Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

chinhdom

Member
Re: Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Hỗ trợ full màn hình thì quá ngon để chiến phim rồi...=))
chuẩn Men đang định nhắn cho ae thì mọi người biết hết rồi. Tớ năng cấp tối qua mất 15p xem flash full quá đã. Mọi lần phải xem ZingTv rồi tắt Flash mới xem full đc
Giờ ngon ròi khỏi mua tài khoản Soha vẫn xem đc HD

Hai Scm

Active Member
Re: Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Mình đã thử xem flash đã full màn hình rồi. Còn cái pác k đủ dung lượng bộ nhớ mình chưa thấy bị trường hợp như pác ( mình hay xem phim trên những trang web ).
// Bữa định nap tiền mua sohoa xem phim giờ FW mới xem flash dc full màn hình thì vào trang hdviet tha hồ mà xem mà lại còn nhìu phim mới hơn thằng sohoa. ^^

Cám ơn bác về trang hdviet xem phim mượt đấy bác...

Ðề: Re: Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

trên trang đó có app hdviet cho ios và andriod nữa đó pác. ^^ Vợ thường hay xem phim TVB trên đó. lúc trước flash chưa full dc màn hình gắn dây hdmi thấy lằng nhằng với lại k có máy chơi game =))

TTN

Member

Chỉ mượt khi xem phim online, bác chuyển sang TV Online sẽ bị không đủ dung lượng bộ nhớ và out khỏi trình duyệt.

ktttnotc

Ðề: Topic cùng nhau thảo luận về LG 42 LM6200

Cập nhật mất 10P xong. Đang nghiên cứu . . . . ~O)

Chỉ mượt khi xem phim online, bác chuyển sang TV Online sẽ bị không đủ dung lượng bộ nhớ và out khỏi trình duyệt.

xác nhận với pác là bị trường hợp như pác nói. hnay xem tvonline mới để ý.

usename

Member

Bản cập nhật này app youtube có gì không các bác. Chỉ mong nó tua được chứ nhiều lần bị out xong vào ko tua đc hết hăng luôn.
bản này full flash thì ngon rồi ko còn bị phụ thuộc nhiều vào soha phim nữa.

kenton

Member

Không đủ dung lượng bộ nhớ khi xem Live TV trên HDViet . Chắc gắm USB xem thử coi sao quá, có bác nào test chưa cho ý kiến với.

Có tính năng xem full màn hình =D> ngoài ra ko có thay đổi gì lớn, giao diện vẫn thế và ko có ứng dụng nào thêm

kenton

Member

Có bác nào khắc phục cái vụ hết dung lượng bộ nhớ không ta?

usename

Member

đang update lâu vật, chả nhẽ lại thôi. 60'/20%

kforhai

Member

đang update lâu vật, chả nhẽ lại thôi. 60'/20%

nó up không lâu vậy đâu pác nhà mình đường truyền ADSL thôi mà up chỉ có 40' la xong thôi mình nghĩ pác bị tình trạng như vậy đến 20% nó không lên được nữa vậy thì pác vô cũng trang cập nhật phần mềm đó luôn pác nhìn xuống mấy dòng dưới thấy "bắt đầu chế độ cao cấp" thì nó sẽ tự khởi động lại TV và khi nó mở TV lên lại nó sẽ tự up tiếp phần pác tải lỡ dỡ hồi nãy và pác sẽ thấy nó chạy nhanh thôi...

bedam07

Member

Các bác xem tv online qua web thì xem ở trang nào vậy? Có trang nào xem tv online full màn hình và chất lượng tương đối ko ạ?! Em dùng cái Minix Neo X5 cài app MytvNet xem truyền hình rất tốt dưng mà lại cắm vào cái LCD cũ mất oy. Em thử cài app trên googplay vào LM6200 mà không đc :(

kronnyx

ủa, vậy mấy pác cho hỏi là xem phim trên Trang chủ | hdviet.com bằng trình duyệt internet trên tv hả. Xem bằng cách này có bị văng ra do không đủ bộ nhớ hok?

usename

Member

Mạng ban tối và đêm nó thế. Sáng nay dậy update đúng 10p xong. Xem Trang hdviet báo ko đủ Bộ nhớ. ????

Bên trên