Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Ðề: Topic Chém Gió HD Hà Nội

Phức tạp sao bác? Em thấy ở đâu cũng phức tạp hết bác ah! Nhưng em lại thấy Sài Gòn ít phức tạp nhất đó! Thấy dễ chịu hơn !
Người đông nên lắm loại người, thành ra phức tạp :)) mình ở nhà mình thì thấy dễ chịu nhất rồi :D

nguyenkim

Well-Known Member

Người đông nên lắm loại người, thành ra phức tạp :)) mình ở nhà mình thì thấy dễ chịu nhất rồi :D

Nhà mình nhưng vẫn bị hàng xóm làm phiền mà! Hay mình làm phiền hàng xóm nhỉ? Em có hôm bật nhạc lớn 1 chút! Đang nghe ngon lành thì có thằng cu học lớp 1 lon ton chạy qua nói "Chú ơi, bật nhạc nhỏ cho con học bài với"! Bó tay!!! Tắt và đóng cửa luôn!

linhnguyen5187

Nhà mình nhưng vẫn bị hàng xóm làm phiền mà! Hay mình làm phiền hàng xóm nhỉ? Em có hôm bật nhạc lớn 1 chút! Đang nghe ngon lành thì có thằng cu học lớp 1 lon ton chạy qua nói "Chú ơi, bật nhạc nhỏ cho con học bài với"! Bó tay!!! Tắt và đóng cửa luôn!
híc! Nhạc mà không được nghe to thì nghe làm chi cho nó muốn đập luôn mấy cái loa đi chớ!

híc! Nhạc mà không được nghe to thì nghe làm chi cho nó muốn đập luôn mấy cái loa đi chớ!
Các bác luyện tai kinh thế :-S vừa đủ nghe là được rồi mà :"> để dành về già còn nghe lời hay ý đẹp từ con cháu chứ :))

Mới ăn sáng xong :)>- đêm qua các bô lão "vất vả" quá sức hay sao sáng nay im ắng thế :D

linhnguyen5187

Em chỉ dám bật volume số 2 thôi! Chứ lớn hơn nữa chắc cả chung cư qua đập loa em quá! Mà nghe nhạc nhỏ nhỏ sao mà nghe nhỉ?

Nhà em cũng trung cư mà bật to cũng không thấy ai ý kiến! Cn hàng tuần em vẫn bật từ sáng đến tối, nhưng mà tránh 2 cái giờ giới nghiêm là OK mà!

Bên trên