Trồng cây, trồng rau trong Chinh đồ những ai còn nhớ? [Tính năng trang viên]

RacingBoy

Member
Trồng cây, trồng rau trong Chinh đồ những ai còn nhớ?

Hix, ai chơi chinh đồ còn nhớ Trang Viên hông, tui nhớ cái nhà tui quá, xây mất bao nhiêu thời gian, ngày nào cũng ngồi trồng trọt cây trái mà toàn ra cây tím là bị ăn trộm tè le hột me hết trơn. Rồi rủ vợ lên ngồi tâm hự trên nhà, 1 túp lều tranh 2 quả chym vàng :’(

Mấy hình ảnh này, từ ngày chinh đồ dẹp rồi, tìm không ra được nơi đẹp đẽ thơ mộng mà hấp dẫn như này nữa, hiu hiu

Hôm 8/1 Ngự Long Tại Thiên open beta không xóa nhân vật, em mới zọt zô chơi thử vì bị nghe MKT đồn giống hệt chinh đồ 2, em vào là lọ mọ đi tìm cái trang viên, ông cha bà mẹ ơi, nó đẹp phê luôn nha anh em :3

Nói thiệt chớ, sau chinh đồ, em vào đủ thứ game để tìm cảm giác xưa 1 tí, mà chưa có cái nào em ghiền, chơi Ngự Long Tại Thiên giờ em phê luôn, đồ họa đẹp cực còn tính nắng trang viên thì thôi rồi, đẹp mà giống mà nó hay, hứng thú hấp dẫn lắm mấy bác ạ.
Bác nào chơi thì chui vào xây nhà thi với em không nè, coi đứa nào nhà đẹp hơn hehehe. Nhà em sắp cấp 2 rồi nha hehehehe. Dự Châu nha bà con, ai đam mê xây nhà zô báo danh =)))
truc-tuyen_trai-nghiem-ngu-long-tai-thien-o-tru-so-vng_182723.jpg

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: Trồng cây, trồng rau trong Chinh đồ những ai còn nhớ? [Tính năng trang viên]

Chốn làm ăn, ra đó giao dịch ko :))

johnnnyyyy

Ðề: Trồng cây, trồng rau trong Chinh đồ những ai còn nhớ? [Tính năng trang viên]

Ôi chốn tụ tập :)) trò chuyện

mrtid

Game này nhìn thích quá, sao bây giờ mình mới biết nhỉ.

Vậy h tải về chơi ik :))

Hồi chơi cđ mê cái trang viên thu thập mảnh thời trang thui hà he he

vietnam365

Cái trang viên bên Chinh đồ nhìn như nông trại vui vẻ á :v

sochimorg

Đồ họa 3D của Ngự Long nhìn đẹp hơn CHinh đồ nhiều

RacingBoy

Member

Chưa được thử cái trang viên trong ngự long như thế nào

Bên trên