Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

doc_khach

Active Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Hà Nội lại mưa rồi :X

Móa đang ngồi uống bia thì bị mưa. chạy ko kịp áo mưa ko có lại lếch thếch vác theo con laptop thế nên trú ko kịp ướt sachjmong là ko bị cảm chán cái trời này thật. Lúc cần thì ko mưa lúc ko cần thì mưa móa ới[-O<

utunbu

Member

Utunbu học ở đâu thế. Khi nào rỗi ae SV họp nhau đi chơi đi. ngồi ở nhà nhiều mốc người lên.

Mình học ở 144 Xuân Thủy không có phương tiện đi lại nên toàn chơi quanh trường #-o

bác ở đâu thế mình ở gần trường luôn ?

utunbu

Member

à vậy là bạn học quốc gia à. Mình ở Liễu Giai nhưng học tận Nhổn cơ, bẩn kinh khủng. May là cứ lịch đều đều mấy anh trên bộ cử người xe đưa xe đón nhiệt tình lắm. Xe to rộng, chở toàn quan chức cấp cao, đi cùng họ mình cũng thấy mát mặt.@-)$-)

mấy xe của bộ thì mát rồi 8-} một lần qua trường CN chơi đi xe của bộ mà con telephone của em đã ra đi @-)

utunbu

Member

Năm đầu ở trên Tây Hồ ngày nào cũng 2 lượt 55 đến Trung Chuyển mấy bác ở đó chắc em cũng biết mặt gần hết :-ss thế mà vẫn dính :(

seawitch

Member

Trời mua là của mùa đông lạnh giá.Nhưng bây giờ đang là mùa hè nóng bức!Mưa lạnh giá trong mùa hè nóng bức thì sẽ là.....A!Mùa hè nóng lạnh :D :D :D
Cả tổng ăn cơm chưa :D

utunbu

Member

@seawitch: Bác nhắc em mới nhớ . Em đi nấu cơm cái

Các bác ăn cơm ngon nha :D

kiukiu

Well-Known Member

Các bạn sinh viên dạo này sổi nổi ghê :)
Phát huy máu lửa vào , chuyện cũ cho qua , không đánh nhau sao nhận ra người nhà , nhỉ ;))

Hy vọng lớp kế cận là làn sóng mới đóng góp xây dựng box HN ngày một hoàng tráng hơn B-) Đúng là tre mới nhú mà măng đã mọc các cụ cả nhể :)) Thôi về vườn oánh tổ tôm với em đi :D , khi đi nhớ mang theo .... " mấy tờ "

seawitch

Member

Àh, chào bạn. 2 đưa trút bỏ hận thù rồi mời bạn làm làm cái chân sinh hoạt cùng mọi người bên Học Sinh, Sinh Viên cho vui nhé.
Vừa ăn cơm xong, sao vẫn đói nhỉ. hay mình........

đã là sinh viên đâu mà tham gia :|
Hay bạn làm fan club múa bụng shaking của tôi đi \m/\m/\m/\m/ Múa cột nữa 8-} đăng ký bê mờ :)>-

doc_khach

Active Member

hí hí có clip múa cột hem post cho a e xem với về nhà còn học bạn ui ;)) 1080 nhé :))

Ngoài HN mình mà có pac nào "máu mặt" đứng ra tổ chức event qui mô,như trong HCM thì hay biết mấy nhỉ8->.Gì chứ ngoài này cũng nhiều người quan tâm đến HD và CN 3d lắm,nhất là giới sv,chỉ là đối tượng này ko có điều kiện để đua đòi thôi.8-}

doc_khach

Active Member

hix cái này thì chắc chờ mấy ông anh bên Gia long có tạo điều kiện cho a e xem ké thì mới có chứ ko thì cũng hơi khó hix

utunbu

Member

Ngoài HN mình mà có pac nào "máu mặt" đứng ra tổ chức event qui mô,như trong HCM thì hay biết mấy nhỉ8->.Gì chứ ngoài này cũng nhiều người quan tâm đến HD và CN 3d lắm,nhất là giới sv,chỉ là đối tượng này ko có điều kiện để đua đòi thôi.8-}

Có bác HDGialong mở một buổi nhưng cũng ít sinh viên đi !

doc_khach

Active Member

Độc khách chỉ thích hàng độc thế ;)) Tùy người mới cho chứ ai cũng cho thì chết à ;;) Nhỉ

Thì cái tên đã gần như nói lên tất cả còn gì. Mình là "khách" thích hàng "độc" mà nên tạm gọi là doc_khach ;) bạn cứ cho xem đi ai có "nhiệt huyết" là người ta lại đòi xem nữa ngay ấy mà ;))8->

utunbu

Member

Thì cái tên đã gần như nói lên tất cả còn gì. Mình là "khách" thích hàng "độc" mà nên tạm gọi là doc_khach ;) bạn cứ cho xem đi ai có "nhiệt huyết" là người ta lại đòi xem nữa ngay ấy mà ;))8->

Bác này quả là Khách Độc đây 8-}
trước em không thể dịch được tên doc_khanh là gì @-)

Có thích không, sang tháng làm cho 1 cái y như trong Sài Gòn.

utunbu

Member

Em thấy cái show đó tai tiếng lắm anh ạ, chửi bới loạn càng nữa. Thôi, cứ kiếm cái chỗ nào hội tụ của âm thanh thì Lossless tổ chức off ở đó.

bác là rất thích lossless nha !

Em đồng ý kiếm chỗ nào nghe nhạc lossless cái vẫn chưa được thưởng thức hết độ hay của em nó #-o

Bên trên