Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

vuthehoa

Ðề: >:D< Chúc mừng vợ chồng nhà dh201hy có thêm công chúa!!!!!!!!

LÃo ấy khôn lắm. Có con gái mai kia tha hồ mà Tuyển Sổ đỏ nhé ...........=))

Thế hả lão Quềnh,vậy mai mốt anh thế nào khi anh có những 2 gái chính thất,còn phụ thất không kể.

Ðề: >:D< Chúc mừng vợ chồng nhà dh201hy có thêm công chúa!!!!!!!!

Mấy cha này chém gió kinh thôi rồi. Lâu lâu có time vào diễn đàn cập nhật tình hình anh em. Chúc mừng bác Hiển nhé.... Chảng bù cho em, mãi chưa đc cô công chúa nào, toàn thằng Ku mới chán.

ProSkyR

Well-Known Member
Re: >:D< Chúc mừng vợ chồng nhà dh201hy có thêm công chúa!!!!!!!!

Chúc mừng anh :D

TR0JAN

Re: Ðề: >:D< Chúc mừng vợ chồng nhà dh201hy có thêm công chúa!!!!!!!!

Mấy cha này chém gió kinh thôi rồi. Lâu lâu có time vào diễn đàn cập nhật tình hình anh em. Chúc mừng bác Hiển nhé.... Chảng bù cho em, mãi chưa đc cô công chúa nào, toàn thằng Ku mới chán.

Cha này lượn lờ như Vong. Chả biết đâu mà lần, thoắt ẩn thoắt hiện :D

Ðề: Re: Ðề: >:D< Chúc mừng vợ chồng nhà dh201hy có thêm công chúa!!!!!!!!

Cha này lượn lờ như Vong. Chả biết đâu mà lần, thoắt ẩn thoắt hiện :D
bận tối ngày ca ca ơi. Em vừa đi trung quốc, thái lan về. Vẫn online xem tí mà ... Mai nhậu nhé.

x269

Member

Chúc mừng bác nhé. Hôm đưa vợ đi đẻ gặp ngay bác:D, cùng cảnh ngộ luôn:)

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

Chúc mừng sinh nhật Sếp. Nếu có phải thêm 1 tuổi thì người ta lại càng vui chứ không phải buồn đâu!

Nhok

Re: Ðề: Topic chúc mừng sinh nhật thành viên HDHN

Chúc mừng sinh nhật Sếp. Nếu có phải thêm 1 tuổi thì người ta lại càng vui chứ không phải buồn đâu!

Vâng, cám ơn bác nhiều lắm. Thời gian qua em cũng nhận ra được nhiều bài học và rút ra được nhiều kinh nghiệm.
Thêm một tuổi tức là mình càng có trách nhiệm với cs của mình hơn ạ ^^
Hun bác cái :-*

meomatto

Active Member

Ối dồi, năm nay các Gấu mẹ của HDHN được mùa sinh nở quá đi! Toàn rồng, sau này đừng có đánh nhau khi xin học nhá! hehe
Vừa đi công tácTây đô 1 tuần về xong, chả biết gì tình hình ACE cả. hic
Luôn đây chúc mừng ông Hy có nhí nhéo nhá! Lớn lên mấy tuổi, nếu còn HD chắc phải tổ chức 1 quả hoa hậu nhí cho các cháu mới được! hí hí

P/s: tình hình này cuối tuần chắc phải nhờ anh Đông tổ chức cho 1 buổi gặp mặt thân mật của các ông Bố Rồng mới được rồi, lâu quá chả ngửi thấy mùi Dấm vì bận hầu vợ chăm con! :D

Bên trên