Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

TranNguyen85

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Xin phép các bác em đang tìm mua Sub, các bác có/quen ai có Sub cần thanh lý thì ới giúp em ạ, em cần Sub còn hình thức đẹp chút và tiếng ổn ạ.
Thanks

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Em spam đủ 20 post lập topic gấp, mong bác mod nào đi qua thương tình đừng ban em

---------- Post added 09-08-2015 at 09:09 ----------

Em spam đủ 20 post lập topic gấp, mong bác mod nào đi qua thương tình đừng ban em

bosi

Xin phép các bác em đang tìm mua Sub, các bác có/quen ai có Sub cần thanh lý thì ới giúp em ạ, em cần Sub còn hình thức đẹp chút và tiếng ổn ạ.
Thanks

súb củ âm thanh không còn chuẩn đâu, nên mua hàng mói để nghe lâu dài.

bosi

Có bác tusontay đó. Nhân vật nổi tiếng mà bạn chưa biết sao :p

Mình có dịp đến Sơn Tây...thật hùng vĩ với núi Ba vì và những đồng cỏ trải dài với đàn bò sửa. Ao Vua, khu du lịch địa danh thắng cảnh. Thật đẹp thật nên thơ.

pqmn92

có cái kính 3d theo tivi của sony mà mình ko xem đc phim 3d 1080p bluray trên laptop, gà mờ quá ai giúp với, cắm lap cổng hdmi thì xem đc ko nhỉ

hainam1982

Well-Known Member

Thanks

bác có thích KEF R400B của em không.đảm bảo đủ các tiêu trí bác cần.có gì bác inbox em

do_long_khach

Well-Known Member

Cho em hỏi 4 quận nội thành (cũ) HN chỗ nào cafe ôm hôn được. Các bác đừng tư vấn nhà nghỉ hay bờ Hồ Tây ạ. Có thằng em mới ra HN hỏi mà em thì già rồi.

pioneer700

Cho em hỏi 4 quận nội thành (cũ) HN chỗ nào cafe ôm hôn được. Các bác đừng tư vấn nhà nghỉ hay bờ Hồ Tây ạ. Có thằng em mới ra HN hỏi mà em thì già rồi.

Em cũng già rồi nhưng tư vấn cái này thì ... dư sức!:D Vấn đề là thằng em của bác nó muốn .... nó muốn .... ôm hôn ai .... Bác phải nói rõ thì a e mới tư vấn được chứ!:D=))

Bên trên