Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: HD-Hà Nội offline-cafe 10h ngày chủ nhật ngày 07/02/2010

Đăng ký 1 phát cho xôm!

Hẹn gặp bác khoalinh, Xuka... ngày mùng 7 nhé!

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: HD Hà Nội - Buôn chuyện!

UI zời, chủ nhật tuần này ko đi được rồi :D

MrMilan

Banned

ông TQN mà còn đi tán gái nữa là sẽ có một cú phone từ Hạ Long về Cẩm phả.

thovanhim

Member

Bác TQN có tán đâu bác, chỉ ......................................................................................................................................... thôi

ProSkyR

Well-Known Member

Xuỵt xuỵt :-$ các bác nói nhỏ thui. Nick vàng khè hết cả lượt bây giờ ;))

V1nc3nt

Member

Em ở trong HCM mà cũng tò mò lắm,Nguyệt thế nào mà Hàn Mặc Tử lại bán cho Bác TQN thế?

Kinh3D

bác ơi, phải ủng hộ a e cho các cháu ở nhà còn có Dì chứ. a e mình nói thầm với nhau thôi nhá không thì chít. :D

thovanhim

Member

Các bác cứ dọa thế này đến hôm đấy bác TQN lại ngồi nhà nhà Rip phim "Im thin thít và lặn mất tăm"

thanhtung0506

mà tài đệ nhất mỹ nhân là Hường " lương lương" không thấy anh iem nào ngó nghiêng nhể, chả hiểu nổi, hay để iém xin xung phong nhá :d
Ps to Huong : em đã biết lịch off-cafe thứ tuần này chưa vậy. hôm đó nhớ lôi mấy chị em đến cho anh iem " Hát Dê" thêm phần hứng khởi nhé.

thanhtung0506

Các bác cứ dọa thế này đến hôm đấy bác TQN lại ngồi nhà nhà Rip phim "Im thin thít và lặn mất tăm"

hí hí , ước gì giá như bác ấy như vậy mà em đang nghĩ làm sao để bác TQN có thể mời dc em Nguyệt đi cùng ngày hôm đó nhể, chắc là bác ấy không làm dc đâu, nếu không làm dc thì báo em để em còn mời nhé :d :-@:-@:-@:-@:-@:-@:-@:-@[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Kinh3D

Em vừa mới nhận được quà của a CHIP gửi ra tặng ace thành viên ngoài HN 5 chiếc áo phông. Bác Tùng có gì cập nhật danh sách 5 thành viên nhận quà tặng theo chỉ đạo của bác TQN lên trang đầu để ae hôm tới đến off nhận quà nhé. Tks!

thanhtung0506

Em vừa mới nhận được quà của a CHIP gửi ra tặng ace thành viên ngoài HN 5 chiếc áo phông. Bác Tùng có gì cập nhật danh sách 5 thành viên nhận quà tặng theo chỉ đạo của bác TQN lên trang đầu để ae hôm tới đến off nhận quà nhé. Tks!

đã up lên trang đầu rồi ạ, nhưng hình như không chính xác lắm, bác nào cần-fơm cho em để em thấy mình nhớ là đúng đi ạ

homepage

Member

đặt gạch cái nà, 10h sáng uống cafe xong đề nghị ace làm tăng 2 nhỉ :)

ProSkyR

Well-Known Member

Các bác ơi, trưa chiều chủ nhật em bận nhiều việc quá. Nếu đi được chỉ ngồi được 1 lúc thui, có sao ko nhỉ :D

Bên trên