Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

congphu88

Member
Ðề: COPY PHIM HD MIỄN PHÍ TẠI HÀ NỘI

mình sưu tập chủ yếu là Chế Linh, Thanh Tuyền, Nhạc Trịnh, Quang Lê và 1 số ca sĩ nữa nên cũng chưa có nhiều, phim 3D sẽ update vào list sau

congphu88

Member

chuyên phim mà nên là ca nhạc hơi bị ít, thích loại nào bạn có thể reply lại, có điều kiện mình sẽ tìm và pm lại, 15t là ở ngay gần bệnh viên Hòe Nhai nè
Còn Về phim thì cũng có 1 số hàng hiếm nhưng không đưa vào list do lí do nhạy cảm ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

Lại Văn Sâm

chuyên phim mà nên là ca nhạc hơi bị ít, thích loại nào bạn có thể reply lại, có điều kiện mình sẽ tìm và pm lại, 15t là ở ngay gần bệnh viên Hòe Nhai nè
Còn Về phim thì cũng có 1 số hàng hiếm nhưng không đưa vào list do lí do nhạy cảm ^^

thế phải copy cái nhậy cảm thôi, bệnh viện hoè nhai mấy lần đến chữa bệnh nam giới biết rồi, mấy chú Đông y Trung Quốc giỏi đấy, về hoạt động như phim hành động với bà xã 8-X

congphu88

Member

nhạy cảm như bác nói mà có chất lượng HD thì tuyệt, em cũng đang muốn tìm đây :D chữa bệnh Nam giới thì bệnh viện ở ngay trên bệnh viên Hòe Nhai quảng cáo ghê lắm
Mà bác còn hừng hực thế kia thì đi chữa bệnh gì? :D

Lại Văn Sâm

nhạy cảm như bác nói mà có chất lượng HD thì tuyệt, em cũng đang muốn tìm đây :D chữa bệnh Nam giới thì bệnh viện ở ngay trên bệnh viên Hòe Nhai quảng cáo ghê lắm
Mà bác còn hừng hực thế kia thì đi chữa bệnh gì? :D

thỉnh thoảng cũng hay ra đó ăn bún bạn ạ, thì đó hừng hực quá nên phải chữa để giảm nhiệt >:)

congphu88

Member

hình như thấy bác chữa nhưng mà bệnh thì vẫn chưa thuyên giảm thì phải =))
kiểu này bác còn phải chữa dài dài

Nghé

Active Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Ở bên này hỏi tụi nó cái đầu HD M6 có 100$ là sao các bác nhỉ
Kiểm tra đúng hàng chính hãng roài mà chả xách được về :(

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HOT! HOT! HOT! GIAO LUU TRUC TUYEN OFF LINE VOI ANH EM DA NANG

Các Bác Hà Nội cái Topic Thơ Thẩn quán chắc đang dẫn đầu quán quân về số lần truy cập và Bài Viết quá nhỉ........Người Hà Nội thơ nhiều quá,,,,,,,,,,

thuoclao

Sao đang trà chanh với phim HD các bác lại bôi ra bệnh tật thế :-/, hôm nào mới cop được phim đây hả bác

Các Bác Hà Nội cái Topic Thơ Thẩn quán chắc đang dẫn đầu quán quân về số lần truy cập và Bài Viết quá nhỉ........Người Hà Nội thơ nhiều quá,,,,,,,,,,

Cũng tàm tạm đấy bác nhỉ, bác vào làm tý đi, xin mời

congphu88

Member

như đã nói ở topic :D, tối thứ 3 8/6/2010, hay còn gọi là tối mai ạ :D mong bác đến ủng hộ

anbinhdo

Well-Known Member

Cũng tàm tạm đấy bác nhỉ, bác vào làm tý đi, xin mời

-------------------
Hì hì Mình vẫn tham gia vào cái Topic Thơ Thẩn Quán của các Bác đấy chứ....Đà Nẵng vẫn lắm văn thơ, nhưng không dám giơ cao lắm sợ các Bác chạy mất...Nếu Bác nào vào đây Em tiếp...Em đang Ở Trọ nhà các Bác mà...các Bác có đi lai rai rủ Em đi với nhé .......................................!
Con Chim ở trọ cành cây
Con cá dưới biển trong khe nước nguồn

Lại Văn Sâm

-------------------
Hì hì Mình vẫn tham gia vào cái Topic Thơ Thẩn Quán của các Bác đấy chứ....Đà Nẵng vẫn lắm văn thơ, nhưng không dám giơ cao lắm sợ các Bác chạy mất...Nếu Bác nào vào đây Em tiếp...Em đang Ở Trọ nhà các Bác mà...các Bác có đi lai rai rủ Em đi với nhé .......................................!
Con Chim ở trọ cành cây

Chắc bạn đọc 2 bài post cuối cùng của mình rồi nhỉ, giờ mình sợ lắm chỉ dám ở nhà thôi, không dám sang đó, mặc dù rất quý bạn :-c

-------------------
Con Chim ở trọ cành cây

Có em Gió ở nhà tiếp khách đó bác, một trong những cây thơ xuất sắc của HN đấy bác ạ

anbinhdo

Well-Known Member

Có em Gió ở nhà tiếp khách đó bác, một trong những cây thơ xuất sắc của HN đấy bác ạ

--------------------
Cơn gió lạ đúng không nhỉ! rất kiệt xuất đúng tầm đấy ...Vào đây và qua bên Mình chắc là Môn Đăng Hổ Đối đây....mời Bác ly Bia ~O) đen nóng hổi O:)

Bên trên