Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Topic về MegaShare VIP

Max Speed Lại rồi =D> . Chán mấy bố Megashare này quá . Đợi người tiêu dùng vô thanh phiền mới xuống kiểm cha máy chủ . :mad:)

vicgame

Member

mình cũng giống bác này nhắn tin nạp coin xong rồi mà vẫn chưa thấy lên vip,có cần làm gì nữa ko các bác?

Nạp 3 tin mới đc 150 icoin, vị chi là các bác mất 45k.. nạp rồi vô trang chủ mua thẻ chứ bác mới nạp để có $ online thôi

Kenzu

Member

mình cũng giống bác này nhắn tin nạp coin xong rồi mà vẫn chưa thấy lên vip,có cần làm gì nữa ko các bác?

Bro nhấn tin nap iCoin xong click vào mua tài khoản VIP trên megashare rồi bấm thanh toán bằng tài khoản icoin thì lúc đó mới thành VIP đc. 2-3 bữa nay megashare bị cái gì đó ko bít nữa mà ban đêm max speed 3Mb/s còn ban ngày thì lẹt đẹt 1-200kbs. Nếu như vậy thì khỏi bỏ tiền mua VIP tốc độ cũng như nhau, chẳng hiểu acc VIP megashare ngoài cái upload 1link ra hơn đc TK free chỗ nào nữa

philubonmat

Các bác cho em hỏi: Em muốn mua cái account MEGASHARE VIP thanh toán bằng ngân hàng Đông Á, rồi ở buyme.vn hỏi
Thông tin địa chỉ vận chuyển
Thông tin địa chỉ ghi hóa đơn (nếu có)

Em bỏ cái gì vô đó để thanh toán vậy các bác?

Yagami Raito

ai có thể cho mình hỏi tốc độ leech file của acc vip gói 1 năm là bao nhiêu dc ko vậy

caygayden

Member

^
Leech HF,MU khá nhanh, vừa leech xong Spartacus hôm nay :))
các host còn lại mình k quan tâm

hơn nữa leech chỉ là thứ yếu của MS, nên bạn đừng trông chờ vào nó.

vlk

Active Member

sao tui mua vip goi vẫn chờ 30s là sao nhĩ, không hiểu được. Ma MS có dỉect bằng IDM dc ko các bác

Yagami Raito

vừa làm cái acc vip cho nó leech file thì thấy im re mãi mà ko chịu chạy gì cả

Quỷ Cung

mình đánh đúng tên ibank trên vcb rồi mà nó báo sai là quái gì vậy, vào trang chủ login bình thường mà vào trang thanh toán báo sai.

manhdung20

Có lỗi không thông báo
Dowload thì quảng cáo acc vip tốc độ nhanh và ổn định, thế mà vừa đăng kí dùng để dow được có 98,45% thì dừng, giờ thì toàn báo error
Vậy là lừa đảo hả ?

ProSkyR

Well-Known Member

Anh em bàn luận có chừng mực thôi, đây là box phim link MsVN chứ không phải diễn đàn MS nhé.

copes

Ko hiểu sao nếu ko sign in thì còn down đc. Sign in vào acc VIP rồi thì ko thể down đc. Cứ hiện thông báo này:

các bác giúp em với. Phí $ quá :((

dead_eye

Em cũng lỗi hệt như bác Copes, từ sáng đến giờ, bực mình quá đi!

Kenzu

Member

Lúc trưa thì thay doi IP 104:8080 thành 88 thì down ngon, bây h thi` con 88 cũng died lum roài

relay

Banned

Chẳng down được gì ! Toàn gặp lỗi ......... chán quá các bác ợ :(

Kenzu

Member

Mấy Bro lấy link xong thì stop nó lại properties sữa link nó 104:8080 lại 88 là đc:
Ví dụ:
http://123.30.185.104:8080/dl00/20110124/ed/9a/37/c6/f4b5fe5bc073c03c7d17e36e/Unstoppable.2010.720p.Blu-ray.DTS.x264-CHD___Mr.Tom___VNGOO.COM.mkv
sữa lại thành
http://123.30.185.88/dl00/20110124/ed/9a/37/c6/f4b5fe5bc073c03c7d17e36e/Unstoppable.2010.720p.Blu-ray.DTS.x264-CHD___Mr.Tom___VNGOO.COM.mkv

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên