TRON-LEGACY (2010) :awesome reboot

break196

Member
Ðề: Kẻ lật đổ Avatar - TRON: Legacy (17/12/2010)

Phim này cơ đâu mà đòi ăn Avatar

letuanviet

Cung an tuong lam nhung ko the bang Avatar dc!!!

nmcan1306

Member

chỉ mới coi trailer thực sự chưa nói gì trước được. hiện giờ cùng lắm chỉ dựa vào sở thích mỗi người thôi.
thể loại này thực sự em không thích lắm, nhưng sẽ xem rồi mới dám đánh giá :)

welldone

Well-Known Member

Chỉ toàn PR không, các bác cứ khẳng định chắc nịch kiểu như đúng rồi! Với mình, chỉ coi trailer nhưng đoán là phim này ko thể so với avatar được! Tóm lại, đợi phim ra sẽ rõ trắng đen....

babebabe

Chẹp, bác nào bẩu Avatar là phim 3-D đầu tiên thế >_<, ác khẩu vãi :)), Avatar may ra được cái danh hiệu "phim 3D đầu tiên được chiếu chính thức ở VN" thôi bác à.

ChiDung0112

Các bộ phim ăn theo game ít gặt hái được thành công , còn game ăn theo phim thì lại ngược lại :D

BelleLamour

Cách đây gần 1 khi xem trailer của Tron: Legacy, mình đã nghĩ ngay trong đầu: "Sẽ đi xem bộ phim này!".

Các bạn cũng thấy là chúng ta xem khá nhiều trailers nhưng có phải cái nào cũng khiến mình chú ý không? Mình nghĩ rằng nếu ko đi xem, các bạn cũng sẽ rất mong muốn download nó về để "xem cho biết", để xem có "đúng như quảng cáo", để xem "cái công nghệ kỹ xảo hoành tráng" được thực hiện trong phim, xem để mà "còn có cái để bàn luận, chê khen"... Mình nghĩ chiến lược PR của Tron: Legacy đang được thực hiện khá tốt. Hãy chờ xem kết quả thế nào. ^^

BelleLamour.

haithn

tuổi gì qua mặt được Avata...:))

sieuquaya4

Active Member

Phim nào của disney cũng thích hết.Phim này không hề ngoại lệ.Với lại có sự tham gia Pixar nữa chứ

Dragon89

Thực sự cảm thấy ko thích cái cách nói khinh khỉnh kiểu " phim...làm sao qua mặt được ...phim"

Avarta cũng hay , kĩ xảo hoành tráng nhưng mình nghĩ chẳng có cái mốc nào mà " cho phép " nó đừng đầu cả

Nhưng nói cho cùng bác đặt tiêu đề cũng hơi quá , có câu " nói trước bước không qua " đủ để nói lên ý kiến của mình .

Tất cả chỉ là tương đối đừng nói dứt khoát điều gì

babebabe

Qua mặt được Avatar hay không chắc phải chờ chính thức ra rạp.
Cảm nhận của mình là phim này sẽ thành công giống như Star Trek 2009, làm sống lại một huyền thoại với những fan già và sẽ recruit được thêm một đống fan trẻ mới cứng.
Btw, đối với dân geek "ngày xưa" thì thế giới của Starwars, Star Trek và Tron là top đấy các bạn ạ ^_^

Trailer cuối, có vẻ rất đáng đợi chờ

[yt]http://www.youtube.com/watch?v=973Xfq2oyLg[/yt]

CutWind

Xin lỗi các bác, cứ nhìn thấy hãng phim là Walt Disney thì em chẳng buồn xem rồi.
Phim của Walt Disney toàn cho trẻ con xem

osiric

Well-Known Member

Phim này thấy nhảm xàm
Đòi vượt qua avatar thì còn lâu

grandthorn

Active Member

cứ nhu kiểu batman ấy nhỉ!
nhưng có gì mà bảo là vựơt avatar?

VnVn

Member

Xem mấy cái Trailter trên Megastar rồi , thấy cũng thường thường , hiệu ứng màu mè quá . Vã lại xu hướng sau này thích cổ điển , đàn ông phải vai u thịt bắp , chứ anh hùng trẻ trẻ , teen teen mỏng manh như trong phim này làm mình không thích được . Có vẻ phim này hợp cho giới teen hơn . Cũng mong phim này làm 3D vượt trội hơn so với Avarta , chắc lúc đó sẽ thu hút nhiều khán giả hơn , lâu rồi chưa xem phim 3D nào hiệu ứng đẹp cả

CutWind

Xem mấy cái Trailter trên Megastar rồi , thấy cũng thường thường , hiệu ứng màu mè quá . Vã lại xu hướng sau này thích cổ điển , đàn ông phải vai u thịt bắp , chứ anh hùng trẻ trẻ , teen teen mỏng manh như trong phim này làm mình không thích được . Có vẻ phim này hợp cho giới teen hơn . Cũng mong phim này làm 3D vượt trội hơn so với Avarta , chắc lúc đó sẽ thu hút nhiều khán giả hơn , lâu rồi chưa xem phim 3D nào hiệu ứng đẹp cả

Thì em đã bảo rồi, phim của Walt Disney chỉ dành cho trẻ con thôi mà bác.
Mấy năm nay có cái phim nào ra hồn đâu ( từ khi hết phần 3 cướp biển Caribe)

digikni

Well-Known Member

Xin lỗi các bác, cứ nhìn thấy hãng phim là Walt Disney thì em chẳng buồn xem rồi.
Phim của Walt Disney toàn cho trẻ con xem

nho còn xanh quá ^:)^

đừng nói chú chưa xem Pirates of the Caribbean, Prince of Persia... nhé.

Bên trên