Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD Hà Nội

Ðề: Topic trao đổi phim nhạc HD (Share hàng vô đây nhé anh em)

Chào cả nhà!

Cho em hỏi có bác nào có trọn bộ truyền hình Mỹ: 24 giờ (24 hour), Vượt ngục (Prison Break), Mất tích (Lost) cho em đăng ký 1 xuất copy với.

Many thank,

HDGialong

Active Member

Nghe trên Hà Nội có nhiều anh có rồi đấy
nhưng chỗ emm đang sươu tầm
có sẽ thông báo anh em

loverain2

các bác có ai có nhiều nhiều phim không, giao lưu cafe cop phim đi nào.. em ở Cầu giấy HN

onggia

Well-Known Member

Có lẽ thỉnh thoảng cũng nên làm cái đại hội chia sẻ cho anh em HDHà Nội nhỉ :D Down nhiều cũng hơi nản :))

a_xia_tq

bác nào tổ chức cafe giao lưu cho e di theo với.copy tý HD mới ty toe HD nên chưa có phim j cả

H

HD Hà Nội

Guest

bác nào tổ chức cafe giao lưu cho e di theo với.copy tý HD mới ty toe HD nên chưa có phim j cả

Thích copy thể loại gì, nhiều không ? Cafe và ăn uống tán gẫu các bác ý đi suốt đó :D

doc_khach

Active Member

các bác đi cafe pm em em đi cùng với :D Giao lưu cùng các bác để mở mang kiến thức hoặc chỉ đơn giản là chém gió ;))

doc_khach

Active Member

Topic trao đổi phim nhạc HD chứ đâu phải phim HD đâu ta.

ui lạy hồn bác này =D> Người ta bảo tiếng việt nhiều nghĩa mà :( em thấy bác này đang chuẩn bị sửa lại thành tiếng việt chỉ có 1 nghĩa duy nhất -> nghĩa đen. Bác này chắc theo trường phái siêu thực rồi :))

huybk0205

Member
Ðề: Topic trao đổi Phim ảnh, ca nhạc HD (Share hàng vô đây nhé anh em)

E cũng mới xem HD, thấy thích quá, có a/c nào ở HN cho e cóp nhờ fim HD đc k ạ, những phim mới cũng như phim bộ ạ. hihi. hoặc có off thì cho e đi ké với ạ :)

doc_khach

Active Member

hn thì vô báo danh đi
:D

manhhoai91

mới biết phim hd lại vào diễn đàn khủng như này, rất mong được off với mọi ng, em ổ cứng còm, chỉ chơi hd 720 thôi , giờ đang có khoảng 20 phim, toàn 720 , các bác đi off cho em đi cùng với nhé "địa chỉ" em đây
tomorrow_never_die_911
01649612616

hunggz

Đến lúc OFF sẽ có thông báo mà bác, cứ chịu khó lượn lờ box Hà Nội nhé, chứ đến lúc off chắc bác trưởng ko thể mail với gọi điện cho từng bác đc đâu :D

Nouvo_RC

oài bác hưng sưu tập hay sao mà lên hơn 1tb em có vài trăm mà xem gần năm chưa hết
độc đáo là có vài quả 3d dvd rip cho kính magenta - green

Em mới sắm được cái máy phát và tham gia diễn đàn này nên chưa bít tý gì cả.Em muốn nhờ Bác cho em xin copy ít fim về nghiên cứu ạ

Nouvo_RC

Ðề: Trao đổi,giao lưu phim HD

Box xôm quá các Bác cho em tham gia với . em mới chơi phim HD lên cũng tí tóe có 1. TB phim HD . Các thích qua em copy cho . Em ở Khâm thiên Đống đa Hà nội. Địa Chỉ cụ thể là : Số nhà 63 Ngõ 154 Ngõ Chợ Khâm Thiên - phố khâm thiên - HN ( Bằng 0935000111)

Nhà em cũng ngay gần nhà Bác đấy,hôm nào Bác rảnh anh em mình giao lưu 1 tí nhé :)

caramen

Em xem trên pc nên sưu tập toàn bản m-HD thôi thì có tham gia được ko hả các bác,em có khoảng hơn 300 phim và tầm chục bộ truyền hình Mỹ

Nouvo_RC

Em xem trên pc nên sưu tập toàn bản m-HD thôi thì có tham gia được ko hả các bác,em có khoảng hơn 300 phim và tầm chục bộ truyền hình Mỹ

Không quan trọng đâu Bác...........miễn sao anh em nhiệt tình thoai :D

luongcut

Ngưỡng mộ các đại ka quá! Em chỉ dám ăn ' phở nhó ' thui. hiện nay kinh tế ko cho phép đầu tư ồ át. hic!

thanhhahoang

các bác ơi, có bác nào, có phim Classic của Hàn quốc không, share cho em với, nhà em ở Khâm Thiên, cảm ơn các bác nhiều lắm ạ

Bên trên