Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

lqkntvn

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Có mem nào có mẫu launcher đẹp ko nhỉ? Giới thiệu giúp em, chuyển cho coder làm launcher BSB

lqkntvn

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

App đã có bản beta 2 http://4all.vn/BSBSmartRelax.zip. fix các lỗi ae phản hồi vừa qua. Mọi người test và đóng góp ý kiến giúp ae coder nhé!

ilovebeckham

Hôm qua em mới activate tài khoản xài thử, sao bấm vô đâu nó cũng trơ trơ :D ko có nội dung gì :(

tienlequoc

Well-Known Member

Hôm qua em mới activate tài khoản xài thử, sao bấm vô đâu nó cũng trơ trơ :D ko có nội dung gì :(
bác có điểm chưa? Có điểm rồi thì vào web của bsb đăng nhập tài khoản==> Quy đổi điểm thành ngày sử dụng.

Chỉnh sửa lần cuối:

ilovebeckham

bác có điểm chưa? Có điểm rồi thì vào web của bsb đăng nhập tài khoản==> Quy đổi điểm thành ngày sử dụng.

Có, em quy ra đc VIP 7 ngày rồi bác ợ. Chưa có điểm vừa chạy app là nó show bảng thông báo rồi. Mục karaoke, sau khi tải về danh sách bài hát xong, thì fải bấm chọn bằng tay bên list tay phải, em bấm vô search thì ko thấy bàn fím nhảy ra để gõ chữ vào. Bấm xem fim. nhạc linh tinh thì màn hình bên phải ko show gì, trống trơn :(

Bên trên