trên sân khấu bác ạ , rồi mới có vụ KT bị fan cào chảy máu đấy chứ , lúc đấy em chạy sang 4 chị kia xin chữ ký

Cái anh này hát Nhớ về Hà Nội nhé :x :x hay lắm =))

Giá như còn giữ đc tình yêu như ngày xưa nhỉ :|

Thế tối thứ bảy này không ở Côn Sơn à... Hay là tối chủ nhật mọi người về hết anh với Nhok ở lại đó nhỉ

ny em còn đang ko cho đi ngày 27 :| nhưng mà kệ nó , mình vẫn đi chứ ,hê hê

Lâm Gia Trang

Lại chả , em còn có cả chữ kí của ảnh cơ , đẹp zai thôi rồi , chuyện là thế này

Năm em học cấp 3 ( ko nhớ rõ năm lớp mấy , có khi 11 :D ) Kang Ta đến VN , vâng , Thần tượng của e là H.O.T mà :x thế là bọn em vật vờ ( cả cái FC to đùng gần 200 mem ) chào đón , làm đủ thể loại ( đến mức DTH ( fancafe chính thức của H.O.T trên toàn TG ) phải dành 1 bài hẳn hoi viết về bọn ẹm , từ chào đón từ sân bay cho đến Daewoo hotel :"> ( vâng , điên loạn lắm )

Ngoài KT còn có Im Tae Kung và Jewelry ( 4 chị này từ hồi sang VN về HQ nổi như điên ,kể cả V.O.S :D ) vé phải mua mà lúc đó bọn em chả có tiền , thế nên năn nỉ ỉ ôi mấy ông bảo vệ cho mang băng rôn với cả cái áp pích to đùng để trên sân khấu bác ạ , rồi mới có vụ KT bị fan cào chảy máu đấy chứ , lúc đấy em chạy sang 4 chị kia xin chữ ký

Cái anh này hát Nhớ về Hà Nội nhé :x :x hay lắm =))

Giá như còn giữ đc tình yêu như ngày xưa nhỉ :|

ny em còn đang ko cho đi ngày 27 :| nhưng mà kệ nó , mình vẫn đi chứ ,hê hê
ờ chuận đới, nghe bài nhớ về HN cha này hát phê ghê :))
[video=youtube;pJVBiHFtgSY]http://www.youtube.com/watch?v=pJVBiHFtgSY&feature=mfu_in_order&list=UL[/video]​

Nhok

Thôi đúng rồi =)) 1080i thành 1080p , ku Nhâm kìa kìa

mình là muốn nick xanh như Nhâm với CP cơ , chứ lên p với Ultra ko ăn thua :">

ờ chuận đới, nghe bài nhớ về HN cha này hát phê ghê

Mình bắt tay suýt chụp đc ảnh với anh ( mấy cái thằng vệ sĩ nó cứ kéo Im như con rối ấy )

Mà sao tự dưng lại nghe Hàn xẻng thế , muốn nghe ko cho cái list bảng xếp hạng tuần này của Melon

Nhưng mà toàn tiếng hàn :| chắc bác ko đọc đc :(

HDCP

Super Moderators

1, 2, 3 nào phọt, phọt đi Nhok ơi...=))

Lâm Gia Trang

Thôi đúng rồi =)) 1080i thành 1080p , ku Nhâm kìa kìa

mình là muốn nick xanh như Nhâm với CP cơ , chứ lên p với Ultra ko ăn thua :">

Mình bắt tay suýt chụp đc ảnh với anh ( mấy cái thằng vệ sĩ nó cứ kéo Im như con rối ấy )

Mà sao tự dưng lại nghe Hàn xẻng thế , muốn nghe ko cho cái list bảng xếp hạng tuần này của Melon

Nhưng mà toàn tiếng hàn :| chắc bác ko đọc đc :(

thỉnh thoảng nghe mấy bài Hàn xẻng tý
Nhok sắp phọt ra chữ P rồi bà con ơi =))

Nhok

Hồi hộp quá đi mất =))

thỉnh thoảng nghe mấy bài Hàn xẻng tý

Em đang tập nhẩy bài này bác ạ , bác vào google kiếm Shy Boy - Secret nhé :x

kiukiu

Well-Known Member

Ối ối, sợ chết quá :(( 2012 đến nơi rồi, chết mà làm .... zai tân em ko cam lòng :(:)((

Bên trên