Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ktypro

Active Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

hix :( sao e thấy mấy bác kia down lên toàn mb vại :(( thèm tóa :-<
mà bt e down cũng đc tầm đó r`, hix lắp acc VIP nó vẫn vậy hà :( cứ chạy lên chạy xuống từ 410>470KB/s nó k ổn định tí nào :( hix hix e vừa xem lại, gói nhà e là Family :D
tiện bác cho e hỏi, cái leech này thì e hiện đang leech 10 files 200mb/each thì tầm bao lâu xong ạ :-SS

Bác lên mạng cáp quang đi dow sẽ được 3mb/s

gianhriver

Tớ cũng không sao download được luôn, vào lần nào cũng báo lỗi serve. Đúng là lừa đảo, mất toi cả tiền.

minhle

Member

Tài khoản VIP ko có chức năng lưu file vô account nhỉ? Nhiều lúc muốn lưu lìnks hay để sau này dễ dload mà ko có.

caygayden

Member

Tài khoản VIP ko có chức năng lưu file vô account nhỉ? Nhiều lúc muốn lưu lìnks hay để sau này dễ dload mà ko có.

Nếu vẫn không tính điểm thưởng, MS nên thêm chức năng này vào, lưu file của những tk free vào vip sau này đã bị mất khi cần down lại + chia sẽ trên các diễn đàn thuận lợi hơn :)>-

xmen1203

Cho mình hỏi với có bác nào giống mình không ???

Mình nhắn tin ICOIN xmen1203 về 6765 nhưng không thấy phản hồi nhưng bị trừ tiền (không phải tk khuyến mãi nhé) . Không những bị 1 mà những 3 tin. Tiền không phải là chuyện lớn vì tiền không nhiều nhưng kiểu nạp tiền này sao nguy hiểm thế ???

Mình không có thẻ Vietcombank không biết làm sao để mua tk 1 năm ???

nhoctom

Nếu vẫn không tính điểm thưởng, MS nên thêm chức năng này vào, lưu file của những tk free vào vip sau này đã bị mất khi cần down lại + chia sẽ trên các diễn đàn thuận lợi hơn :)>-

Ý 2 bác là leech file của người khác về tk của mình àh :-? Nếu có chức năng đó thì nên limit 1 tí chứ ko là loạn box luôn 8-}

caygayden

Member

Ý 2 bác là leech file của người khác về tk của mình àh :-? Nếu có chức năng đó thì nên limit 1 tí chứ ko là loạn box luôn 8-}

Chức năng save file giống của MF ấy, ở MF đặt pass vào link file thì tk free sẽ k save về acc của mình đc (trừ MF pro)

Làm thế box sẽ k loạn được :>

minhle

Member

hix... sao sáng giờ tui ko login vo megashare dc vậy... bị Bad Gateway mới ghê...

caygayden

Member

Đêm qua định log vào cắm down phim thì mãi k đc :-w

MS bảo trì phần leech cũng ngưng luôn cả login sao :|

4give4get

Chào các bạn.
Từ 21h ngày 14/10/2010 và dự kiến đến hết ngày 15/10/2010, Megaplus nâng cấp phiên bản payment mới nên sẽ có những ảnh hưởng tới việc login tài khoản Megaplus trên các trang dịch vụ (trong đó có megashare.vn).
Rất mong các bạn thông cảm.

nguyenhoanh

Chào các bạn.
Từ 21h ngày 14/10/2010 và dự kiến đến hết ngày 15/10/2010, Megaplus nâng cấp phiên bản payment mới nên sẽ có những ảnh hưởng tới việc login tài khoản Megaplus trên các trang dịch vụ (trong đó có megashare.vn).
Rất mong các bạn thông cảm.

ax,nâng cấp thì ít nhất có cái thông báo để người dùng còn biết,chứ im bặt chờ người dùng la éo mới thông báo sao dc hay vậy giời,bó hand:-O

troidanh

cnâng cấp không logindc tức là người dùng mất 1-2 ngày không tải dc trong khi đã đóng phí.làm ăn gì kỳ vậy...

Bkboy08

Member

Vậy mấy ngày không login dc có tính phí ko? Tài khỏan tôi còn 1 ngày..! Hôm nay không login được thì sẽ hết..Mong trả lời sớm để tôi còn biết đường lựa chọn..!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên