Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

hunggz

Ðề: Thông tin thành viên box HD Hà Nội

- Bác hunggz cho cái chỗ picture là avatar em thấy hay hơn, vì nhìn avatar dễ nhận ra nhau.
- Nền bác để trắng - đỏ cho nó HD
- Cho thêm cái logo HDvietnam vào

sẽ theo ý bác :p thôi mai lại tiếp tục, e hết h làm rùi, chỉ thảo luận thôi hehe

kiukiu

Well-Known Member

Bác mà quy i cửa Phật thì giang hồ tránh được trận cuồng phong
Hic hic
Thiếu lâm bắc đẩu luôn rộng mở đón chào

ấy dưng mà đừng
bác quy y cửa Phật, nhỡ một ngày lào đó có biến động can qua, anh em biết nhờ ai để "dẹp loạn 12 sứ quân, thống nhất giang hồ về một mối "
=)) =)) =)) =))

Em quy ẩn giang hồ chứ em có bảo em đi lên chùa đâu , vào thâm sơn cùng cốc em cũng phải lôi theo dăm ba em ... sơn nữa dư lày lày :

Mà bác nói oan em , Hà Nội muốn nhắc đến đại cao thủ gác đao rửa kiếm không ai không nhớ đến Lâm công tử =)) , em chỉ là con tép trên mép con mèo
- Bác hunggz cho cái chỗ picture là avatar em thấy hay hơn, vì nhìn avatar dễ nhận ra nhau.
- Nền bác để trắng - đỏ cho nó HD
- Cho thêm cái logo HDvietnam vào

Quái , cha này là ai mà dạo này xí xớn , cái gì cũng thích đóng góp nhể :-w

hunggz

Em quy ẩn giang hồ chứ em có bảo em đi lên chùa đâu , vào thâm sơn cùng cốc em cũng phải lôi theo dăm ba em ... sơn nữa dư lày lày :
Mà bác nói oan em , Hà Nội muốn nhắc đến đại cao thủ gác đao rửa kiếm không ai không nhớ đến Lâm công tử =)) , em chỉ là con tép trên mép con mèo

quy ẩn như bác e cũng muốn quy ẩn luôn hehe

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

Ðề: Cùng xây dựng 1 sự kiện của HDvietnam tại thủ đô Hà Nội

Báo cáo các cụ đây là 3 PG chính thức :))

#1 info : Dung - 1m65 - 0906074144

#2 Áo đen nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

congacon124

Để em gửi lên cho bác thêm mấy em nữa nha
Hi vọng bác sẽ có lựa chọn hợp lý =))

congacon124

oạch
em thứ 2 sau mà bờ eo beo sắc béo thế bác ơi

Kinh3D

Chú Nhâm ới, cho a info của em ảnh đầu tiên ngay nhé =D>=D>=D>

onggia

Well-Known Member

ơ bang chủ vào duyệt hộ chúng em cái nhỉ

H

HD Hà Nội

Guest

Chú Nhâm ới, cho a info của em ảnh đầu tiên ngay nhé =D>=D>=D>

Trưởng ban còn chưa có in phô thành viên đã đòi in phô in phò cái dề X(

dangnham

info đây

Dung - 1m65 - 0906074144

Quả này có chiến tranh rồi :))

thanhtung0506

thôi em về với Hường xinh nhà em cao 1m67 cơ, 1m65 ăn thua gì

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Tìm tình nguyện viên giúp BTC Triển lãm HD & 3D ngày 18 / 7 / 2010 tại Hà Nội

nào thì báo cáo tình hình là tình nguyện viên in tờ rơi đã hoàn thành nhiệm vụ được đảng và ban lãnh đạo hd hà nội đề ra, đề nghị bác trưởng phong tặng huy chương hết lòng vì sự nghiệp check hàng, tuy rất bận nhưng chiều qua vẫn máu me ra check

Ðề: Tìm tình nguyện viên giúp BTC Triển lãm HD & 3D ngày 18 / 7 / 2010 tại Hà Nội

nào thì báo cáo tình hình là tình nguyện viên in tờ rơi đã hoàn thành nhiệm vụ được đảng và ban lãnh đạo hd hà nội đề ra, đề nghị bác trưởng phong tặng huy chương hết lòng vì sự nghiệp check hàng, tuy rất bận nhưng chiều qua vẫn máu me ra check

Thay mặt HD Hà Nội tuyên dương badboybeo đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đề ra vượt kế hoạch, ngoài ra dù bận trăm công nghìn việc anh vẫn có mặt tại trận địa để tham gia check PG cùng mọi người, quả là cố gắng phi thường. Nhân đây HD Hà Nội tặng anh đôi dép mới để anh lại tiếp tục những chặng đường mới. Đôi dép này mà khoá lại là nó giật cho đứt quai ngay đấy :))

Kinh3D

Chú Nhâm làm thế này là chiến tranh to rồi. Em này trước chắc đi làm PG cho dàn hòa nhạc hay sao thế? Nhìn đôi môi đấy thổi kèn sắc xô phôn thì hay lắm =))=))

huy_tung2910

dạo này e đang thất nghiệp

badboybeo

Well-Known Member

Thay mặt HD Hà Nội tuyên dương badboybeo đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đề ra vượt kế hoạch, ngoài ra dù bận trăm công nghìn việc anh vẫn có mặt tại trận địa để tham gia check PG cùng mọi người, quả là cố gắng phi thường. Nhân đây HD Hà Nội tặng anh đôi dép mới để anh lại tiếp tục những chặng đường mới. Đôi dép này mà khoá lại là nó giật cho đứt quai ngay đấy :))

cảm ơn bác đã động viên và khen thưởng kịp thời, đôi dép ngon quá
em hứa sẽ không phụ lòng tin của đảng và ae hd hà nội
sẽ tiếp tục cố gắng, cố gắng, cố gắng phát huy tinh thần check choác :-"

Bên trên