Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

buihung

Administrator
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

tăng cũng phải chịu chứ biết làm thế nào nữa :( đến khổ , lương đã 3 cọc 0 đồng giờ cái gì cũng tăng vèo vèo :|

May mình đi xe máy chứ ...đi 4 bánh thì nguy to =))
Chịu khó giảm cân đi em ạ, nặng quá là đi xe cũng tốn xăng ra phết. Kinh nghiệm của anh đấy.

Nhok

Em là cố lắm rồi ấy bác ạ :( giảm đc , chuẩn lắm =P~ , nhưng mà sau 2 hôm chồng đưa đi chơi là y như rằng lại béo quay béo cút =)) tại bọn em toàn đi ăn tối muộn mờ =))

A cũng bụng bầu đúng hem :> ẻ biết mà , anh là nguy hơn e đấy :">

meomatto

Active Member

Thôi, không phải giảm đâu. Cứ để thế đẹp rồi em ạ!

Nhok

Thôi , bác ợ , chắc hết tháng sau bác ngó lại cái mặt em thì gầy thôi

Trời mưa thế này ngủ ngon lắm đấy :> các bác sướng thật , em còn phải ôm con Bơ đi ngủ :((

meomatto

Active Member

Ơ, nhà anh có thằng Cu Sữa đấy. Cho nó đi cùng con bé Bơ nhà em cũng được. Bơ-Sữa. Hợp lý quá rồi còn gì. hehehe
Vữa nãy ra đường định làm mấy quả bánh mỳ về chấm sữa cùng HD. Thế mà cháy chợ mới kinh chứ. Dân tình chén khỏe thật. :D

hieuhadong

Active Member

Đúng sân nhà của Nhok Phọt tí mà hết nguyên cả trang ;))

Nhok

Ơ, nhà anh có thằng Cu Sữa đấy. Cho nó đi cùng con bé Bơ nhà em cũng được. Bơ-Sữa. Hợp lý quá rồi còn gì. hehehe
Vữa nãy ra đường định làm mấy quả bánh mỳ về chấm sữa cùng HD. Thế mà cháy chợ mới kinh chứ. Dân tình chén khỏe thật.

Con Bơ là con nhợn bông hôm sn của em ý bác =))

Đúng sân nhà của Nhok Phọt tí mà hết nguyên cả trang

Đấy là em còn chưa kể chuyện đi ăn cưới vừa nãy của vợ chồng em nhớ =))
cô dâu sn 95 chú rể 89 =)) ôi , nó lại fang cho em một câu " Bà L vẫn chưa lấy chồng " =)) =)) mà 2 đứa em ngượng chín cả mặt =))

meomatto

Active Member

Chết. thằng cu Sữa nhà anh lại là con Nhợn thật mới chết chứ. Mới nuôi mấy tháng mà ăn khỏe như Voi nên giờ gần giống Heo. Chuyên gia cắn đầu Mèo vì tưởng đấy là quả bóng Ten lít sờ mới kinh. :D

Nhok

Chết. thằng cu Sữa nhà anh lại là con Nhợn thật mới chết chứ. Mới nuôi mấy tháng mà ăn khỏe như Voi nên giờ gần giống Heo. Chuyên gia cắn đầu Mèo vì tưởng đấy là quả bóng Ten lít sờ mới kinh.

Bác có cu kháu nhỉ , mai kia em có con gái nhứt định làm tính đường làm ăn với bác =))

meomatto

Active Member

Ờ, nhận Order nuôn :D:D
Thôi, ae ta chuẩn bị đi nghẻo, mai lại phải đi cày nào!
À, ra chén quả HD Drag me to Hell cho nó Dưỡng tâm-An thần đã! hehe

Nhok

Con gà tức nhau tiếng gáy mà bác :) thôi , cũng đọc để biết !

xoa1991

các bác cho em hỏi tí, em mới chân ướt chân ráo vào 4rum :D
có bác nào ở hn cho chép phim hd ko ạ?

Bên trên