trường hợp hấp diêm như thế này các bác xử sao ?

hotshot

Active Member
Ðề: trường hợp hấp diêm như thế này các bác xử sao ?

Sướng mấy phút bị tù 10 năm.
Mà chắc chỉ có thánh hay là GAY thì mới k làm chuyện đó khi con bé chủ động mời mọc thế kia. :mad:)

tusontay

Huyền Thoại

Sướng mấy phút bị tù 10 năm.
Mà chắc chỉ có thánh hay là GAY thì mới k làm chuyện đó khi con bé chủ động mời mọc thế kia. :mad:)
Bác nói đúng. Nhưng giá 10 niên gỡ lịch thì... đắt quá! :(

hdd-hdp

Nằm trơ ra như thế chả có việc gì làm thì lại chả phải sướng ko? hehe
Mà con kia thì ngu, đi dạt nhà về lại còn bô bô cái mồm. Chắc nhà con kia bảo thằng này đền tiền nhưng thằng này ko có nên nhà nó mới đi báo đồn chứ chả ai lại sùng sục đi báo cáo ngay như thế cả đâu.
Tự nhiên được ăn hàng chất thế thì bị 10 năm cũng thỏa cái lòng đi. Mọi sự Liều đều phải Trả giá.
Kết luận: Quá Ngu!

tieuthieugia

Well-Known Member

bắt tụi nó giao cấu mổi ngày 1 lần, cho tới khi con bé đủ 18 tuổi
cho nó chừa... cái tật bé mà k bé

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Nói đến hiếp dâm thì phải nói những thằng " Chó đẻ " bên dưới :

Hiếp dâm con gái bại liệt của người tình link>> Hiếp dâm con gái bại liệt của người tình

Hiếp Dâm bà già 80 tuổi link>> Hiếp d

Vấn đề này thì lại khác do chỉ có 1 bên thuận, còn cái kia là do cả 2 cùng thuận nên cả 2 sẽ bốc lịch cùng nhau :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Bọn này em nghĩ nên cho Sang bên mấy Anh khựa, nhờ mấy anh có kỹ thuật tốt cắt đi cho làm Thái Giám chuyên bưng bê là xong :D

bladies

Active Member

Tịch thu phương tiện gây án rồi cho về nhà ! :-"

nta139

Member

tóm lại là có nhiều cái cần xử mạnh tay thì như phủi bụi; cái cần nương tay thì quất thằng "cho mày chết"...
haizzzzzz....

tuancuong05

Như trên, em nghĩ bị báo thật sự ko biết bé này 13 tuổi (....trông cô bé phổng phao hơn nhiều so với độ tuổi 13 với bộ quần án khá sành điệu, gương mặt bẫu bĩnh, xinh xắn...)

Tuy vậy bị cáo cũng nên biết chưa đủ 18 tuổi vẫn phạm tội như thường (....cô bé nói mình đã 16 tuổi...) . Với trình độ của 1 SV năm 1 có thể nhận thức được điều này ==> Vẫn thương nhưng vẫn cấu thành tội (biết luật còn phạm luật).

pác sem hình ở đâu mà thấy mặt cô bé ấy vậy trong topic mình nhìn mãi chả thấy mặt thằng sinh viên chứ nói j @@
cậu sinh viên kia lớn rồi mà ko biết suy nghĩ và lường hậu quả thì phải phạt cho nhớ mặc dù hơi nặng tay pháp luật việt nam coi ra chả hợp lí nhiều chỗ lắm nhưng dân đen đọc và suy ngẫm thôi tiếng nói ko có ốp phê =))

Bên trên