Topic chia sẻ phần mềm hay cho anh em HDVN

anhtuanngoc

Well-Known Member
Ðề: Topic chia sẻ phần mềm hay cho anh em HDVN

Bác cho em hỏi 1 câu hơi bị ngu tí :D
Máy dùng win XP thì có thể cài linux vào được không ạ ? Thanks bác
Máy dùng Win XP thì vẫn sài được Linux. Nhưng nếu không có việc cần tìm hiểu Linux thì bác vẫn để Win XP mà sài cho thông dụng

dungdt2

- Các phần mềm đã test, đều là crack, anh chị em tải nếu ko đúng link thì tải lại dùm các link còn lại.
- Chạy dual cả Win XP và Linux vô tư

mossti

- Các phần mềm đã test, đều là crack, anh chị em tải nếu ko đúng link thì tải lại dùm các link còn lại.

nghe có vẻ ngon đây cảm ơn bác dũng nhé ,múc cái win về xem sao đã

nguyenkim

Well-Known Member

Bác Dũng cho em hỏi cái! Em down bộ Office 2010 về rồi, nhưng trong đó không có key hay cr@ck phải không bác? Bác giúp em với, tks bác!

dungdt2

vanlang+

Active Member

Bác send lại cái link Mac OS với Linux với, em không tìm thấy

anhtuanngoc

Well-Known Member

Sau khi cung cấp link nhạc và phim bây giờ bác lại cung cấp cả phần mềm cho anh em trên diễn đàn nữa. Cảm ơn bác

nguyenkim

Well-Known Member

Not at all, live to share, share to live!

Bác ráng nuôi topic này cho nó hoành tráng nha, Em sẽ thường xuyên vào chém gió lôi nó lên cho!

Ah, em góp ý chút là mỗi phần mềm bác cho tên, hình, link riêng ra thì anh em sẽ dễ theo dõi, dễ down hơn! hihi

Tks bác!

dungdt2

Bác ráng nuôi topic này cho nó hoành tráng nha, Em sẽ thường xuyên vào chém gió lôi nó lên cho!

Ah, em góp ý chút là mỗi phần mềm bác cho tên, hình, link riêng ra thì anh em sẽ dễ theo dõi, dễ down hơn! hihi

Tks bác!
Ok thanks.................................

leesang

Well-Known Member

Dũng nay chơi độc thiệt. Gặp mình gà mớ về vụ torrent mà đưa đồ ăn ngon vô. Giống như để cục mỡ trong tủ kiếng cho mèo nhìn thèm chơi. Thấy mấy cái game HD phê vậy mà torrren bó tay luôn

NBK_FOF

Active Member

nhờ bác cung cấp link Mac, Win 7 và Linux cho anh em lên trang 1 nhé !!!

Em góp ý tý nhé: em thấy bác "quote" hình và link lại với nhau nhìn nó rối quá !!!! Nếu được mong bác sửa lại như cũ !!!! Thanks

NBK_FOF

Active Member

Em thì thấy bác chủ thớt nói là Mac chỉ được cài trên các sản phẩm của apple => cái này thì em cũng thấy nhiều !!!
Nhưng có bác thì nói từ khi mac dùng chip intel thì mọi chuyện đã khác ...... Vậy là sao ?!!!

dungdt2

Dũng nay chơi độc thiệt. Gặp mình gà mớ về vụ torrent mà đưa đồ ăn ngon vô. Giống như để cục mỡ trong tủ kiếng cho mèo nhìn thèm chơi. Thấy mấy cái game HD phê vậy mà torrren bó tay luôn
Hii a chơi thử đi, em thích thể loại này nhất, với lại link em share miễn phí mà :))
Bác ơi, send lại cái link dùm em với
Link đã quote rất rõ ràng từng phần mềm rồi
nhờ bác cung cấp link Mac, Win 7 và Linux cho anh em lên trang 1 nhé !!!

Em góp ý tý nhé: em thấy bác "quote" hình và link lại với nhau nhìn nó rối quá !!!! Nếu được mong bác sửa lại như cũ !!!! Thanks
Đã up link và quote rõ ràng rồi!
Em thì thấy bác chủ thớt nói là Mac chỉ được cài trên các sản phẩm của apple => cái này thì em cũng thấy nhiều !!!
Nhưng có bác thì nói từ khi mac dùng chip intel thì mọi chuyện đã khác ...... Vậy là sao ?!!!
Thì 1 cái là chạy đúng máy, 1 cái là chạy ảo, giống như macbook chạy win 7 thôi, sao giống nhau đc
Bác có vẻ khoái chơi tải torrent quá. Tiện cho anh em tải về rất nhiều
Ok, chúc bác vui vẻ

Bên trên