Trải nghiệm Galaxy Note 8

vohothyhan18

Re: Ðề: Re: Trải nghiệm Galaxy Note 8

Sao samsung thích làm máy cái điện thoại lai vậy không biết. trước có cái Note 1 voi 2 giờ lại đến các tablet lai điện thoại. Riết cũng không biết nên gọi bằng cái gì nữa !!!!!!!!!!!!!!!!
Bởi vậy mới đáng để bàn luận .. SS cứ chơi trò san suất ra công nghệ liên tuc vậy làm cho người yêu cong nghệ đến hoa mắt.. có khi cảm thấy chan mà ko còn yeu thix SS thì lúc đó SS chỉ có nước dở khóc dở cười

bigfathers

Ðề: Trải nghiệm Galaxy Note 8

Máy cái camera trên những máy tính bảng của hãng khác đâu có lòi ra như thế mà vẫn chụp ảnh đẹp đấy thôi. Không biết samsung nghĩ gì nhưng mình thấy đây là một điểm trừ khá lớn của máy.

vohothyhan18

nếu mà nói đến khoản điểm trừ thì mình xin góp ý them là camera chính sao chỉ có 5.0 thế và camera phụ chỉ có 1.3 ... đáng nói hơn là có camera thì lai thiếu flash .. ! sự ngớ ngẩn khi thiết kế chăng ?

jonnydepp

Nhìn vào sản phẩm Note thì chỉ thích duy nhất mỗi cây S pen thôi. Viết cứ như trên giấy, khá ảo. ;;)

mouseking2011

Ðề: Re: Trải nghiệm Galaxy Note 8

nếu mà nói đến khoản điểm trừ thì mình xin góp ý them là camera chính sao chỉ có 5.0 thế và camera phụ chỉ có 1.3 ... đáng nói hơn là có camera thì lai thiếu flash .. ! sự ngớ ngẩn khi thiết kế chăng ?

máy tính bảng thường dùng để giải trí là chính mà camera chất lượng không cao vậy, vậy thì mua cái này chi nữa, để tiền làm ipad mini sướng hơn :(:(:(

V1000814

hi mọi người ! Ko ngờ có nhiều cú yêu công nghệ về đêm như thế này nhỉ? Mình là 1 sfan chính gôc.. NHưng nhà nghèo nen ko tiền sắm máy thiết bị số đắt tiền này.. Vì thế mình chỉ dám gửi niềm đam mê vào các 4rum và video về các Sp cua SS
Đúng thật là SS note 8 này hơi bị khhiếm khuyết về camera ... nhưng cac baác chưa nói đến những ưu điểm tuyệt vời của e ấy mà.. VD multi-window hay cay Spen đa dụng, nhiều lúc rãnh rỗi sợ sinh nông nỗi thì lấy ra vẽ vời cũng dc :))

quynhnhukt

cái này hình như có chức năng điều khiển ti vi phải ko nhỉ ?????

quynhnhukt

hi mọi người ! Ko ngờ có nhiều cú yêu công nghệ về đêm như thế này nhỉ? Mình là 1 sfan chính gôc.. NHưng nhà nghèo nen ko tiền sắm máy thiết bị số đắt tiền này.. Vì thế mình chỉ dám gửi niềm đam mê vào các 4rum và video về các Sp cua SS
Đúng thật là SS note 8 này hơi bị khhiếm khuyết về camera ... nhưng cac baác chưa nói đến những ưu điểm tuyệt vời của e ấy mà.. VD multi-window hay cay Spen đa dụng, nhiều lúc rãnh rỗi sợ sinh nông nỗi thì lấy ra vẽ vời cũng dc :))

Có máy con samsung tầm trung giá rẻ đó bạn, giá cả hợp lý nhưng đầy đủ chức năng cấu hình cũng ổn, đau nhất thiết là phải chạy theo hàng cao cấp. :-?:-?:-?

V1000814

Tầm trung th2i xài ko đã .. mình vẫn giữ ước mơ 1 ngày nào đó sẽ sở hữu dc dòng cao cấp cua SS... :D

mouseking2011

Với một cái máy hơn 12 củ mà về chỉ để vẽ vời thì bạn cũng phá là phong cách đó =))=))=))

V1000814

Re: Ðề: Re: Trải nghiệm Galaxy Note 8

Với một cái máy hơn 12 củ mà về chỉ để vẽ vời thì bạn cũng phá là phong cách đó =))=))=))

hihi .. cái đó chỉ là Ví du thoi.. mình mà có em này thì chak ko vẽ vời đâu chơi game coi phim , lướt web , doc sach là đủ rồi

---------- Post added 28-04-2013 at 01:52:48 AM ----------

hihi .. cái đó chỉ là Ví du thoi.. mình mà có em này thì chak ko vẽ vời đâu chơi game coi phim , lướt web , doc sach là đủ rồi

jonnydepp

Trong bài viết có cái Wi-Fi Channel Bonding. Cài này xài sao vậy, có khác biệt gì với wi-fi bình thường chứ. Mà wi-fi thì tốc độ cũng đã nhanh rồi liệu có cần thêm cái này nữa không :-?

Bài viết cũng chỉ là PR cho sản phẩm, chất lượng thực sự như thế nào thì phải cầm thử trên tay mới biết đươc.

house_of_talent

Hom trc, đi Vincom , e có cơ hội chạm thử vào... Máy ko thô lắm đâu , cũng mỏng nhung nếu so với ipad thì hơi dày hơn xíu.. Cảm ứng mượt mà , cây S pen thì tương đối giống với Spen notẻ 2 .. Reading mode thì ko có gì đặc sắc cả.. Multi- window thì tuyệt vời
Còn về khuyết điểm thì như các bác nói trên camera lồi, ko có flash ... blabla bal
Hồng ngooai nằm dưới thanh điểu chỉnh âm luong bên tay phải .... em chưa có dip thử cái hồng ngoại đó :D

---------- Post added 28-04-2013 at 02:02:30 AM ----------

Ipad ở đây em nói đến là ipad mini nhé các bác :))

house_of_talent

Vài thang nua SS ra sản phẩm mới là xuống giá liền mà bác.. Nhiều khi ko ai thèm mua nó còn mua 1 tang 1 nua :))

Samsung ra cái này chắc là để cạnh tranh với ipad mini đó mà. dạo này thấy đi đâu cũng PR sản phẩm cho samsung cả, S4 hay Note 8 này có đủ cả. Không biết với cái Note 8 lai vậy có làm nên cơm cháo gì ko.

undefenders

Hom trc, đi Vincom , e có cơ hội chạm thử vào... Máy ko thô lắm đâu , cũng mỏng nhung nếu so với ipad thì hơi dày hơn xíu.. Cảm ứng mượt mà , cây S pen thì tương đối giống với Spen notẻ 2 .. Reading mode thì ko có gì đặc sắc cả.. Multi- window thì tuyệt vời
Còn về khuyết điểm thì như các bác nói trên camera lồi, ko có flash ... blabla bal
Hồng ngooai nằm dưới thanh điểu chỉnh âm luong bên tay phải .... em chưa có dip thử cái hồng ngoại đó :D

---------- Post added 28-04-2013 at 02:02:30 AM ----------

Ipad ở đây em nói đến là ipad mini nhé các bác :))

Chưa thấy được cai máy thực sự nhưng nhìn ảnh thấy màn hình sáng, trong hình ảnh rõ nét sinh động. Có cái app S planner cũng rất hay. Mình nghĩ S planner là một thế mạnh của samsung, nên tiếp tục phát huy.

Bên trên