Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

SaiGonXinhDep

Ðề: Trải nghiệm Galaxy Trend – Smartphone có kèm Gói ưu đãi của Samsung

Galaxy Trend bác lấy từ chính SamSung cung cấp ra thì khỏi phải lo. Hàng thắng giải thì đảm bảo bảo hành tuyết đối cho bác chứ nếu ko mất mặt lắm :))

damme7554

Member

Kiểm tra bảo hành samsung thì nhắn tin số imei tới 6060 là tổng đài trả về chi tiết thời gian bảo hành máy thôi mà :D Miến phí cước nhé ;)
Xài samsung bấy lâu nay mà bây giờ mói biết cách bảo hành này :D thanks bác nhé, để về nhà lôi con samsung ra lấy số eime check thử :D

TruongLuat

Member

Nhắn tin tới mấy đầu số 6x này liệu có bị trừ 15-20k không đó bác, em bị trừ 1 lần rồi sợ lắm :((

tvixsmart

Member

Đầu số 6060 là đúng của samsung miễn phí chứ còn gì nữa. SamSung mua rieng đâu số này phục vụ khách hàng mà, bác lo thì cứ lên mạng xem review trước xem đúng ko :D

HuyHong

Member

Trước ông anh em mua máy tính bảng xách tay bên Mĩ về cũng hí hoáy thử cách bảo hành này mà không được, lý do là hàng xách tay :D

songlai75

Member

Hàng xách tay cũng bảo hành được mà, có thể là đã bị kích hoạt bên đó từ trước mới mang về nên bảo hành không còn đó bác :) E gặp trường hợp này rồi.

HaiD2

Member

Nhưng trong 5 cái điện thoại của trò chơi Trải Nghiệm Xu Hương Smartphone chỉ có mỗi galaxy trend là có bảo hành amtrust, còn mấy con khác thì bảo hành thế nào?

htcevo

Member

Thì vẫn bảo hành bình thường nhưng không đảm bảo cho bác vụ rơi vỡ đập nhé, nếu bị thì phải bỏ tiền ra sửa thôi :D

trunghaitn

Member

Tính ra bảo hành amtrust của galaxy tren vẫn thích hơn nhỉ :D đảm bảo an toàn tuyệt đối hơn :D

Amtrust vẫn có 1 số rule không cho bảo hành đó nhé, các bác đoc rule kỹ chứ ko phải thích phá sao thì phá rồi mang đi bảo hanh đáu nhá

dvico

Member

Xài samsung chỉ sợ nhất là rớt thôi, vì các dòng samsung hay bo tròn cầm hơi trơn nên hay sợ rớt :D

thienhabmt

Member
Mình cầm hoài có rớt gì đâu ta, bác sợ thì mặc thêm áo cho em ấy là đảm bảo chắc như bắp luôn :))

Evernote

Member

Riêng mình lại thích thiết kế của samsung, đặc biệt là galaxy trend, cầm rất đầm và vừa tay. Hơn nữa lại sang nên rất khoái, đó cũng là lý do minh ít xài bao da cho em nó :D chỉ có dán thôi ;))

xroid

Member

Trend cầm thích mà, không tin bác chờ bữa nào nhận quà từ cuộc thi Trải Nghiệm Xu Hướng SmartPhone về rồi mượn cẩm thử đảm bảo sẽ thích. Nhìn em nó đẹp thế này cơ mà :D

Bên trên