Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Tomykhoai

Active Member
Ðề: HD Hà Nội [Khu vực Spam]

Có đấy Sơn Tây có cặp loa toàn dải bass chỉ 18cm thôi nhưng nặng khoảng 35,5kg thôi,về nghe với đèn thì ôkưa lém đó và có thể dùng để tập thể hình giảm cẫn nữa,xin kính mời lão KHOAI TÂY lên bê về cho mượn 1 tháng luôn.

Chuẩn quá :) thèm ghê ta hehe
Để hôm nào em rủ thằng bạn kiếm con ba gác chạy lên khiêng về :D

dh201hy

Well-Known Member

linhnguyen5187

Sáng mai cafe vạn phúc đi. Lão virus cầm cho mượn cái ổ cứng chừa toàn bờ ru lây xem về con HDP ghẻ của em có chơi được không. Nếu chơi được nhờ cụ chép phim, chứ chép về mà không chơi được thì n...........h.........ụ.........c lắm cụ ạ

Mấy giờ cụ ơi?
Cụ TJ với cụ Si mai ra nhé!

vuthehoa

Các bác cho em hỏi nếu là thành viên của HDVN nói chung và HDHN nói riêng trong quan hệ và giao dich với nhau có hành vi lừa đảo hoạc muốn chiếm đoạt tài sản của thành viên khác thì nên đưa vào mục nào ạ,và có thể khiếu nại trên diễn đàn được không ạ.

dh201hy

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi nếu là thành viên của HDVN nói chung và HDHN nói riêng trong quan hệ và giao dich với nhau có hành vi lừa đảo hoạc muốn chiếm đoạt tài sản của thành viên khác thì nên đưa vào mục nào ạ,và có thể khiếu nại trên diễn đàn được không ạ.

Đưa ra tòa bác ạ. Có những sự việc mà đến giờ vẫn chưa giải quyết được (thậm chí để lại hậu quả nghiêm trọng) :D

Tomykhoai

Active Member

Nói chung là xử lý bằng hình sự thôi Anh ơi. Diễn đàn có giải quyết được gì đâu.
Anh bị hay ai bị thế em thì rất hạn chế mua bán giao dịch trên này nếu có thì đồ ít giá trị :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên