Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Hải Đăng

Hà Nội rơi xuống 12 độ rồi, lạnh thế này thì chỉ có rúc trong chăn thôi, ko thì kiếm ít rượu nấu ngồi nhâm nhi cho nó nóng
Mùa này các bác HDHN ko tắm nên hôi rình!

mrduku

Member
Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Hà Nội rơi xuống 12 độ rồi, lạnh thế này thì chỉ có rúc trong chăn thôi, ko thì kiếm ít rượu nấu ngồi nhâm nhi cho nó nóng
Mùa này các bác HDHN ko tắm nên hôi rình!
Ở quảng ninh còn hôi hơn bác hải đăng a em 8 ngày chưa tắm nầy vayyj mà vợ em vẩn khen người em thơm mới chết chứ.

Nhok

Re: Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Đàn bà mà đã mê ai thì thúi nó cũng nói thơm bác ạ
Ghệ em khen....nách em thơm =))

Có bao nhiêu thói xấu nữa thì thím tốc nốt váy áo cho cả nhà xem đi =)). Ngồi mà ghệ với ghẹ ;))

@Mrduku: Bác mò sang đây sao ko báo em câu, em tiếp khách chu đáo :">

linhnguyen5187

Re: Ðề: Re: Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

nghe tận thế mà nhớ em nhok. giá như đươc ở cạnh em nhok thì tận thế chỉ là chuyện nhỏ

Ngày bình yên ở cạnh Nhok còn như ngày tận thế! Bác có nói ngược không đấy! edit post đi không lại hối hận ko kịp!!!

Nhok

Re: Ðề: Re: Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Ngày bình yên ở cạnh Nhok còn như ngày tận thế! Bác có nói ngược không đấy! edit post đi không lại hối hận ko kịp!!!

Bây giờ nhiều người mơ ước ở bên cạnh tớ đấy bạn trẻ à ;))

Ko phải ghen tị nhé ;)). Nếu thích để Nhok bảo mụ Tú xem có mời gọi Linh về ở bên cạnh ko nhé ;;)

vuthehoa

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Bây giờ nhiều người mơ ước ở bên cạnh tớ đấy bạn trẻ à ;))

Ko phải ghen tị nhé ;)). Nếu thích để Nhok bảo mụ Tú xem có mời gọi Linh về ở bên cạnh ko nhé ;;)

Đặt cọc 3 cái biệt thự Tây Hồ ra đây còn phải xem xét e nhé! ;))

Có gì đóng của uýnh nhau chứ đem nhau ra đây chỉ trích nhau vậy.

Bên trên