Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Twa

Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

Sao reg acc xong nó ko báo j hết thế !!!

Ko change pass dc ah ?

kokokoko

Well-Known Member

Ai sử dụng chức năng leech rồi cho mình hỏi leech được từ những host nào vậy?
MegaUpload , RapidShare thì cho từng link vào một thôi . hotfile cũng có thể leech đc nếu biết cách, mega 1280 chưa thử nhưng mà có kết nối :-? ...

Twa

Member

MegaUpload , RapidShare thì cho từng link vào một thôi . hotfile cũng có thể leech đc nếu biết cách, mega 1280 chưa thử nhưng mà có kết nối :-? ...

Bác xài VIP roài ah thấy tốc độ ổn định hơn Guest ko ??

PhuocTri

1. Mình có tài khoản ADSL của VNPT => ko đăng nhập như trước được
2. Đăng ký mới acc VNN Plus gì đó, báo thành công => ko login được, chả có email gì luôn
3. Màn hình đăng ký thì phần Password show ra ký tự luôn :D (chẳng pro tí nào =)) )

Nói chung chả biết các bác đã test phần mềm chưa trước khi go online @_@

Twa

Member

2. Đăng ký mới acc VNN Plus gì đó, báo thành công => ko login được, chả có email gì luôn
3. Màn hình đăng ký thì phần Password show ra ký tự luôn :D (chẳng pro tí nào =)) )

Hình như ko send Email xác nhận đâu , nếu Use name của bác có chữ nào viết Hoa thì cho thành chữ thường nhé !!

Giao diện phức tạp khó chịu !!! :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Viyeuxa

Member

Hình như chức năng thanh toán qua VISA quốc tế chưa sử dụng dc, e mua bằng thẻ ACB Prepaid báo thành công ở onpay rồi mà chả thấy VIP j cả :((

luanthieugia

Well-Known Member

Bác xài VIP roài ah thấy tốc độ ổn định hơn Guest ko ??

Nếu sài cáp quang mới thấy khác biệt còn sài ADSL thường ko thấy gì đâu như nhau thôi :D nhưng VIP mang lại lợi ích hơn nhiều thứ chứ ko riêng về tốc độ :D

kokokoko

Well-Known Member

3. Màn hình đăng ký thì phần Password show ra ký tự luôn (chẳng pro tí nào )

Chờ tầm 30-45 phút bạn vào reg lại với nick name cũ --> nếu báo nick đã tồn tại --> thử login xem ;)

quynhnet

Banned

Tôi có 2 tài khoản megavnn 1 cáp đồng, 1 cáp quang, vậy mà không thể login gói gift được. Đã đăng ký acc mới nhưng cũng ko thể login. Tại sao vậy trời?

Viyeuxa

Member

chỉ dk dc cái cáp đồng thôi, cáp quang ko dk dc thì phải.

Jake2K

Member

Hình như chức năng thanh toán qua VISA quốc tế chưa sử dụng dc, e mua bằng thẻ ACB Prepaid báo thành công ở onpay rồi mà chả thấy VIP j cả :((

Xác nhận là thanh toán bằng thẻ Visa Debit của Exim Bank được.

Mà cái giao diện quản lý sao được có 3 file, ai biết cách xài không chỉ mình với. Leech thử 1 số file (leech 1 lần 5 link) thì bảo đã leech xong, vào "Quản Lý" thì chỉ thấy được 1, 2 file.

P/S: Đăng ký nick chữ thường hết, không để chữ hoa mới log in được.

Viyeuxa

Member

Xác nhận là thanh toán bằng thẻ Visa Debit của Exim Bank được.

Mà cái giao diện quản lý sao được có 3 file, ai biết cách xài không chỉ mình với. Leech thử 1 số file (leech 1 lần 5 link) thì bảo đã leech xong, vào "Quản Lý" thì chỉ thấy được 1, 2 file.

P/S: Đăng ký nick chữ thường hết, không để chữ hoa mới log in được.

Ở trang thanh toán kia nó ghi báo thanh toán dc chấp nhận rồi nó quay về trang chủ rồi mà h chưa thấy VIP, hix. Chả biết như nào, 45k :-s

Viyeuxa

Member

Ồ, lên VIP rồi, nãy h ko logout, F5 mãi ko dc, vừa rồi logout login phát thì dc :))

tuan_ok

Well-Known Member

bác nào đang sử dụng phát biểu ý kiến xem tình trạng thế nào ạ ?

kokokoko

Well-Known Member

Em thanh toán bằng đông á rồi mà sao stt bên đông á thì là "Đang Treo Tiền" . còn bên iCoin chưa nhận đc cái gì thế anh :-| .

Viyeuxa

Member

Leech lâu thật, leech của bên 1280 mà mãi chả dc file nào ^^

kokokoko

Well-Known Member

chả biết bao h mới nhận đc icoin :D . nạp vào mà thấy stt trong đông á là treo tiền :))

kunngoc

Well-Known Member

các bác cho em hỏi:
- leech có giới hạn file leech/ngày không?
- dung lượng leech max 1 file?
- max dung lượng leech/ngày là bao nhiêu?
- leech được những site nào? (thật ra em chỉ quan tâm leech RS,MU,MF,mega1280 thôi)

mitokun

hic mình nhắn 4 tin lên megashare theo cú pháp ICOIN ngmito lên 6765 mà không được lại bị trừ 60k nữa.Nó nói là sai cú pháp và nó kêu ghi lại y hệt vậy 1 lần nữa:((.Gọi lên thì nói 30 ngày sau thì nhà mạng sẽ hoàn tiền.Bó tay.

xoehoa

Member

hic mình nhắn 4 tin lên megashare theo cú pháp ICOIN ngmito lên 6765 mà không được lại bị trừ 60k nữa.Nó nói là sai cú pháp và nó kêu ghi lại y hệt vậy 1 lần nữa:((.Gọi lên thì nói 30 ngày sau thì nhà mạng sẽ hoàn tiền.Bó tay.
tôi cũng bị như ông luôn.chán quá
gọi lên hỏi thì máy bận suốt.
nếu đăng kí vip rồi mà tốc đọ down không tăng thì cũng chán quá.nhà tôi dùng cáp đồng.hic:-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên