Trung bình anh em down bao nhiêu Giga/1 tháng từ ngày biết HD.

vuchaulong

Active Member
Ðề: Trung bình anh em down bao nhiêu Giga/1 tháng từ ngày biết HD.

Mình thấy nhiều bạn down khủng thật,rồi mua hết HDD này tới HDD kia ko biết down xong thì có thời gian xem hết nổi những cái mình lấy về ko, ở đây ko tính các bác chép phim kinh doanh hay có thú vui sưu tập phim nhé.

Đấy là bệnh! LÒNG THAM VÔ ĐÁY. Down cho sướng thôi. Mình tuy chưa bốc khói đến tầm đó nhưng những ngày đầu còn tự hào nhớ mình có cái gì nhưng đến giờ thì bắt đầu có triệu chứng lẩm cầm rồi. Đấy là còn cắt bớt rồi đấy chứ mà thả cửa thì không biết thế nào. Bệnh này giống bệnh mua sắm ở chị em. Nếu cứ lấy cái tiêu chí là có thì phải xem, phải biết thì chắc chỉ cần 3T các loại là đủ.

fireautumn

Mới biết HD và hdvietnam có 3 hôm mà mất 30GB HDD rùi. Đó là do HDD đang có nguy cơ quá tải. Nếu mua HDD mới thì không biết một tháng ...XXXGB. Hic. Nhà em lắp Megavnn theo dung lượng. Tháng này chắc hết tiền sinh sống quá. Tháng sau phải đổi sang trọn gói thôi.

fireautumn

Đấy là bệnh! LÒNG THAM VÔ ĐÁY. Down cho sướng thôi. Mình tuy chưa bốc khói đến tầm đó nhưng những ngày đầu còn tự hào nhớ mình có cái gì nhưng đến giờ thì bắt đầu có triệu chứng lẩm cầm rồi. Đấy là còn cắt bớt rồi đấy chứ mà thả cửa thì không biết thế nào. Bệnh này giống bệnh mua sắm ở chị em. Nếu cứ lấy cái tiêu chí là có thì phải xem, phải biết thì chắc chỉ cần 3T các loại là đủ.

Em cũng có chút lòng tham đó đây. Nhưng ko còn chỗ đựng nên lòng tham đã hơi nguội. Từ hôm biết HD chỉ toàn down phim tài liệu và khoa học của BBC thui. Chưa down một phim điện ảnh nào cả. Nhưng có lẽ sắp tới pahir chuyển sang điện ảnh thôi vì dạng phim khoa học tài liệu kia sub việt ít quá.

security_plus

Em có hàng GB sách nhưng hầu như chẳng bao giờ đọc. Thế mà, cứ thấy có sách có tựa hay là tìm bằng mọi cách. Hú hú, ...

Bên trên