[Trên tay] ★ Sound Card Asus Xonar D2/PM/A Intenal 7.1 PCI – Món đồ chơi nâng cấp đáng giá dành c

sircuong1303

Well-Known Member
Ðề: [Trên tay] ★ Sound Card Asus Xonar D2/PM/A Intenal 7.1 PCI – Món đồ chơi nâng cấp đáng giá dành cho HTPC trong dịp năm mới ★

Asus Xonar D2/PM/A Intenal 7.1 PCI
Còn con nào không bác? hôm nào mở hàng tết qua làm 1 em nào

Hàng mới, BH 12 tháng thì vẫn còn nhưng giá cao gấp đôi so với e hàng sale off, ko có bảo hành như trong bài viết bác à. Bên e mùng 6 tức là ngày mai sẽ mở cửa để bán hàng bác à :D.

MetalCore1985

Active Member
Ðề: [Trên tay] ★ Sound Card Asus Xonar D2/PM/A Intenal 7.1 PCI – Món đồ chơi nâng cấp đáng giá dành cho HTPC trong dịp năm mới ★

Hàng mới, BH 12 tháng thì vẫn còn nhưng giá cao gấp đôi so với e hàng sale off, ko có bảo hành như trong bài viết bác à. Bên e mùng 6 tức là ngày mai sẽ mở cửa để bán hàng bác à :D.
Giá cao gấp đôi tức là 2 củ 4 hả bác? :D. Đợt này mình đang định dồn xèng để múc thêm HDD & thay VGA nên phân vân quá. Chẳng lẽ lại tính tậu em này về :))

khong_khiem

Active Member

thành viên hdvn mua hàng hanoicomputer có đc giá ưu đãi kg bác, thấy nhiều hàng giá vẫn còn khá cao

sircuong1303

Well-Known Member

thành viên hdvn mua hàng hanoicomputer có đc giá ưu đãi kg bác, thấy nhiều hàng giá vẫn còn khá cao

Bác cần hàng gì thì cứ pm inbox cho e, sẽ có giá ưu đãi cho a e HDVN mà :).

khong_khiem

Active Member

Bác cần hàng gì thì cứ pm inbox cho e, sẽ có giá ưu đãi cho a e HDVN mà :).

bác đồng ý kết bạn trên facebook nhé, thanks bác

2lua135

Member
Các bác cho em hỏi là em dùng con sound card xonar này với 1 dàn mini 5.1
Hôm qua tí toáy nghịch cái quái quỷ gì mà giờ em chỉnh âm thanh trên pc nhỏ hết cỡ, lẽ ra như vậy thì âm thanh phải hết hoàn toàn. Vậy nhưng bây giờ em chỉnh nhỏ hết cỡ nhưng loa vẫn có tiếng đủ nghe nhạc trong kg gian nhỏ.
Với cả bây giờ trong phần chỉnh âm thanh khi kick vào biểu tượng loa ở taskbar cũng kg còn phần tắt âm của các ứng dụng khác nữa.
VD như em vừa nghe nhạc, vừa chơi game, giờ muốn tắt âm thanh của game đi cũng kg đc,
Các bác ai biết chỉnh sao cho nó về như mặc định kg bày em với.

hongquan2009

Well-Known Member
Ðề: Re: [Trên tay] ★ Sound Card Asus Xonar D2/PM/A Intenal 7.1 PCI – Món đồ chơi nâng cấp đáng giá dành cho HTPC trong dịp năm mới ★

Các bác cho em hỏi là em dùng con sound card xonar này với 1 dàn mini 5.1
Hôm qua tí toáy nghịch cái quái quỷ gì mà giờ em chỉnh âm thanh trên pc nhỏ hết cỡ, lẽ ra như vậy thì âm thanh phải hết hoàn toàn. Vậy nhưng bây giờ em chỉnh nhỏ hết cỡ nhưng loa vẫn có tiếng đủ nghe nhạc trong kg gian nhỏ.
Với cả bây giờ trong phần chỉnh âm thanh khi kick vào biểu tượng loa ở taskbar cũng kg còn phần tắt âm của các ứng dụng khác nữa.
VD như em vừa nghe nhạc, vừa chơi game, giờ muốn tắt âm thanh của game đi cũng kg đc,
Các bác ai biết chỉnh sao cho nó về như mặc định kg bày em với.

Bác cài đặt lại Driver nhé đừng dùng Driver mặc định trên WEB Asus mà dùng Driver Uni nghe hay hơn nhiều đấy(bác dùng Win 10 đúng không ah)
Link:
http://maxedtech.com/asus-xonar-unified-drivers/

Bên trên