Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

ProSkyR

Well-Known Member
Thiên Tử đã viết:

Có những thứ nhìn thấy vậy mà không phải là vậy :))
Nhiều bác có nick Mod hoặc được share nick Mod, chỉ dựa vào cái mcp, ko có chuyên môn + kinh nhiệm và quan sát tốt thì cũng chẳng bao h biết được nick chính chủ là ai.
Ví dụ vụ hôm nọ:

Chỉnh sửa lần cuối:

invisible9x

Táo Tàu
Hôm nay mấy bác đi nhậu vào đây điểm danh cái coi xem bác nào còn tình không bị phê :))

siboney

Well-Known Member
anh đi lễ giờ mới về. Đọc đc tin thì sự việc đã rồi :D
a khất bữa khác nhé :)

cho ghi cái nợ, nhớ trả thằng em cả gốc cả lãi

chúa ghét cái kiểu ăn chơi trác táng....mà ko rủ mình

chúa ghét cái kiểu việc đâu vào đấy rồi mới nhẩy vào chém gió [-(

Hôm nay mấy bác đi nhậu vào đây điểm danh cái coi xem bác nào còn tình không bị phê :))

hôm qua chú làm anh ngất lên ngất xuống, đã bảo éo uống được dồi... chú đã chính thức bị anh ghét từ đây :))

bán lẻ không anh ơi, em đi 2 mình

Em cũng muốn gặp xem bác nào sở hữu cái Nick Local HD này. Mấy bác tay to trước em gặp đều chối đây đẩy ... :-? :">

Hẹn nhau như nào đây bác ơi. Khi nào và ở đâu ạ?

thứ 7 này đi, ngõ 183 Đặng Tiến Đông, quán cafe ấm cúng và kín đáo, đảm bảo oánh nhau không ai biết

dangnhuquynh

Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

cho ghi cái nợ, nhớ trả thằng em cả gốc cả lãi

chúa ghét cái kiểu việc đâu vào đấy rồi mới nhẩy vào chém gió [-(

hôm qua chú làm anh ngất lên ngất xuống, đã bảo éo uống được dồi... chú đã chính thức bị anh ghét từ đây :))

bán lẻ không anh ơi, em đi 2 mình

thứ 7 này đi, ngõ 183 Đặng Tiến Đông, quán cafe ấm cúng và kín đáo, đảm bảo oánh nhau không ai biết

Cho anh gửi ké mấy thằng đệ và mấy cái hoa
Cải nhé..... Miu sao gây thù chuốc oán thế. Mà miu bảo hỏi tay to măt mặt lớn là những ai thế hả chú Miu. Chú có thắc mắc hay doạ nạt gì hả. Anh sẵn sàng nghênh đón

Bên trên