Topic Tham Khảo Gía TV 2014.

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: TOPIC THAM KHẢO GIÁ TV 2014.

Mình đang ở TPHCM, cũng đang nhắm mua 1 cái TV LG 42LB631T và 1 cái TV LG 47LB650T, mấy bác thương gia inbox giá tốt cho mình nhá.

hi bác!

em đã gửi bác giá tốt, bác có nhu cầu mua thì alo em theo chữ ký

thanks!

ndchieu22

Well-Known Member

Ah mình có thấy mấy siêu thị điện máy mới bán con này. Con này la sao vậy bác, có cùng đời với mấy dòng W600B hay W700B không? Thấy số hiệu model lạ quá nhỉ

model R470 là dòng LED full HD thường không có internet tv bác nhé, là model 2014 có tích hợp DVB-t2

DigiCity Group

Well-Known Member

Ah mình có thấy mấy siêu thị điện máy mới bán con này. Con này la sao vậy bác, có cùng đời với mấy dòng W600B hay W700B không? Thấy số hiệu model lạ quá nhỉ
hi bác model 48r470b là tivi full hd thôi bác à. thấp hơn w600, 700 1 chút. nó không vào mạng được. Model này tương tự 46R452 của năm ngoái đó bác.
Thông số cơ bản đây bác ;
- Tích hợp bộ giải mã truyền hình Kỹ thuật số DVB-T2.
- Loại: LED TV màn hình 48 inch
- Độ phân giải Full HD (1920 x 1080px)
- Công nghệ quét hình Motionflow™ XR 100
- Nâng cao hình ảnh với Clear Resolution Enhancer
- Sử dụng công nghệ đèn nền Direct LED
- Dễ dàng chia sẻ nội dung từ Điện thoại thông minh* lên màn hình TV qua cáp MHL hoặc thông qua Wifi Direct của TV. (hỗ trợ sạc nguồn điện thoại qua MHL)

binhnicky

Ah hèn chi giá tham khảo của nó tốt ghê. Mình vẫn thích xì mạc tv hơn, bây giời cái gì cũng xì mạc hết rồi, mà phân vân giữa Sony với LG quá. Sony thấy có vẻ hình ảnh tốt hơn nhưng LG hình như thông minh hơn nhờ có cái webOS thì phải. Haizz, mua tv bây giờ cũng khó ghê. Các bác thương gia có lời khuyên gì không?

DigiCity Group

Well-Known Member

Ah hèn chi giá tham khảo của nó tốt ghê. Mình vẫn thích xì mạc tv hơn, bây giời cái gì cũng xì mạc hết rồi, mà phân vân giữa Sony với LG quá. Sony thấy có vẻ hình ảnh tốt hơn nhưng LG hình như thông minh hơn nhờ có cái webOS thì phải. Haizz, mua tv bây giờ cũng khó ghê. Các bác thương gia có lời khuyên gì không?
Điều bác đang phân vân là điều rất nhiều a e cũng đang phân vân đó bác. Có điều kiện bác cứ đi ngó xem, còn năm nay lượng a e hd mua LG khá nhiều bác à cũng vì giá và cái gọi là web os đó bác :D . Em không biết khuyên bác nên chọn hãng nào vì mỗi hãng có cái hay riêng.
Bác thấy ưng em nào thì ới để a e phục phụ tận răng cho bác ;)) .

renhat

Well-Known Member

bác xem rùi ưng e nào thì quyết thuo

ngocvitamin

Các bác cho mình xin giá con LG 42LB650T nhé, mình ở HN
Thanks trước.

samsung hạ giá 48in h5100 siêu sốc siêu rẻ...

Theo mình đc biết dòng 49lb551t giờ lg đã tăng giá lên hơn 12tr...trong khi động thái của ss lại giảm con 48h5100 còn sấp xi 12tr...man hình full hd quét hình 100hz chụp ảnh màn hình..ghi âm... chế độ bóng đá.sao chép usb..bh 2 năm.. mình đã xúc 1 em ngay... theo mình con này hot hơn cả e lg lb551t đẹp miễn chê.. màu sắc đẹp ... có ít ảnh tậu e nó về mình sẽ up sau...

ndchieu22

Well-Known Member
Ðề: samsung hạ giá 48in h5100 siêu sốc siêu rẻ...

Theo mình đc biết dòng 49lb551t giờ lg đã tăng giá lên hơn 12tr...trong khi động thái của ss lại giảm con 48h5100 còn sấp xi 12tr...man hình full hd quét hình 100hz chụp ảnh màn hình..ghi âm... chế độ bóng đá.sao chép usb..bh 2 năm.. mình đã xúc 1 em ngay... theo mình con này hot hơn cả e lg lb551t đẹp miễn chê.. màu sắc đẹp ... có ít ảnh tậu e nó về mình sẽ up sau...

Vậy bác xúc sớm con 48H5100 đi thôi

thangchv

Cho em xin gia con lg 42lb650t, 47lb650t, 42lb631t, 47lb631t :)

trluc

Member

bác nào báo giá dùm Sumsung 48H6400, em ở HCM

idangky

Bác nào cho Em xin giá ở HN con Sony w700b và Samsung H5100

quangnh

Member

Các thương gia cho em giá chiếc Sony 55W800b hoặc tư vân cho em co nào của sony 55 giá tốt nhé.

DigiCity Group

Well-Known Member

Vậy là cuối cùng cũng xúc em LG 47LB650T, hàng đã về đến nơi an toàn. Cảm ơn bác Thắng (Digicity) nha, bên bác rất nhiệt tình và hàng hóa bảo đảm.
Chỉ có cái là con 47LB650 giờ đang đau đầu vụ kết nối với loa Microlab FC861 (5.1) vì cái cổng tivi là Optical và HDMI nên chưa biết làm cách nào kết nối với loa để phát ngon lành (ngoài cái cổng tai nghe thì chỉ nghe đc 2.1).
Bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo em với! Thank!
Hi bác cảm ơn bác ủng hộ e hàng về tới quê bác làm bác hài lòng là e vui rồi , bác kết nối qua Optical xem sao . :D

Bên trên