Truyền hình cáp độ nét cao CEC-HD.

anhtu229

Member
Ðề: Truyền hình cáp độ nét cao CEC-HD.

Đức Anh ơi, anh là Tú ở thôn Chùa Nhĩ, thanh liệt, hôm trước lắp CEC của em, kệnh HBO HD của anh chả có tiếng gì cả, ngoài ra 02 kênh VTC HD3 và VTC HD 9 hay bị giật tiếng, anh đã báo rồi mà chả thấy ai đến khắc phục cả...
Em xử lý cho anh nhé
thanks

dhpaul

Well-Known Member

HD vip rồi cũng giảm giá khi ko mua dc PL chủ nhật. Ko saqo, chủ nhật ra quán cafe xem cũng dc chứ nhất quyết ko chơi với K+

Có khi mua gói HD VIP khuyến mại luôn 2 gói HD1 và HD2 cho nó nhanh =))

leducanh1905

uppppppppppppppppppppppppppppppp

Chỉnh sửa lần cuối:

leducanh1905

Đức Anh ơi, anh là Tú ở thôn Chùa Nhĩ, thanh liệt, hôm trước lắp CEC của em, kệnh HBO HD của anh chả có tiếng gì cả, ngoài ra 02 kênh VTC HD3 và VTC HD 9 hay bị giật tiếng, anh đã báo rồi mà chả thấy ai đến khắc phục cả...
Em xử lý cho anh nhé
thanks

Thế ah A. E sẽ kiểm tra lại và xử lý cho a, hoặc a gọi đến Trung tâm CSKH hỗ trợ 24/24. 043.6404188/89/98.

Thà là xem PL trên mạng chứ nhất quyết không dùng K+ =))

Nhìn cái gói Pre là đỡ không nổi rồi, mai mốt phát chuẩn HD nữa chắc tèo luôn quá=)

quaxoai89

Active Member

E cũng như bác, tẩy chay bọn K+

em có lời khuyên với bác này, các bác nên có lời với tổng công ty là nếu ko mua được bản quyền các giải đấu bóng đá lớn như k+ thì cec hay vtc hd có mà bán cho...

bestboytq

Bác check giúp khu TT Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội nhé

nasadows98

Member

hừ sao bảo phủ toàn HN rồi mà lắm chỗ chưa xong vậy,bác quảng cáo hơi quá à nha

BKVcuccu

Đến cả VCTV và HCTV ra đời cách đây gần 10 năm còn chưa phủ kín Hà Nội đó bác...!

Mình nghĩ là có khu nào nên nói là có khu đó. Chứ chưa phủ hết mà cứ nói là toàn HN là ko đc. Bạn nói thế là tự làm mất uy tín của mình thôi.

leducanh1905

Mình nghĩ là có khu nào nên nói là có khu đó. Chứ chưa phủ hết mà cứ nói là toàn HN là ko đc. Bạn nói thế là tự làm mất uy tín của mình thôi.

Vì vùng phủ sóng rộng lên không thể đưa hết lên được, các bác muốn sử dụng dịch vụ của CEC, cho e địa chỉ và số ĐT e sẽ liên lạc.........

quaxoai89

Active Member

Vì vùng phủ sóng rộng lên không thể đưa hết lên được, các bác muốn sử dụng dịch vụ của CEC, cho e địa chỉ và số ĐT e sẽ liên lạc.........

trương định- hoàng mai có chưa bác, mà các bác có phát pl hd ko, ko thì thôi miễn lắp hehe

leducanh1905

trương định- hoàng mai có chưa bác, mà các bác có phát pl hd ko, ko thì thôi miễn lắp hehe

Khu vực Trương Định CEC đang triển khai tuyến quang rồi, chuẩn bị bác được thưởng thức CEC-HD đó, Khi nào thông mạng e liên lạc nhé...

minizip

Member

Khu vực ngõ chợ khâm thiên ( Đoạn khâm thiên - lê duẩn) đã có hàng chưa ạ =P~

sdvn

Xin hỏi, Khu vực Xuân Đỉnh - Từ Liêm đã có chưa ah?

nhthi

Cái này có mỗi xem truyền hình, không có thêm các dịch vụ khác như My TV hả bác chủ thớt?

leducanh1905

Cái này có mỗi xem truyền hình, không có thêm các dịch vụ khác như My TV hả bác chủ thớt?

Hiện tại CEC mới chỉ cung cấp dịch vụ TH cáp, trong năm nay sẽ tích hợp cả Internet, VoIP, VoD, Games Online, Home shoping....các bác thoải mái mà lựa chọn .

leducanh1905

Khu vực ngõ chợ Khâm Thiên, Xuân Đỉnh, CEC đang thi công tuyến quang, khi nào thông mạng e sẽ báo các bác nhé..

Bên trên